Aaron Hebe Word
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Aaron Hebe Word

甄纶城堡 - BuBe Word

Similar topics
    Affiliates
    free forum
    free forum
    free forum

You are not connected. Please login or register

[Hậu hoa viên 3]

Yuu Bị Ngu
    honey_smile
    galovejiro
    Zynken
    Ooo_Bube_ooO
    lovelycindy_78
    ♥YangLin♥
    koalakala
    zl0v3y0u
    Kendy_iu_BuBe
    14 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4 ... 11, 12, 13  Next

Go down  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 13 trang]

51[Hậu hoa viên 3] - Page 3 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Wed Jul 20, 2011 8:34 am

♥YangLin♥

♥YangLin♥
    MEMBER
    MEMBER

@Yuu: =.="
    @Zyn: pơ ss nhá =.=" ! ghét em luôn

https://ah-world.forumvi.com/

52[Hậu hoa viên 3] - Page 3 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Wed Jul 20, 2011 11:05 am

koalakala

koalakala
    MEMBER
    MEMBER

@Hằng: ai lên tiếng thì là ng` đó :))

@Yuu: haha ngơ ngác yì đúng wá ròy :"> Yuu Kỳ cục :">

@Ss Lin: Không @@ Em nói ss lẩm cẩm chứ có nói ss già đâu =.= lẩm cẩm chưa chắc là jà =)) nhưg jà chắc chắn sẽ lẩm cẩm =))

@Zyn mụi: đó đó trong kái họ cũng có Đỗ ròy =.= kòn Thừa thì phải hiểu ngầm =))

@All: Chào bủi sáng cả nhà :"> 00:05 :P

https://www.facebook.com/wiseling.wong

53[Hậu hoa viên 3] - Page 3 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Wed Jul 20, 2011 7:05 pm

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
    MEMBER
    MEMBER

@Hằng: đừng làm Yuu đau lòng, Yuu fan WangXun mà :((: tuy là phim đó ko hay cho lắm, nhưng mà coi đi, tiến triển giữa WangXun chấp nhận được *hai mắt long lanh*
    @ss Lin: sao có cái kí tự nhìn ba trấm vậy ss :| tuần 1 em bị đội ông Rùa nhà S.H.E đánh bại ế, để tuần 2 ráng báo thù, bao h đưa đc hai đứa nhà mình lên banner em qua réo cả nhà qua coi =))
    @Zyn: nói nghe thấy ớn hem =)) Yuu vẫn lang thang bên DAN đều đều, bữa nào gặp thì hú mà tám =)) bên khu vực đang có gameshow, dạo này xôm lắm =))
    @Coca: thì ta nhận là tên ta là kỳ cục rồi còn gì, muốn gì nữa đây mà cười ta :-w

54[Hậu hoa viên 3] - Page 3 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Thu Jul 21, 2011 10:45 pm

zl0v3y0u

zl0v3y0u
    MEMBER
    MEMBER

@ Zyn: tui cũng bít zậy, nhưng lỡ bị lây roài, bít sao h

@ ssLin: hế lô ss

@ koala: Ơ, thế à, zậy ai lên tiếng zạ ta*ngó xung quanh*

@ Yuu: hức hức, còn ta thix wangtou-tiểu dục vs huân à

55[Hậu hoa viên 3] - Page 3 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Fri Jul 22, 2011 3:05 am

Ooo_Bube_ooO

Ooo_Bube_ooO
    MEMBER
    MEMBER

@Koala : Em có người chị họ nhận làm DVD đó mà ,dạo này ế nhờ em quảng cáo dùm .
    @Hằng :DVD á ss ,chị họ e nhận làm DVD đó mà ,dạo này ế nhờ em quảng cáo dùm .
    @Lin :Chả bít nghe nói đề năm nay khó ,mong năm sau vừa vừa thui .Em định là zô N.T.Minh Khai nên cũng pải siêng năng chút .
    @Zyn : Cầm dép nhìn nhìn, thấy gúm wá chọi lại cho ss Zyn ,ss đang bỏ chạy thì chiếc dép bay ngay đầu nằm xỉu tại chỗ =))
    @Yuu :Í ,ss em thường gửi hàng wa bưu điện thui ,giao hàng tận nhà thì hơi khó ,em có thể năn nỉ xuống khoảng 25k .Ss cảm thấy sao ? Nói chung em lập topic ,ss đợi xíu đi .
    @All :Tổng chào cả nhà ,hôm nay đáng lẽ onl hông được nhưng trốn ra onl lun :))

56[Hậu hoa viên 3] - Page 3 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Fri Jul 22, 2011 11:08 am

koalakala

koalakala
    MEMBER
    MEMBER

@Yuu: Hehe tui đâu có mún yì đâu :"> vs lại pà cũng đâu có yì cho tui mún : ))

@Hằng: ngó wài koi chừg lé đó =.=

@WR: òh ++! ss thì ko có cần lắm, tại h` toàn onl nên thg` koi youtube ko. Ss tưởg em bán đĩa gốc, ss thích vươg lực hoành đó :D tưởg đĩa gốc nếu rẻ thì ss koi sao^^ chứ dvd thì ++! Màh củng chúc em bán đắt nha ^^ mới bán là yậy đó, từ từ ròy lên ^^

57[Hậu hoa viên 3] - Page 3 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Sat Jul 23, 2011 2:16 am

Ooo_Bube_ooO

Ooo_Bube_ooO
    MEMBER
    MEMBER

@Koala :Haha ,em quảng cáo giúp thui ,nếu bán được thì em được khao đi uống nước hoặc ăn ,còn hông được thì thui .Tưởng đĩa gốc của Fah hay S.H.E thì em hỏi dùm ss được chứ còn Lực Hoành thì em pó tay .
    @All :Tổng chào cả nhà ,sao vắng we zậy ta ?!!

58[Hậu hoa viên 3] - Page 3 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Sat Jul 23, 2011 3:44 am

Zynken

Zynken
    MEMBER
    MEMBER

@ ss Lin: em sr ss ... em biết lỗi :[-O<: tặng ss mấy trái bơ ăn cho bổ :D

@ cò ú: hờ hờ ... có zu6 đó nữa hà?? =.=

@ Yuu: nên đi mua thuốc uống phòng ngừa chớ sao h, mà thôi ... bà để vậy lun đi, có uống thuốc chắc cũng không khỏi đâu =))

@ WR: *bác sĩ tới rinh Zyn đi...tiên tay móc điện thoại kêu cò ú báo thù* :)):))

59[Hậu hoa viên 3] - Page 3 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Sat Jul 23, 2011 9:32 pm

Soulmate

Soulmate
    MEMBER
    MEMBER

@All: Lin nhờ Lan nhắn với mọi người là Lin hiện tại ở Huế + không đăng nhập vào AH được nên nhờ nói là Lin đi ít hôm khi về sẽ vào tám tiếp.

Chào hết mọi người \

60[Hậu hoa viên 3] - Page 3 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Sun Jul 24, 2011 12:02 am

koalakala

koalakala
    MEMBER
    MEMBER

@WR: Òh ss thík nhạc của Vương Lực Hoành lắm :"> màh đĩa gốc ko bík ở đâu mua, vs lại mắc nữa ^^ Mọi ng` đi tu hết ròy em ơi =o=

@Zyn mụi: haha có chứ sao ko : )) tại mụi ko thấy thoy, h` tỷ chỉ thì thấy ròy chứ yì : ))

@Lan: H` mới thấy rõ kái hình chữ kí =))

61[Hậu hoa viên 3] - Page 3 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Sun Jul 24, 2011 12:25 am

Soulmate

Soulmate
    MEMBER
    MEMBER

@koala: Thấy sao, trần trụi không =)) . Koala cũng thích VLH hả, hát hay :D

@Yuu: ghép xong rồi đó (nhìn vô chữ kí) :))

@All: \

62[Hậu hoa viên 3] - Page 3 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Sun Jul 24, 2011 2:28 am

Ooo_Bube_ooO

Ooo_Bube_ooO
    MEMBER
    MEMBER

@Zyn : Em ứ sợ :))
    @Lan :Bây h em mới để ý cái hình chỗ chữ ký của ss đó =))
    @Koala :Đĩa gốc mắc lém ,nhìu lần mún mua mà nó cao quá ,còn nhỏ hông có tìn mua mà lớn cũng chưa chắc có tiền mua *thở dài*
    @All :Tổng chào cả nhà .Hức hức ,sao hông ai ủng hộ em hít thế để em còn được đi Kim ăn Papparoti và ngắm các ka nữa ?!!

63[Hậu hoa viên 3] - Page 3 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Sun Jul 24, 2011 9:41 am

koalakala

koalakala
    MEMBER
    MEMBER

@Lan: Ừh hehe VLH là idol số 1 của Koala đó : )) mấy bài của ổg coca thuộc hết :"> ổg màh wa vn mắc cỡ nào coca cũng đi : ))hát màh nghe đã lỗ tai =p~
    p/s: Mới đầu dò ko bík ai, dòm kĩ mới hết hồn =)) phải để thêm là 16+ :))

@WR: ss h` thì ko có tiền, màh nếu mốt lớn ss hứa vs lòg phải có 1 tủ đĩa nhạc nước ngoài :"> và phải là đĩa gốc =)) mục tiu ss bự lắ màh chưa tới đâu : )). E vô mấy trang bán hàng rao áh, hoặc là lên facebook rao là lẹ lắm :D sao màh ngắm mấy ka đc @@

64[Hậu hoa viên 3] - Page 3 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Mon Jul 25, 2011 8:38 am

Kendy_iu_BuBe

Kendy_iu_BuBe
    T-MOD
    T-MOD

Cả nhà iu dấu, giúp Kendy vs Yuu 1 tay. Nghe giùm nhạc nè nếu nhận ra nhạc phim j thì bảo nha! Cầu cứu khẩn cấp, nếu được bài 3, 8, 11, thì tốt

https://www.youtube.com/watch?v=dG1G7QqfXfs&feature=player_embedded

65[Hậu hoa viên 3] - Page 3 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Mon Jul 25, 2011 11:34 am

koalakala

koalakala
    MEMBER
    MEMBER

@Kendy:

1. Tân Uyên Ương Hồ Điệp Mộng/新鸳鸯蝴蝶梦 - Phim Bao Thanh Thiên
    2. Tình yêu bất đắc dĩ/情非得已 của Harlem Yu-Phim Vườn Sao Băng TW
    3. Chạm trổ ái tình/雕刻爱情 của 郑嘉嘉 - Phim Bộ Bộ Kinh Tâm
    4. Mập mờ/暧昧 của Dương Thừa Lâm - Phim Ác Ma Bên Mình
    5. Khi/当 của Động lực hỏa xa - phim Hoàn châu cách cách
    6. 真爱 của 183 club - Phim Hoàng tử ếch
    7. Lời Tiên đoán/ 预言 của Phạm Văn Phương ft. Trương Vũ - Phim Thần Điêu Đại Hiệp
    8. Tâm ÁI/ 心爱 của Kim Học Phong - Phim Ỷ Thiên Đồ Long Ký
    9. Hoa Rơi/花落 của Lâm Tâm Như - Phim Mỹ Nhân Tâm Kế

P/S: Mai jải típ cho =o= bùn ngủ wá ròy ++!

66[Hậu hoa viên 3] - Page 3 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Mon Jul 25, 2011 5:39 pm

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
    MEMBER
    MEMBER

@Hằng: trong phim đó Yu cũng iu Xun mà, nhưng khúc sau Yu ế =)) Xun thành vs Wang =)) Tou với Wei =)) hài nặng =))
    @WR: ừ, ss nói giỡn thoai, chứ sao mà tận nhà đc, ss có ở TP đâu =)) mà để ss si nghĩ coi ss cần cái gì đã =))
    @Coca: ai bảo bà là tui ko có gì cho bà muốn :-" ngoài tiền, tài với sắc ra thì cái gì tui cũng có ;)):
    @Zyn: ta chả hiểu người đang nói cái gì :|
    @ss Lan: em nói thiệt, em nhìn hông ra =)) vậy mà lúc đầu em tưởng là "cảnh" khác cơ ;)): cái mặt Be trong đó ko phải là hoảng hốt, mà là phởn chí =))

Anyway, cảm ơn đồng chí Coca, đồng chí Yuu sau hai năm ko coi phim, nghe nhạc mù tịt, mặt ngu thấy rõ, hôm qua xách pinyin ra Gồ search, lần 1 ra Bắc Kinh chào đón bạn, lần 2 vô Không muốn làm bạn của anh, lần 3 có Người yêu chưa trọn vẹn, lần 4 dính Yên tĩnh rồi, lần 5 trúng SHERO=>tắt máy đi ngủ =))
    Mà tình hình là muốn nhờ ss Gà làm hộ cái banner mà sao ko bao h gặp ss ấy ngoài yà hú nhỉ >"<

67[Hậu hoa viên 3] - Page 3 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Tue Jul 26, 2011 2:20 am

Ooo_Bube_ooO

Ooo_Bube_ooO
    MEMBER
    MEMBER

@Yuu : Hihi ,ss cứ suy nghĩ đi rùi cho e bít ,lỡ rùi thì mua nhìu nhìu ủng hộ em lun đi ,haha .Dạo này em cũng hông thấy ss Gà ,hổng bít ss ấy trốn đi đâu rùi ta .
    @Koala :À ,trên chỗ ăn Papparoti có nguyên cái poster Super Hot của 4 ka ,bự thịt bự ,đẹp lung linh lun .Ss lợi hại gê ,em nghe ra được có mấy bài à zậy mà ss ra được quá chừng ,còn bít ca sĩ và trong phim zì nữa ,phục ss lun .
    @Kendy :Mún giúp ss lém nhưng nghe nhìu bài thấy wen khổ nỗi lại hông bít nó ai hát ,phim nào trừ bài có 3 ss iu .
    @All :Tổng chào cả nhà .Nhà vắng que ,bùn ....

68[Hậu hoa viên 3] - Page 3 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Tue Jul 26, 2011 6:14 am

Kendy_iu_BuBe

Kendy_iu_BuBe
    T-MOD
    T-MOD

@Koala: Trời ah, có nhân tài đây mà ko bik sớm. Đa tạ đa tạ! ^n+1
    Koala iu dấu, Koala giỏi quá, Kendy nghe hoài mà bik có 3 bài, 1 bài trong Mỹ Nhân Tâm Kế, 1 bài Thiên Ngoại Phi Thiên, 1 trong Hana Kimi =)) Giúp thì giúp cho chót, bài 11 nha (mắt chớp chớp mồm đớp đớp)

@ss Yuu: nhanh ko hết hạn :)) Hớn ka ko chịu giúp ah ss?

@Pé WR: có lòng là tút ùi, cám ơn, em cũng như ss thui, bài nào cũng thấy quen nhưng ko bik :))

69[Hậu hoa viên 3] - Page 3 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Tue Jul 26, 2011 6:37 am

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
    MEMBER
    MEMBER

@WR: tiền ăn ss còn ko đủ, lấy đâu ra mua nhiều em =)) từ từ để ss dạo YouTube để tính đã =)) mà length cho bao nhiêu là max?
    @Kendy: ss có nhờ mà ko thấy trả lời tại ổng bận ăn sáng, sau đó tịt luôn, thôi ss lấy cái ss Lan làm nhờ treo rồi :">
    *PR cho ss Lan;))*

70[Hậu hoa viên 3] - Page 3 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Tue Jul 26, 2011 6:59 am

♥YangLin♥

♥YangLin♥
    MEMBER
    MEMBER

hê hê! cả nhà! ta đã trở về
    mới có mấy ngày ko gặp mà nhớ cả nhà ds
    vì đì tàu mà buồn nôn hơi bị nhiều => chóng mặt => người mệt => vô nhà nhát lật page => cả nhà thông cảm nhe =.="

@Lan: thank ss vì lúc em ở Huế đã chuyển giùm em lời nhắn đến mọi người! iu ss nhứt :x

https://ah-world.forumvi.com/

71[Hậu hoa viên 3] - Page 3 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Tue Jul 26, 2011 7:19 am

Soulmate

Soulmate
    MEMBER
    MEMBER

@Yuu: từ từ đi em, pm ss Gà trong Ah thử xem sau.

@Kendy: hôm qua ss, Y với vài người bạn nữa ngồi nghe mà biết nhạc không biết tên, đành chịu vậy :D

@Lin:Not at all :D

72[Hậu hoa viên 3] - Page 3 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Tue Jul 26, 2011 10:26 am

koalakala

koalakala
    MEMBER
    MEMBER

@Yuu: 3 kái đó để mần ăn màh pà ko có : (( nói cho pà bík =)) tui ko bao h koi film tw và trug quốc. Mấy kái bài tui tìm ra là toàn mò trên google vs hộp nhạc kuwo :D Thấy ko jì làm nên nghe chơi : )) ủa màh pà ng` hoa àh @@

@WR: sax em ở đâu màh đã vậy @@ có poster lun áh : (( ss chả có koi film cũng ko bík mấy kái bài đó của ai =)) nghe xong ròy gỏ fiên âm vô google mò mò ra :D có mấy bài mới mới thì biết chứ nhạc yì của film trung quốc ko ++! nghe màh thấy bịnh hix ++!

@Kendy: bài 10 koala nghe ko ra, 11 là bài của thái trác nghiên Ai Ying Cai Hui Ping, ko bík trong film nào ++! để search. Màh chắc mai wá, hum nay bịnh lười tái phát :">

@ss Lin: nhìu lí do ghê nha ss =))

@Lan: hú

@All: Chào bủi khuya :">

73[Hậu hoa viên 3] - Page 3 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Tue Jul 26, 2011 9:15 pm

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
    MEMBER
    MEMBER

@ss Lan: em đăng cái benner của ss lên cho bàn dân coi luôn rồi =)) nộp càng trễ mình càng lỗ mà =)) tuần này thua chắc, nên ráng mấy tuần sau coi có nhất đc nữa ko để còn đưa BeBu nhà ta lên nữa nào^^

@Coca: thì tui có mần ăn gì đâu :-" nhưng cái mềnh "có" cũng nhiều chứ bộ, ví dụ như hâm tửng ko đỡ nổi chẳng hạn =)) tui cũng có bao h coi phim TW đâu =)) bộ duy nhất tui coi là Chân mệnh thiên nữ của ba đứa S.H.E á, mà lại ko có nhạc trong đây =)) tui tính là nửa Hoa nửa Kinh :|

[/nói nhảm]
    Spoiler:
    [/nói nhảm]

74[Hậu hoa viên 3] - Page 3 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Wed Jul 27, 2011 12:56 am

Soulmate

Soulmate
    MEMBER
    MEMBER

@Yuu: té, xỉu :)) . Rồi ráng đưa Bube lên banner đi :[-O<:

@Koala: Hù :))

75[Hậu hoa viên 3] - Page 3 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Wed Jul 27, 2011 6:31 am

Kendy_iu_BuBe

Kendy_iu_BuBe
    T-MOD
    T-MOD

@Koala: nhờ phúc đức của Koala cúi cùng cũng ra rùi. Đa tạ nghìn lần ko hết. Mà nghe siu ghê, tụi tui mãi cũng ko mò được phiên âm mà Koala làm được gần hít ah ^^

@ss Yuu: ss Lan des đó hả, may mà tóm được ss ý :))

@ss Lan: Thanh kiu ve dy mắc!

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 13 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4 ... 11, 12, 13  Next