Aaron Hebe Word
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Aaron Hebe Word

甄纶城堡 - BuBe Word

Similar topics
    Affiliates
    free forum
    free forum
    free forum

You are not connected. Please login or register

[Hậu hoa viên 3]

Yuu Bị Ngu
    honey_smile
    galovejiro
    Zynken
    Ooo_Bube_ooO
    lovelycindy_78
    ♥YangLin♥
    koalakala
    zl0v3y0u
    Kendy_iu_BuBe
    14 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3 ... 10, 11, 12, 13  Next

Go down  Thông điệp [Trang 11 trong tổng số 13 trang]

251[Hậu hoa viên 3] - Page 11 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Wed Aug 31, 2011 1:23 am

zl0v3y0u

zl0v3y0u
    MEMBER
    MEMBER

@ yuu: bợn yu cứ đời ăn kẹo cóa ngày súng hết răng nhá

@ ssHoney: hố hố, ss mà iu e chắc e ngại chít mất

@ coca: pa tin tui quay bà như quay heo hem*chớp chớp mắt* bà à đẳng âấp 9 lun roài, còn 8 gì nữa, dạo nì hết lười roài à =))

@ ssGà:chào ss ạ

@ All: *ấm ức**tức tối**bực bội* tại sao hem cóa flim Bube đóng chung chứ

252[Hậu hoa viên 3] - Page 11 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Wed Aug 31, 2011 2:36 am

galovejiro

galovejiro
    ADMIN
    ADMIN

@ Hằng: hello em ~ Ta đợi cái Thiên thần phố số 23 ra phim mà lâu thấy mồ! Ta nghĩ đợi ngày chúng nó công bố yêu nhau còn đỡ nản hơn đợi phim chúng nó đóng phim!
    @ Koala: ừ, thế mới bực !
    @ Yuu: cô tin tôi cho cô đi mồi câu cá mập không (o.0)?
    Xứng cái quái gì? Nhìn là muốn cho cái thằng ăn đập ! Nhưng ta nghĩ chắc mẹ Be trả thù ông Bu ;)): Ko sao ta chấp nhận ~ Vì càng thế này càng chứng tỏ hai đứa chúng nó có gì ~
    Cái fic ta đưa cô là short fic =)) Bạn Be cute thấy gớm trong khi bạn Bu ranh ma đừng hỏi ;)): Cái đoạn bạn Bu say ta nghĩ nó trả vờ :)) Bởi vì hôm sau nó chơi câu hồn nhiên cô tiên là ko say sao lấy đc lần đầu của mẹ Be =)) Thế mà còn nói dối ko nhớ gì đòi làm lại lần nữa =))

https://ah-world.forumvi.com

253[Hậu hoa viên 3] - Page 11 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Wed Aug 31, 2011 3:02 am

galovejiro

galovejiro
    ADMIN
    ADMIN

Vừa mới lên WB, thằng Bu nó nói đang đọc kịch bản phim mới! Có khi nào là Thiên thần phố số 23 ko nhỉ? Con vợ mới phỏng vấn 2, 3 tháng trước nói cũng sẽ xem xét vài kịch bản!
    Có khi nào chúng nó đóng phim chung ko? Ôi ta mong quá à!

254[Hậu hoa viên 3] - Page 11 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Wed Aug 31, 2011 4:24 am

♥YangLin♥

♥YangLin♥
    MEMBER
    MEMBER

@Koala: ss hết nói nỗi em luôn rồi =.="

@Holly: chi chán đời dữ vậy em

@Yuu: oạch! nói rứa thôi chứ ss cũng biết mấy đứa nhỏ nhà mình cũng đen tối hết rồi! nặng nhất là bà gà rồi đến em! còn ss dĩ nhiên vẫn là ngây thơ rồi " chớp chớp" =))

@Honey: quá bơ vơ luôn ấy! còn bà thì có bà gà ở chung phải ko hè?

@Gà: mong là rứa! vái trời cho Bube đóng chung 1 bộ phim cho rồi =.="! tin đồn hoài mà chẳng cho ra phim! =.="

https://ah-world.forumvi.com/

255[Hậu hoa viên 3] - Page 11 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Wed Aug 31, 2011 5:27 am

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
    MEMBER
    MEMBER

@Hô: ai đời có ng như bà ko, bảo cho tui kẹo, tui đòi, cái trù tui sún răng >"<

@ss Gà: :|:| tất cả mọi bằng chứng xác thực hiện hữu có cơ sở pháp lý đều đang buộc BeBu vào tội thông gian, à nhầm, yêu nhau =)) em cũng như ss a, ngóng phim, tụi nó mà chung phim, em leo lên nóc nhà ở >:) tất nhiên đóng cặp, có vài cảnh ôm hun hít ta mới chịu >:) bác HIM ko biết mắt mũi có kèm nhèm ko mà đem couple đẹp thế vứt xó >"<
    fic đó short mà tới 20 trang a :| đọc tới đoạn có baby rồi >:) tối nay sẽ xử cho xong để mai đi lặn ngụp trong đống đó tìm cái fic Bu abc Be đủ thể loại ss nói hôm qua về học hỏi :)) chí ít ss cũng phải nhớ nó tên gì chứ a, chứ em mò kim đáy biển thế chắc chết >"<

@ss Lin: ẹc, ss mà ngây thơ, tin đc ko đây trời *nghi ngờ* mà sao xếp em vào hàng đen tối sau bà Gà :-w ta ngây thơ con nai tơ bộ :-"

256[Hậu hoa viên 3] - Page 11 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Wed Aug 31, 2011 5:50 am

honey_smile

honey_smile
    MEMBER
    MEMBER

@Gà : Bà đưa tin thế mong rằng sẽ thành sự thật . Nếu Bube đóng phim chung thật thì thôi rồi .
    @Holly : ss iu em mà . :))
    @Lin : Chúng tôi cũng ở gần nhau nhiều lúc rủ nhau đi chơi . May quá hem cô đơn .
    @Yuu : Bao h có chap 6 đây em . Chắc mai em đc nghỉ rồi còn gì
    @All : Hello

257[Hậu hoa viên 3] - Page 11 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Wed Aug 31, 2011 5:57 am

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
    MEMBER
    MEMBER

@ss Honey: mai em đâu có đc nghỉ, vẫn phải đi học a >"< phần chap 6 khúc sau em xong rồi,đang đợi bà co-writer, bao h bả gửi qua em up ngay, chắc ngày mai ko chừng ^^
    mà nói thật, nếu BeBu đóng chung phim, kiểu như Thiên thần phố 23 ta ko thích :-" trẻ con chong xáng quá :-" mặt hai đứa nó phải chơi cảnh sát đeo tội phạm mới xứng =)) anyways, em đi thắp nhang đây:))

258[Hậu hoa viên 3] - Page 11 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Wed Aug 31, 2011 9:38 am

koalakala

koalakala
    MEMBER
    MEMBER

@Yuu: Bạn coca đây ăn rất biết chừg mực =))

@Hôlly: đg nói xéo tui hả :-w mún tui lười lại cũng dễ lắm =))

@ss Gà: link fic baidu ss cho Yuu đó, em đọc hết lun ròy =)) 2 ngày liền :)) Thiên thần phố 23 hình như có truyện bản tiếng việt ròy, bữa em thấy trc' cửa nhà sách dán wảng káo @@ màh em mún koi film hixhix :(

@ss Lin: ss đg nói kìa =))

@ss Honey: Hi! :">

https://www.facebook.com/wiseling.wong

259[Hậu hoa viên 3] - Page 11 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Wed Aug 31, 2011 7:40 pm

galovejiro

galovejiro
    ADMIN
    ADMIN

@ Lin: thì ai chả mong ~
    @ Honey: đang mong là thế đây !
    @ Yuu: Thằng chồng nó cũng bảo thích đóng phim tình cảm ;)): Chắc tính đóng phim chung là lợi dụng không hà =))
    Còn cái fic đó tôi nhớ tôi chết liền với cô luôn! Tôi chỉ nhớ fic đấy ko có tên luôn =)) Mà thôi tìm fic nào gần đây mà đọc :)) Muốn tìm hiểu tìm fic của couple khác mà học tập =))
    @ Koala: đọc rồi hiểu ko? ;)): Trẻ con cấm táy máy :D
    @ All: sao giờ ta trơ thành đứa đen tối nhất nhà là sao? Trông ta "thỏ non" như vậy mà nỡ lòng nào nói vậy =))
    Cái mẹt ta đi đâu ai cũng bảo ngoan ngoãn, trầm tính thế mà lại bảo ta đen tối, chậc chậc ;)):
    Học bạ năm nào cũng ghi :" Là một học sinh chăm chỉ, ngoan ngoãn, lễ phép với thầy cô giáo, hòa đồng với bạn bè, tham gia đầy đủ các hoạt động của trường lớp!" đấy nhớ =))

260[Hậu hoa viên 3] - Page 11 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Thu Sep 01, 2011 1:45 am

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
    MEMBER
    MEMBER

@Coca: cần time chứng minh, để bữa lào tui có lên Xì Phố, bà dắt tui đi ăn 1 bữa xem =))
    mà vụ gì nhà sách dán Thiên thần số 23 :| có BuBe luôn ko =)) hài dữ vậy =))

@ss Gà: nghe ss nói em thấy thương cho bà Be ghê gớm, lỡ đóng chung thiệt chắc cảnh hun hít nó hư liên tục, quay đi quay lại mấy ngày chưa xong quá =))
    fic ko có tên *tung tăng* thật ra em có đi kiếm nhớ, bên winglin có Bringing love to you, mà Hebella cơ =)) đọc fic của nhà khác ứ có hứng, thôi để tìm challenge của CF coi đỡ =))

@all: bạn Yuu coi MV mới của bạn Be, ko tới nỗi trào máu, cơ mà sao nó dễ thương và lãng mạn thế chứ, ta muốn thằng đóng chung là Bu cơ :((: cái kết bà Be tan biến như nàng tiên cá :x

261[Hậu hoa viên 3] - Page 11 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Thu Sep 01, 2011 2:52 am

galovejiro

galovejiro
    ADMIN
    ADMIN

@ Yuu: Tội nghiệp trước đi em :)) Thằng này đóng cảnh hôn ít bị NG lắm, có mỗi lần nụ hôn tình cờ trong LB nó NG mười mấy lần ý , đóng với mẹ Be chắc NG đến tỷ lần mất =)) Uồi, càng nói ta càng mong :>:<:
    ừ đi tìm đi =)) Ta cũng toàn coi của couple khác không hà :)) Có lần còn đọc SA thể loại nặng xong từ vì ko có feel =))
    À, mà cô bảo gửi meo cho tôi cơ mà? Gửi chưa hả?
    Chap 6 của tôi đâu? post khẩn trương! xé xác làm mồi câu khủng long bây giờ =))
    @ All: ta cũng xem MV rồi, bạn Be xứng làm tiên cá đấy vì nó làm tiên cá mấy lần rồi =)) Nhưng cái thằng đóng chung (_ _") nó chả xứng tầm hoàng tử gì cả ~ Được cái quả đầu của nó làm ta nhớ thằng chồng Be =)) Xù nhưng thướt tha :)) cho thằng Bu đóng có phải hơn không ? Ta cũng kết đoạn cuối~
    Bo nụt quả đầu của thằng Bu =))
    [Hậu hoa viên 3] - Page 11 D9fce2b1d69fb0b58c1029e4

262[Hậu hoa viên 3] - Page 11 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Thu Sep 01, 2011 3:26 am

Ooo_Bube_ooO

Ooo_Bube_ooO
    MEMBER
    MEMBER

@All :Tổng chào cả nhà ,em không lật page nổi cả nhà 8 nhìu quá mong cả nhà thứ lỗi cho em .Đầu em đang cứ quay cuồng nhìn cả nhà 8 mà thật sự rep hông nỗi ,đang bệnh nhưng vẫn trốn ra onl mong cả nhà thông cảm cho em .Hứa sẽ cố gắng không để tình trạng này tái diễn nữa ...

263[Hậu hoa viên 3] - Page 11 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Thu Sep 01, 2011 3:30 am

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
    MEMBER
    MEMBER

@ss Gà: thì ta bảo rằng chúng nó có chủ ý cơ mà, túm qua túm lại người khổ vẫn chỉ có một - bà Be =)) cơ mà ko biết là khổ hay cũng sướng rơn đây nữa à =)) ngồi mơ tưởng, thấy tội ông đạo diễn nào vớ phải chúng nó, tốn phim chắc phải tới phá sản luôn chứ ít ỏi gì =))
    chap 6 từ từ ê, đang ngồi ngoài tiệm đây, ko dám mở đoạn "đó" ra edit, run tay quá :))
    MV thích mê khúc bả lăn lộn trên cái sofa á, nuu shen của ta :x sao càng ngày càng đẹp dzị chời, kiểu này tiến tới chắc sau này ông Bu phờ phạc dài dài :))

edit:
    @WR: tội con bé, bệnh sao ko nghỉ cho khỏe đi em^^

264[Hậu hoa viên 3] - Page 11 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Thu Sep 01, 2011 3:38 am

galovejiro

galovejiro
    ADMIN
    ADMIN

@Yuu:Tưởng tượng cảnh chúng nó ôm hôn thắm thiết là ta phởn =))
    Èo, Edit làm gì ~ Post luôn đi!
    Đằng nào thì cũng đen tối rồi cho đen tối một thể đi !
    @WR: Khổ thân em ! Mong khỏe nhá!
    @ All: Dạo này ta toàn đụng phải fan G-Lun ko à =)) Toàn đi kết bạn với mình trên WB mới hài =))
    Thậm chí trên zingme ta cũng toàn đc fan G-Lun ưu ái kết bạn cả nhà ạ =)) Ta nổi tiếng quá chăng ? :))

265[Hậu hoa viên 3] - Page 11 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Thu Sep 01, 2011 3:53 am

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
    MEMBER
    MEMBER

@ss Gà: ko đc ko đc, phải edit, chính ss bảo em đừng làm tụi nhỏ la còn gì, phải cắt hết những thứ "ko cần thiết nhưng cần máu" đi nó chong xáng :))
    gửi 1 con mèo cho ss rồi đấy, đừng la nữa =))
    mà,ăn ở có đức quá chi mà danh tiếng vượt biên giới bay sang tận nhà Gờ Lờ vậy =)) tội nghiệp bà già =)) khổ cái thân già =)) nội nhìn ava bọn nó thôi chắc cũng đủ ngộ độc rồi =))
    edit: chúng ta đang tiến dần tới cánh cửa sờ bam =)) ra yahoo đi, đừng có song ca nữa, ngại quá =))

266[Hậu hoa viên 3] - Page 11 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Thu Sep 01, 2011 4:07 am

galovejiro

galovejiro
    ADMIN
    ADMIN

@ Yuu: thôi, dà hú gì giờ này tôi sắp phải đi học rồi ;)):
    Tụi nhỏ ko đọc được thì gửi cho ss đi =))
    À, tình yêu lần sau gửi qua galovejiro@gmail.com cho ta nhé :D dạo này quý bác Gờ Gờ quá nên quấn bác ấy mãi thôi à!
    Song ca thì kệ =)) Ta rất thích song ca đó nha! Chứ tốp ca nhiều lúc ko biết đường nào mà lần =)) lần não nên dà Hú cũng chả dám bật trạng thái online , tụi trẻ nó nhảy vào úp sọt thì chết , cái tội cả năm trời ko on lần nào ý mà =))
    Khổ, hồi đầu ta là ta độ lượng với bạn Gờ-Lun ~ Thậm chí hồi đấy ta còn chấp nhận cho thằng Lun ngoại tình với cả bạn GG cơ mà =)) * Tội lỗi * [-O<
    Nhưng ta thề ta ko xem lấy một tập của phim mít meo gì gì đó =)) Sau đó bạn GG lộ bản chất hám zai khiến ta nổi da gà thế là ta từ thích sang ko thích =)) Càng ngày càng biết rõ bạn ấy thì lại càng ghét :)) Nhưng giờ thì bình thường rồi tại bạn ấy chả là gì với nữ thần trong lòng bạn Bu =))

267[Hậu hoa viên 3] - Page 11 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Thu Sep 01, 2011 6:44 am

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
    MEMBER
    MEMBER

@ss Gà: ss đang nói bạn GG là Gu Gồ à =)) ss chấp nhân xông pha cùng chiến tuyến vs em thì sau này cơ hội hai ta mất máu còn dài mà ss, ss tha thiết chi cái cảnh nhỏ xíu ấy =)) em đã ác, ss lại còn ác hơn, hai con kia cũng nã con Be, nó chết cho lành, sống chi khổ gớm, kiếp trc chắc nó thảm sát ng ta đây mà =))
    ờ, mà, phim Hột Mít Nổi Mốc Meo e cũng chưa từng coi =)) căn bản thấy dàn lead nản quá =)) thế mà dân tình bảo "đẹp đôi" cơ đấy :)) mà giờ chả thèm care nữa, nhìn bản mặt ông Bu là hiểu ổng cuồng vì ai rồi :))

268[Hậu hoa viên 3] - Page 11 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Thu Sep 01, 2011 11:33 pm

Kendy_iu_BuBe

Kendy_iu_BuBe
    T-MOD
    T-MOD

@all: Chảo cả nhà, Kendy đã quay về rồi đây, cả nhà có khỏe hem?
    Chậc chậc chậc, mình lâu lâu hem về là đã thấy ss Gà gia nhập hội rùi, vỗ tay hoan hô nào

@ss Yuu: CK làm sao đây ss?

269[Hậu hoa viên 3] - Page 11 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Fri Sep 02, 2011 12:38 am

honey_smile

honey_smile
    MEMBER
    MEMBER

@Gà : Con bé Yuu nó edit qua rồi mà đọc thấy ghê quá . BÀ con kêu nó không edit . Thật ra đọc ghê thôi chứ không ngượng . Nhiều fic đọc ngượng lắm !
    @Yuu : Chap này của em ổn rồi đấy . Đợi chap sau nhá em . Đừng nghe lời nó , dù chị cũng không muốn edit đâu =))
    @All : Chúc mừng quốc khánh . 2/9 cũng như ngày 1/9 , 3/9 mà thôi . Chẳng có gì nổi bật

270[Hậu hoa viên 3] - Page 11 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Fri Sep 02, 2011 1:27 am

koalakala

koalakala
    MEMBER
    MEMBER

@All: Cả nhà nghỉ lễ vui vẻ :">
    Chào xong ròy e xách dép chạy đây
    Hẹn tối gặp :))

P/s: Lễ ở nhà tự kỉ =((

https://www.facebook.com/wiseling.wong

271[Hậu hoa viên 3] - Page 11 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Fri Sep 02, 2011 3:25 am

Ooo_Bube_ooO

Ooo_Bube_ooO
    MEMBER
    MEMBER

@All :Chúc cả nhà 2/9 zui zẻ ,còn em vừa bệnh vừa hết tiền chịu khó ở nhà tự kỷ ... Cả nhà em bị hư đt rùi ,thật là bực quá mà ...
    @Yuu :Nhớ cả nhà ,nhớ fic của ss nên onl đó mà ...Hôm nay đỡ hơn rùi ,đọc xong chap 6 của ss bệnh lại lun :D
    @Gà : Em đỡ rùi ,thanks ss ...
    @Honey + Kendy +Koala : Thấy e bệnh mà vẫn bơ em ,hận 3 ss :((:

272[Hậu hoa viên 3] - Page 11 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Fri Sep 02, 2011 3:47 am

Ooo_Bube_ooO

Ooo_Bube_ooO
    MEMBER
    MEMBER

Bớ ss Gà zới ss Yuu ,em kiếm mãi hông thấy MV mới của Be .Có link hông cho e với ,thanks trước :D

273[Hậu hoa viên 3] - Page 11 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Fri Sep 02, 2011 6:00 am

Kendy_iu_BuBe

Kendy_iu_BuBe
    T-MOD
    T-MOD

@WR: thông củm đi em, ss còn bị bơ tập thể này =))

@Koala: để quên dép rùi kìa ^^

274[Hậu hoa viên 3] - Page 11 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Fri Sep 02, 2011 7:02 am

♥YangLin♥

♥YangLin♥
    MEMBER
    MEMBER

hì hì! hôm qua nhóm bạn rũ đi ăn! mà vì ăn quá liều nên ta đã phải lên bệnh viện nằm =.=" ! sau cùng mới biết là bị ngộ độc thức ăn!
    bởi rứa xí xóa cho ta việc ko lật page nhe!
    mới xuất viện nên ngày ni ta ko được đi chơi! Chán=.=" ! ko biết có ai thảm bằng ta ko
    tái bút: Chúc cả nhà 2/9 đi chơi zui zẻ há ! ko pơ ai hết nhá!

https://ah-world.forumvi.com/

275[Hậu hoa viên 3] - Page 11 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Fri Sep 02, 2011 8:45 am

honey_smile

honey_smile
    MEMBER
    MEMBER

@All : Quốc khánh thì cũng thế thôi . Ở nhà chơi là được rồi . Dù mình cũng vừa đi ăn về :))
    @WR : ss đâu biết em bị ốm , ss biết thì đã mua quà hỏi thăm rồi , ai dám bơ em . Nếu không nhầm ở gia phả em còn là dì của ss thì phải . Hay nhầm nhỉ
    @Kendy : Hello , làm quen nhé ! mình sinh năm 93 ....
    @Lin : Ở nhà là vui nhất rồi bà ạ , giờ này đi ngoài đường đông lắm . Mà năm nay sao ko thấy bắn pháo hoa nhỉ

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 11 trong tổng số 13 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3 ... 10, 11, 12, 13  Next