Aaron Hebe Word
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Aaron Hebe Word

甄纶城堡 - BuBe Word

Similar topics
    Affiliates
    free forum
    free forum
    free forum

You are not connected. Please login or register

[Hậu hoa viên 3]

Yuu Bị Ngu
    honey_smile
    galovejiro
    Zynken
    Ooo_Bube_ooO
    lovelycindy_78
    ♥YangLin♥
    koalakala
    zl0v3y0u
    Kendy_iu_BuBe
    14 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3 ... , 11, 12, 13  Next

Go down  Thông điệp [Trang 12 trong tổng số 13 trang]

276[Hậu hoa viên 3] - Page 12 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Fri Sep 02, 2011 11:46 pm

galovejiro

galovejiro
    ADMIN
    ADMIN

@Yuu: vẫn phải thiết chứ ~ Người ta viết chứ có phải ss viết đâu !
    @Honey: Ghê gì phình phường mà =)) Tôi thích thế đấy :))
    @WR: Khỏe là tốt! Mong hết ốm nha!
    @ All: hello cả nhà~

https://ah-world.forumvi.com

277[Hậu hoa viên 3] - Page 12 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Sat Sep 03, 2011 12:26 am

Ooo_Bube_ooO

Ooo_Bube_ooO
    MEMBER
    MEMBER

@Kendy : Hức hức ....
    @Honey :Em ghi lời nhắn lại ở trang trước đó *chỉ chỉ* ,ss vô tâm nên hông để ý :((: ... Em làm dì của ss hồi nào ? Em còn chưa biết gia phả nhà ta ra sao nữa là ...
    @Lin : Em bị bệnh ss còn nặng hơn nữa ,chúc ss chóng khỏe nhá ,iu ss :x
    @Gà : Iu ss quá đi :x Ss ơi ,em nghe ss nói MV mới của Be ,ss có link hông cho e ik ,thanks ss ...
    @Yuu :Ss làm em ám ảnh fic ss rùi đó nha ...
    @All :Hôm nay đã khỏe hơn nhìu cả nhà ơi ...

278[Hậu hoa viên 3] - Page 12 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Sat Sep 03, 2011 3:06 am

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
    MEMBER
    MEMBER

@Kendy: còn 3 câu, ráng lào ráng lào, Yuu nghĩ câu 10 chắc A Vỹ, kho báu là Macchiato =.=' sao ta dính cái tập đoàn Channel V đó hoài ta, đi chơi gameshow cũng dính =.='

@ss Honey: ý của ss đừng nghe lời là sao =)) chap 7 còn 1 màn H nữa, cứ từ từ :))
    2/9 sinh nhật Việt Nam mà la ko nổi bật, công dân ko yêu nước >"<

@WR: tội con bé, amen, vậy ra ss thành tội nhân a :| mà ss đã cảnh báo trc rồi mà, ai biểu em ko nghe :-" năm nay nhiu tuổi vậy huh :-w
    Cái Mv đầu xù thướt tha đây nè em =))
    https://www.youtube.com/watch?v=1CcQDuuhdXA

@ss Lin: cho ss 1 trái...

@ss Gà: đầu óc ss ô nhiễm quá nặng rồi =)) về ở chung một nhà vs bà Kumiko nhà ChrisFann tụi em đc đấy =)) chuẩn bị tinh thần bệnh hoạn để mà làm co-writer vs em kìa, chưa chi đã đi quăng hàng khắp forum >"< ko sợ ng ta sợ quá chạy mất dép cái fic ế sao >"<
    edit: nhớ check mail thường xuyên :))

279[Hậu hoa viên 3] - Page 12 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Sat Sep 03, 2011 6:29 am

Kendy_iu_BuBe

Kendy_iu_BuBe
    T-MOD
    T-MOD

@ss Yuu: sao ss lại nghĩ câu 10 là A Vỹ vậy? Em lại nghĩ kho báu là Hey girl cơ

@ss Honey: ss làm em bùn wa :(, 2 ss em mình wen nhau từ lâu ùi mà, ss hem nhớ sao? Em vô BVF ver 1 cũng là ss chỉ đó chớ =))

@WR: dạo nì em chăm chỉ vik fic nhở, để hum nào ss wa com ủng hộ

@Ss Lan and ss Yuki: 2 ss vô xem tg nào cùng onl được để em gởi câu hỏi nhớ, kết thúc sớm cái vụ GS, chớ lâu nay quên =))

@all: ai bik thì giúp nha, 2 câu
    3) Đại Nha từng hiểu lầm cô ấy vì gia cảnh nghèo khó mà đi làm gái, vậy cô gái này là ai?
    10) Mặc kệ thân phận của người yêu, chàng trai này vẫn yêu cô bé người hầu của nhà mình? Anh là ai?

280[Hậu hoa viên 3] - Page 12 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Sat Sep 03, 2011 7:59 am

honey_smile

honey_smile
    MEMBER
    MEMBER

@Kendy : ss thật sự xin lỗi vì ss có bao h nhớ tên nick đâu , vì ngày xưa ít 888 lắm ! Xin lỗi em nhớ .
    Mà mấy đứa đang chơi cái gì thế . Câu hỏi đấy là sao
    @WR : ss nhớ có cái nick Bube gì ý là dì của ss mà . Kệ đi . Sắp khai giảng rồi chắc bắt đầu phải học vất vả
    @Yuu : Chị thì ok rồi , cảnh gì cũng xem đc mà . Chỉ sợ mấy bé nhà mình ham hố quá thôi . Mà em cũng bé đấy
    @Gà : Dạo này bà bận lắm đúng ko ? Đi xem phim của Chun hôm 16 này không ?

281[Hậu hoa viên 3] - Page 12 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Sat Sep 03, 2011 8:19 am

♥YangLin♥

♥YangLin♥
    MEMBER
    MEMBER

@Honey: khổ lắm bà ơi! hôm qua ở nhà vừa bùn vừa chán! vì mới ra viện mà ba tui ko cho tui đi chơi! nhóm bạn rũ cũng cấm nốt!
    ủa mà trung thu cũng bắn pháo hoa hả bà! ren tui ko biết ta

@Kendy: em pơ ss nhá! ghét em luôn
    ss mù mấy cái này =.="

@Yuu: trái gì :sh:

@WR: thảm chi là thảm! cái mặt xanh tè le luôn =.=" ! ủa mà em bệnh gì vậy! có nặng ko

https://ah-world.forumvi.com/

282[Hậu hoa viên 3] - Page 12 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Sat Sep 03, 2011 6:37 pm

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
    MEMBER
    MEMBER

@Kendy: vì ss nghĩ kho bau là Macchiato =)) ko lẽ gameshow điện ảnh lại ra kho báu về 1 nhóm nhạc có tuổi mà ko có tên sao >"< nếu ra nhóm nhạc, thà S.H.E còn hợp lý hơn =))

@ss Honey: bề ngoài bé thôi, chứ lớp lớn rồi, tâm hồn cũng ko phải ngây thơ, cơ mà cảnh đó có phải em viết đâu mà ai cũng lôi đầu em ra chém hết vậy >"<

@ss Lin: trái bờ... ôm.. boom =))

283[Hậu hoa viên 3] - Page 12 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Sun Sep 04, 2011 2:21 am

Ooo_Bube_ooO

Ooo_Bube_ooO
    MEMBER
    MEMBER

@Yuu : Qua sinh nhật em vào tháng 10 thì mới có 14 tuổi thui ,đang học lớp 9 ...Thanks ss nhìu nhìu ,iu ss nhứt :x
    @Honey : Chắc có ai giống thui .Ss đừng khơi dậy nỗi đau của em ,mới có học 2 tuần mà điên rùi ,được nghỉ 1 tuần đang tận hưởng nhưng bài nhà nhìu quá nên vừa học vừa chơi ,vào năm học chắc điên lun *thở dài* .
    @Kendy : Có chăm chỉ gì đâu ss ơi ,cái one-shot mới đây của em post hơn 1 tháng mới xong cũng cái tật lười thui :D Cố gắng viết và đọc để nâng cao tay nghề ,em cũng đang viết fic mới nhưng năm sau mới post .Nhắc mới nhớ ,em muốn close cái long fic phải pm zới ai zậy ss ?
    Mấy cái câu hỏi của ss là về cái zì thế ? Ss hông nói zì đưa câu hỏi ra ,em cũng ngu lun .
    @Lin :Bị sốt thui ,cũng bình thường hông có zì nặng ,bây giờ đang bị viêm họng .
    @All :Tổng chào cả nhà .Nhà mình có ai đi off kỷ niệm 10 năm của S.H.E hông thế ? Mặc dù hông có tiền nhưng đang xin để được đi koi như là có thể đi rùi .Em đi bên FCHCM có ai đi thì nói em nhá :D ?

284[Hậu hoa viên 3] - Page 12 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Sun Sep 04, 2011 6:05 am

♥YangLin♥

♥YangLin♥
    MEMBER
    MEMBER

@Yuu: ss cũng ghiền trái boom lắm! bữa mô ss vô viện nằm nữa thì ss báo em biết! nhớ mang cho ss nhiều nhe :D

@WR: thế khỏe chưa! em bị viêm họng, ss bị khan cổ =.="
    tình cảnh của 2 chị em mình ko khác nhau là mấy =.="

285[Hậu hoa viên 3] - Page 12 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Mon Sep 05, 2011 12:38 am

Kendy_iu_BuBe

Kendy_iu_BuBe
    T-MOD
    T-MOD

@ss lin: Hờ hờ, chắc ss gầy tóa nên phải thế ah

@ss Yuu: Đại Nha trong Hey Girl nhở, thế chắc em đoán cô gái trong câu 3 cũng là 1 người trong Hey girl, còn câu 10 sao ss chỉ nghĩ đến mình A Vỹ vậy?

@WR: em vô thắc mắc hay góp ý j đó rùi kiu các ss ý close cho, bọn ss đang tg 360 độ TS bên DAN ý mờ

Còn ai ko ta?

286[Hậu hoa viên 3] - Page 12 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Mon Sep 05, 2011 12:56 am

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
    MEMBER
    MEMBER

@WR: ẹc, mới 13 mà đi đọc fic rating R hử :-w muốn bị ba má xử sao cô nương :-w fic kế của ss vs ss Gà phải cấm trẻ em thật nghiêm túc mới đc!

@ss Lin: trời, sở thích độc nè, muốn chết chết 1 mình ko chịu, muốn nổ chết nguyên viện chung cho có bạn hả ss ;)):

@Kendy: còn Apple, Tiểu Tiệp vs Muội Muội, Nha Đầu chắc ko phải rồi, Tiểu Tiệp ngây thơ non nớt quá, đang nghi bà Táo tàu =)) cơ mà chả biết nữa, phim đó ss có coi đâu =)) còn câu 10 hình như là Tiểu Kiệt vs A Vỹ cùng yêu Nha Đầu thì phải, nhưng cuối cùng thì WeiTou 1 cặp mà, phải ko? (đang chém gió đấy, ko biết khỉ khô gì đâu =)) )

287[Hậu hoa viên 3] - Page 12 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Mon Sep 05, 2011 1:41 am

galovejiro

galovejiro
    ADMIN
    ADMIN

@ Honey: bà khao tôi một bữa đi ==' hết tiền rồi!
    Hôm 2/9 đi chơi bị lũ bạn nó vặt sạch tiền, về còn bị rơi mấy 100k, bà già cho lên bờ xuống ruộng rồi lại đc cả ông già cho nghe dàn đồng ca mùa hạ nữa ~ Khổ lắm!
    Bà khao tôi thì tôi đi =)) * đang lợi dụng bà đó *
    @ Yuu: Lượn lờ ít thôi, viết chap mới đi khẩn trương!
    @all: hello~

288[Hậu hoa viên 3] - Page 12 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Mon Sep 05, 2011 3:10 am

Ooo_Bube_ooO

Ooo_Bube_ooO
    MEMBER
    MEMBER

@Kendy :Em biết rùi ,thanks ss ...Nếu là trong film Macchiato thì em có coi nà ... Cái câu 3 thì hình như là Đồng Đồng á ss ,còn câu kia là A Vỹ đó (nếu là trong Macchiato)
    @Lin :đúng là hông khác zì rùi ...Vẫn như zậy hông đỡ hơn nhưng em bị hoài ,wen rùi :D
    @Yuu :Pama có biết đâu ,biết chắc chết em qúa ...Ax ax ,zậy là hông được đọc á :(
    @All :Tổng chào cả nhà ...

Được sửa bởi Ooo_Bube_ooO ngày Thu Sep 08, 2011 1:27 am; sửa lần 1.

289[Hậu hoa viên 3] - Page 12 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Mon Sep 05, 2011 8:19 am

honey_smile

honey_smile
    MEMBER
    MEMBER

@Gà : Dạo này tôi cũng kẹt lắm ! Để xem mấy hôm nữa có tiền không đã . Vì tôi cũng đi chơi nhiều mà . Tháng trước chẳng còn đồng nào luôn .
    @Yuu : ss biết em không viết , em viết chắc .... thôi em đừng để ý mấy vụ ném dép nữa . Chẳng ai ném em đâu , có mà ai cũng mừng thì có :))
    @WR : Chào em . Hi
    @Lin : tôi đang bảo quốc khánh mà , sao bà nhảy qua trung thu vậy ? Tôi cũng có đi đâu đâu , chỉ đi ăn với gia đình là nhiều . Đang đợi đi học mà mãi chẳng đc . :((:
    @All : Chào già trẻ , lớn bé , ma dưới âm phủ , tiên trên trời ..... Hello , chào hết đó

290[Hậu hoa viên 3] - Page 12 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Tue Sep 06, 2011 6:48 am

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
    MEMBER
    MEMBER

@ss Gà: em gửi mail cho ss ss nhận đc chưa, ko trả lời trả vốn gì mà ở đó hối :-w

@WR: nếu em là con ngoan trò giỏi cháu ngoan Bác Hồ tốt nhất là ko đc >:)

@ss Honey: ý ss là em còn đen tối hơn chứ gì :((: em đi tự kỷ đây, mặt ta ngây thơ thế nào mà bảo ta thế à :((:

@Kendy: câu 3 Yuu nói Táo tàu mà, cuối cùng đội mình lại đi đổi câu hỏi =)) anyways, good job, hun phát nào :*

291[Hậu hoa viên 3] - Page 12 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Tue Sep 06, 2011 9:12 pm

galovejiro

galovejiro
    ADMIN
    ADMIN

@ Honey: ừ, cứ đợi vậy! Có khi đến lúc đấy tôi lại có tiền :D
    @ Yuu: cưng gửi "meo" cho ta mà ko pm qua đây là ta ko có trả lời đâu cô :))

292[Hậu hoa viên 3] - Page 12 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Wed Sep 07, 2011 9:34 pm

♥YangLin♥

♥YangLin♥
    MEMBER
    MEMBER

@Kendy: oạch! dám nói ss gầy =.=" ss đây cũng 45kg cho mấy

@Yuu: ời! ss thích chết chùm hơn! chết rứa mới vui =))

@WR: =.="ss cũng hay bị mấy bệnh đau này lắm! nhưng ko đến mức lên bệnh viện! còn bị ngộ độc mới lần đầu =.="

@Honey: sr! nhìn ko kĩ! bên tui quốc khánh mưa tè le! mấy ngày ni cũng ko hết mưa nữa! ngày mô cũng nhằm 4h-7h mưa ầm ầm luôn! cúp điện nữa! chẳng biết khi mô mới hết mưa đây! bên bà có mưa ko?
    bà khi mô mới đi học rứa?

@Gà: bà có rảnh ko rứa! nếu rảnh post tiếp fic Sự thật vô giá trị dùm tui =.=" ! thấy bà ăn rồi ngồi không hà =.=" ! bà post tui cảm tạ!

293[Hậu hoa viên 3] - Page 12 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Thu Sep 08, 2011 1:10 am

galovejiro

galovejiro
    ADMIN
    ADMIN

@ Lin: tôi mà rảnh ? Trời sập! (_ _")
    Bây giờ tôi là con người bận rộn rồi nha bà! sắp trung thu lại đang phải thi để kịp nộp bài đúng trung thu đây mẹ ạ!
    Bà cũng biết tiếng anh đấy thôi! Dịch dùm tôi đi coi, tôi giờ là chả có rảnh đâu! Tôi đi học được tháng rưỡi rồi đó mẹ! Chứ ko phải tháng 9 này mới đi học đâu mà bảo tôi rảnh! Hỏi honey ý thì biết ~
    Đang ngồi mượn Ipad của thầy nghịch =))

294[Hậu hoa viên 3] - Page 12 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Thu Sep 08, 2011 1:32 am

Ooo_Bube_ooO

Ooo_Bube_ooO
    MEMBER
    MEMBER

@Yuu :Hức hức ... Em muốn đọc cơ nhưng nếu hông được thì thui :(
    @Honey : Hi ss ...Khi nào có chap đây ???
    @Lin : 2 ss em ta giống nhau gê :))
    @All : Tổng chào cả nhà ...
    Nhà mình có ai đi off bên SVF kỷ niệm 10 năm của 3 ss hông thế ?

295[Hậu hoa viên 3] - Page 12 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Thu Sep 08, 2011 1:52 am

♥YangLin♥

♥YangLin♥
    MEMBER
    MEMBER

@Gà: hử! bà học sớm rứa! mà thi cái gì đấy!
    mấy bữa nay đầu óc tui toàn mông lung ko hà! giờ bà có hỏi cái gì tui cũng mơ hồ lắm à =))! để lúc mô tui tỉnh táo, tui giúp hen :D
    không thì đưa đây! lâu lâu ngồi dịch =))

@WR: =.=" số phận đen đủi! sau nhiều lần bị bệnh! mama ss kết luận : người ss dễ bị nhiễm bệnh =.=" rứa mới khổ :((:

296[Hậu hoa viên 3] - Page 12 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Thu Sep 08, 2011 2:27 am

Ooo_Bube_ooO

Ooo_Bube_ooO
    MEMBER
    MEMBER

@Lin : Hihi... Ss có đi off bên S.H.E kỷ niệm của 3 ss hông ?

297[Hậu hoa viên 3] - Page 12 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Thu Sep 08, 2011 3:41 am

galovejiro

galovejiro
    ADMIN
    ADMIN

@ Lin : Đây, bà rỗi thì dịch hộ tôi nhá! yêu bà =))
    http://winglin.net/fanfic/__laopo/contents.shtml
    @ WR: ss chắc ko đi! Với lại có đi cũng ko gặp bé vì ở HN

298[Hậu hoa viên 3] - Page 12 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Thu Sep 08, 2011 3:54 am

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
    MEMBER
    MEMBER

@ss Gà: check mail là nhiệm vụ mà ko làm, còn bảo pm, cho boom nè >"<

@ss Lin: thành phần nguy hiểm :| báo động báo động =.='

@WR: oài, đấy :)) ss cũng mún đi off 10 năm, nhưng ở cách HCM 300km, bảo đi thế nào =))

@all: blah blah blah =))

299[Hậu hoa viên 3] - Page 12 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Thu Sep 08, 2011 4:16 am

galovejiro

galovejiro
    ADMIN
    ADMIN

@ Yuu: người ta bận rộn mà! =))

300[Hậu hoa viên 3] - Page 12 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Thu Sep 08, 2011 4:52 am

anissa cheung

anissa cheung
    MEMBER
    MEMBER

@all: chào cả nhà, 4rum mình chỉ có chỗ này là đông vui nhất. Dạo này nhập học rồi ai cũng bận, thành ra mấy cái fic bị bỏ bê hết cả. Mình cũng vậy nên đâu dám đòi chap ai, chỉ mong mấy bạn có lòng hảo tâm ra chap mới cho em nhỏ nó mừng.
    @WR: ss cũng đi off nè em, thấy em có đăng ký bên đó, bữa đó nhớ la lên cho ss biết, em mới đi lần đầu àh?

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 12 trong tổng số 13 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3 ... , 11, 12, 13  Next