Aaron Hebe Word
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Aaron Hebe Word

甄纶城堡 - BuBe Word

Similar topics
    Affiliates
    free forum
    free forum
    free forum

You are not connected. Please login or register

[Hậu hoa viên 3]

Yuu Bị Ngu
    honey_smile
    galovejiro
    Zynken
    Ooo_Bube_ooO
    lovelycindy_78
    ♥YangLin♥
    koalakala
    zl0v3y0u
    Kendy_iu_BuBe
    14 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, ... 11, 12, 13  Next

Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 13 trang]

26[Hậu hoa viên 3] - Page 2 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Thu Jul 14, 2011 4:37 am

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
    MEMBER
    MEMBER

*nhảy vô*
    [spam] hế nô cả nhà, lâu qúa hông gặp, bé Yuu xet về như điện nhân lúc trời mưa cúp học, có ai nhớ nhung bé Yuu gì hông thì bày tỏ tình cảm nha, bé Yuu lại tiếp tục xẹt=))
    nói giỡn:)) [/spam]
    *nghiêm túc*
    nhà mềnh có ai pro PTS xin rủ lòng thương cho bé Yuu nhờ chút chuyện nhỏ xíu xiu nha, hức *ngây thơ, mắt long lanh*

27[Hậu hoa viên 3] - Page 2 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Thu Jul 14, 2011 4:38 am

galovejiro

galovejiro
    ADMIN
    ADMIN

Ê, con bé kia , thấy đại tỷ đây không chào là sao!
    Nhờ gì nhờ đi !
    Ta không pro nhưng cũng same same =))

https://ah-world.forumvi.com

28[Hậu hoa viên 3] - Page 2 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Thu Jul 14, 2011 9:40 am

koalakala

koalakala
    MEMBER
    MEMBER

@ss Lin: mắc thêm bịnh chưa jà đã lẩm kẩm =))

@Hằng: Tui cũng chưa bík =)) hên xui thoy :D

@ss Gà : Em sẽ cố gắng hết sức :">

@Yuu: Đi lang thang về rùi hả :">

@All: Hu nay đông đông đc xíu ;)):

https://www.facebook.com/wiseling.wong

29[Hậu hoa viên 3] - Page 2 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Fri Jul 15, 2011 4:40 am

Zynken

Zynken
    MEMBER
    MEMBER

@ cò ú: hình như bệnh lười của mụi lây từ tỉ hay sao á :))

@ hằng: hehehe ... thoải mái đi, khi đó Zyn ta sẽ làm người nổi tiếng, làm bang chủ cái bang =))=))

@ WR: cái đó là không đc đâu em, dù ss hơn e nhưng chưa chắc ss đã già ;)):

@ ss Lin: ước gì e cũng thi xong đại học như ss, như vậy là h khỏe đc 1 chút rồi

@ ss Gà: nhớ tháng sau có fic nha ss, e chờ fic của ss, mà e là thường xuyên đọc chùa :D ss thông cảm :D

@ Yuu: nên chào không nhỉ?? confused

30[Hậu hoa viên 3] - Page 2 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Fri Jul 15, 2011 6:21 am

♥YangLin♥

♥YangLin♥
    MEMBER
    MEMBER

@Hằng : tàm tạm =.="
    @Gà: đậu hay ren! bà nói bt rứa ren tui biết =.="
    @Koala: lẩm kẩm hồi nào! ss quên thôi chớ bộ
    @Yuu: đi lang thang hoài zậy em
    @Zyn: từ từ rồi đến em! ai cũng có phần hết
    ss thích được như tụi em hơn! ss chẳng muốn thi sớm chút nào hết

https://ah-world.forumvi.com/

31[Hậu hoa viên 3] - Page 2 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Fri Jul 15, 2011 10:53 am

koalakala

koalakala
    MEMBER
    MEMBER

@Zyn mụi: Mụi họ Đổ tên Thừa àh =o=

@ss Lin: wên là 1 trịu chứg của bịnh lẩm cẩm :">

@All: Vắng hoe àh =o=

32[Hậu hoa viên 3] - Page 2 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Fri Jul 15, 2011 5:47 pm

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
    MEMBER
    MEMBER

@all: thì bé Yuu kiu cả nhà bày tỏ tình cảm nhớ nhung bé Yuu rồi mà =)) ráng thêm 2 tuần nữa Yuu thi khảo sát xong sẽ về trả nợ mà, hứa đó hứa đó :">
    @ss Gà: dạ, em chào đây ạ:D vậy ss giúp nha, em send request qua yàhú:">
    @Coca: ta đâu có đi lang thang, ngày nào ta cũng về nhà, tại chỉ đứng nhìn từ xa rồi đi ra mà ko t8m đó thôi=))
    @Zyn: chào đi chào đi ;;)
    @ss Lin: đừng la em nhỏ mà, em nhỏ đang bận rù quến quân sĩ đi trợ giúp em nhỏ bên gameshow kia=))
    @all lần hai: vol 2 bà Be có ai pre-order ko?

33[Hậu hoa viên 3] - Page 2 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Sat Jul 16, 2011 1:19 am

Ooo_Bube_ooO

Ooo_Bube_ooO
    MEMBER
    MEMBER

@Lin :Ss thi xong thì tung hoành còn em hông thì mà chẳng được tung hoành zì cả :(
    @Koala : Ồ ss giống em gét uống Dr.Thanh :)) Zậy ss uống zì nói đi em mua cho ss uống ?
    @Gà :Ối hết tháng ss mới zề à ,bùn thế ,chỉ còn bít chờ thui .Fic ss dịch hay thế dĩ nhin em pải ủng hộ rùi :D
    @Honey :Ss cứ viết đi em ủng hộ cho :D .
    @Hằng : Có đâu ,em iu ss thế đâu có chọc ss đâu mới chọt ss à =))
    @Zyn : Haha ráng ngồi biện minh là mình hông già dạo này em nghe nhìu người biện minh lém ;)): Em hông bít lớn hơn em là già à =))
    @Yuu : Bít bày tỏ tình củm zì zới ss đây ta ... *hét lớn* ráng nhanh đi zề nhà nà *nói lại bình thường* Huhu ,em bị "viêm màng túi" rùi tiền đâu mà order đây ss :( ss khơi dậy nỗi đau của em nữa : ((
    @All : Tổng chào cả nhà em mới zề nà .Đi mới 3 ngày mà nhớ cả nhà quá chừng nhưng buộc pải đi học :( . Em có người chị họ làm DVD về S.H.E cả Be iu cũng có nữa .Cả nhà có mún mua hông ? Nếu cả nhà mún thì em lập topic lun .

34[Hậu hoa viên 3] - Page 2 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Sat Jul 16, 2011 9:57 am

_Yuki.:.Mint_

_Yuki.:.Mint_
    MEMBER
    MEMBER

@All: Aiyo ghé thăm cả nhà. Hiện tại có 1 mình ở nhà tranh thủ lén ôm máy =]] Mà onl lén kiểu này đau tim thiệt áh >_< Cả nhà mình khỏe ko neh, t8m cũng sung quá đi a

@Lin: Thi thế nào rồi Lin, tốt chứ? Nghe đồn đề năm nay khó >_<

@ss Gà + ss Honey: Hai ss thi tốt chứ a ~

@Yuu: Hello bạn Yuu, cũng còn tung tăng wá nhỉ, chừng nào nhập học áh?

@Hằng: Em add nick kia của ss fải ko? Em add cái mint_neverlove ý, nick kia ss để làm việc khác, hiếm onl lắm ah

@Koala: Koala tính đi off ko. Yuki chờ Lan lên rủ mọi ng` đi off neh

@WR: Hi em yêu, lâu wá ko có nói chuyện vs em, em cũng bận bịu ghê ha

@All: Cả nhà rảnh ghé ủng hộ Yuki https://ah-world.forumvi.com/t110-topic Thông cảm ham hố ko chừa >_<

35[Hậu hoa viên 3] - Page 2 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Sat Jul 16, 2011 6:30 pm

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
    MEMBER
    MEMBER

@WR: ừ, em lập thử ss xem DVD gì đã, rồi tính sau =)) ss đang mún mua vol 2 bà Be mà khổ nỗi tuần trước mới đổ hết tiền đi mua đồ chơi rồi, ngày hôm sau lên mạng cái tin nó táng thẳng vô mặt làm mình chới với :((:
    @Yuki: bạn Yuu vẫn luôn luôn tung tăng vô lo như thế, tại bạn Yuu lười, ko chăm như Yuki để mà lo học >"< tuần sau bạn Yuu vô thi khảo sát rồi >"< chủ nhiệm mới >"< cấp ba học 3 năm 4 chủ nhiệm nè, thấy lạ chưa >"<

36[Hậu hoa viên 3] - Page 2 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Sat Jul 16, 2011 8:31 pm

honey_smile

honey_smile
    MEMBER
    MEMBER

@yuki : uk , thi cũng tàm tạp thôi . Không được như mong đợi lắm .

Honey sẽ viết fic , mong mọi người ủng hộ . Nhưng cũng 1 năm rồi , có lẽ sẽ không còn hay nữa

37[Hậu hoa viên 3] - Page 2 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Sat Jul 16, 2011 11:33 pm

zl0v3y0u

zl0v3y0u
    MEMBER
    MEMBER

@ All: hế lô tất cả mọi ng`, *òa khóc* em cũng bị nhiễm bệnh của koala roài, nên làm biếng lật page đọc(mọi ng` thông cảm nhá)*cuối đầu tạ lỗi*

38[Hậu hoa viên 3] - Page 2 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Sun Jul 17, 2011 1:17 am

koalakala

koalakala
    MEMBER
    MEMBER

@Yuu: yậy là ko có đc nha : )) vô nhà kiủ đó là đủi h` ;))

@WR: tới h` e lên kơn phải hok =o= mua roỳ ss có uốg đc thiệt đâu =="

@Yuki: Koala chưa bík =o= hên xui àh, tại cũng sắp vô học ròy. ==" lén ôm máy màh cũng viết fic mới đc, ghê thiệt ;)) Nhà mới sung lên đc thoy chứ bữa h` im re ++!

@ss Honey: Nhà đg vắng, ss viết đi nhà xôm hơn ;)) mấy fic cũ ss viết hay màh ;))

@Hằng: lại thêm 1 ng` họ Đỗ tên Thừa =="

@All: Chào kả nhà :">

39[Hậu hoa viên 3] - Page 2 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Sun Jul 17, 2011 2:00 am

Ooo_Bube_ooO

Ooo_Bube_ooO
    MEMBER
    MEMBER

@Yuki :Cũng giống ss lo sự nghiệp học hành thui ,định nt cho ss mà khổ nỗi dt em hít tìn em cũng hít tìn nạp lun.Tối hum wa e có nt cho ss mà hông thấy ss trả lời .
    @Yuu :Haha ,ai kêu ss ham hố đi mua đồ chơi làm zì .Em thì phải đợi nó ra rùi ra nhìu MV em đặt DVD ,tuổi còn nhỏ hông có nhìu tìn để mua đĩa gốc ,hức hức .Được rùi ,em sẽ đưa giá ra xem cả nhà thấy được hông thì lập topic lun.
    @Honey : Em ủng hộ nhiệt tình ,ss viết hay thế mà ,yên tâm chắc sẽ được như trước thui .
    @Hằng :Ss ơi ,sao lại đổ thừa cho ss Koala thế ,dạo này ss ấy siêng lém á nha .
    @Koala :Có đâu ,em hỏi để gợi ý em mua em uống mà =))
    @Gà :Em định lập topic bán đĩa ,zậy lập ở đâu ss ?
    @All :Tổng chào cả nhà .Em định lập topic đặt làm DVD ,chị họ em bán khoảng 30k hoặc 27k .Cả nhà thấy giá được hông ? Được thì em lập topic lun .

40[Hậu hoa viên 3] - Page 2 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Sun Jul 17, 2011 3:42 am

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
    MEMBER
    MEMBER

@Coca: nhà đã ko có ai mà bà còn đòi đuổi tui :(( tui bị bà lây cái bệnh lười chứ ai vô đây:(( *đi méc má*
    @WR: ừ, bởi dzị ss mới ức á em, đồ chơi worth cái đĩa của Be >"< lần này mà ra có duet vs ông Bu, ss tự sát cho em coi >"< em cứ lập topic đi, có gì ss ủng hộ cho ;))

41[Hậu hoa viên 3] - Page 2 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Sun Jul 17, 2011 5:23 am

♥YangLin♥

♥YangLin♥
    MEMBER
    MEMBER

@WR: quái! còn nhỏ mà ren ko tung hoành được! mà em bằng tuổi koala đúng ko
    @Koala: bệnh lẩm cẩm ở người già thường hay có! ý em nói ss già rồi chứu chi nữa ! hứ ! ghét em >.<
    @Yuu: gameshow nào? ! bên Dan hà
    @Yuki: đề văn thì tạm được ! còn đề toán với đề anh thì postay.com luôn!
    tội Yuki =.=" ! giờ đến lượt Yuki tiếp nối theo Lin
    @Hằng: nữa rồi! Lazy lười này phát tán nhanh quá !

42[Hậu hoa viên 3] - Page 2 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Sun Jul 17, 2011 10:24 am

koalakala

koalakala
    MEMBER
    MEMBER

@WR: Mất nết ghê nha =o= Chứg bịnh khùg của e sắp ko còn thuốc chữa ròy =="

@Yuu: Thê 1 ng` đổi họ Đỗ tên Thừa nữa : (( bịnh lười đã đổ thừa tui là sao : ((

@ss Lin: Nèh nèh e ko có nói ss già nha, kái này là ss tự nói tự suy diễn =)) đừg có đổ thừa nữa àh =o=

@All: Hú =))

43[Hậu hoa viên 3] - Page 2 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Sun Jul 17, 2011 10:38 pm

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
    MEMBER
    MEMBER

@ss Lin: vâng, đã xong đề tuần 1=)) đang ráng coi có đưa đc hai đứa nhà mình lên banner ko=)) mà chắc ko =))
    @Coca: tui họ Lê, tên Kỳ :-"

44[Hậu hoa viên 3] - Page 2 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Tue Jul 19, 2011 2:49 am

Ooo_Bube_ooO

Ooo_Bube_ooO
    MEMBER
    MEMBER

@Yuu : Ss ủng hộ chị em chứ có ủng hộ em đâu ,thay mặt chị em đa tạ ss .Mà 30k có hơi mắc hông ss ? Để em thử năn nỉ xuống .
    @Lin :Em kêu Koala bằng ss mà ,em sinh 97 nhỏ hơn ss ấy mà .Năm nay em lớp 9 rùi ,năm sau vào lớp 10 ,nghe nói đề năm nay khó chả bít năm sau thế nào nhưng đề sau thì em cũng hông tung hoành được nhưng yên tâm năm sau xong em lại tung hoành .
    @Koala :Haha ,em mắc bệnh này lâu rùi ss ,bác sĩ trong Trại điên (nhà cũ của em lúc trước =)) ) nói là em nặng wá hết thuốc chữa rùi nên ổng ghi zô bệnh án em là "bt" rùi đủi em đi ,người ta nhìn tưởng là "bình thường" nhưng thật ra là "bó tay" =))
    @All :Tổng chào cả nhà .Sau có mình ss Yuu hưởng ứng vụ đĩa thế ,cả nhà sao hông có phản ứng zì hết .Giá khoảng 30k cả nhà thấy có hơi mắc hông ? Để em thử năn nỉ xuống chút thử xem sao .

45[Hậu hoa viên 3] - Page 2 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Tue Jul 19, 2011 9:54 am

koalakala

koalakala
    MEMBER
    MEMBER

@Yuu: chời kái tên nói lên tất kả =)) kì cục :))

@WR: =.=" nói yậy màh nói đc =.=" ko nói em khùg cũng uổg ==" Màh đĩa yì yậy em @@

@All: Chào :X

46[Hậu hoa viên 3] - Page 2 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Tue Jul 19, 2011 10:57 pm

zl0v3y0u

zl0v3y0u
    MEMBER
    MEMBER

@ koala: ai thế*ngó xung quanh*

@ Wr: hắc hắc, lay bệnh cho ng` ta roài siêng thế á(pi ét: em nói cái j 30k thía)

@ ssLin: đúng thế, bệnh j chứ bệnh nì là khỏi nói roài ss

@ All: Chào cả nhà nha, cho hỏi chút xíu, trong 4fum mềnh cóa ai coi Hắc Đường Quân Diệp Truyện hem, nế có cho hỏi cuối cùng Vương tử vs Nha Đầu hay tiểu huân zạ

47[Hậu hoa viên 3] - Page 2 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Wed Jul 20, 2011 12:38 am

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
    MEMBER
    MEMBER

@WR: 30k mà DVD, hàng tận nhà ss ok =)) mà bao h em mới show hàng?
    @Coca: ừ, chữ Kỳ đó là kỳ cục mới ác á :((: nghe ba mẹ tui nói xong ngơ ngác luôn...
    @Hằng: với Tiểu Huân, Nha Đầu với A Vĩ :D

48[Hậu hoa viên 3] - Page 2 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Wed Jul 20, 2011 1:00 am

zl0v3y0u

zl0v3y0u
    MEMBER
    MEMBER

@ yuu: hức hức, hok chịu âu, tui thix vs nha đầu à, định coi mà như zậy hết mún coi lun

49[Hậu hoa viên 3] - Page 2 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Wed Jul 20, 2011 5:53 am

♥YangLin♥

♥YangLin♥
    MEMBER
    MEMBER

@Koala: hừ! ý em còn ko phải zậy hà =.="
    @WR: oạch! thế mà ss tưởng em bằng tuổi koala!
    mà năm tới em thi tốt nghiệp thì ko đc tung hoành là đúng rồi! hồi đó ss cũng bị cấm như em đó! cấm net, cấm đi chơi, cấm đọc truyện! mà hồi đó ss ghiền truyện nhất! cấm đến khi thi xong tốt nghiệp mới được thả ra =.=" ! lúc đó với lúc thi đại học bây giờ là thảm nhất =.="
    mà ss thấy đề năm nào cũng ko quá mức với mình mà
    @Hằng: =.=" bệnh này dễ lây! mà nguyên nhân lây là từ em cò ú mà ra =.="( pải hông ta confused)
    ss có coi qua phim đó 1 lần! Vương tử và tiểu Huân em

50[Hậu hoa viên 3] - Page 2 Empty Re: [Hậu hoa viên 3] Wed Jul 20, 2011 7:07 am

Zynken

Zynken
    MEMBER
    MEMBER

@ cò ú: không! mụi họ Ng~ Đỗ tên Linh Chi cơ :>:<:

@ WR: hãy chụp lấy *wăng dép* bai e iu *rời hiện trường*

@ Yuu: chào bạn Yuu iu vấu của lòng Zyn =)) dạo này Yuu còn tám bên Dan hông?
    @ Hằng: học tập thói xấu của cò ú là không tốt đâu nha

@ ss honey: s cứ iết đi ... nhưng nói trước với ss là e wen đọc chùa rồi :D

Được sửa bởi Zynken ngày Sat Jul 23, 2011 3:20 am; sửa lần 1.

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 13 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, ... 11, 12, 13  Next