Aaron Hebe Word
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Aaron Hebe Word

甄纶城堡 - BuBe Word

You are not connected. Please login or register

[FC] ღBích Luân chi giaღ - Hậu hoa viên.

Soulmate
aloneacceptance
TuThanh_kg863
koalakala
♥YangLin♥
_Yuki.:.Mint_
Kendy_iu_BuBe
11 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 6 trang]

Kendy_iu_BuBe

Kendy_iu_BuBe
T-MOD
T-MOD

Chỉ lên trên: Yêu cầu bà con ko post bài 1 dòng nghen!

@Quỉ: bơ người ta còn nói:(

@ss Lan: thêm 1 người pơ mình:((

@Anny: sao ai cũng thik pơ mình thế nhỉ T_T

@ss Yuki: em nói vậy thui, nếu hem phải đủ mod thì em đã tranh rùi đó=)) Đùa thui, em có giúp được j cho 2 ss ddaau^^ mà nhớ ss PK wa ah, ss ý cũng làm bên JVF mà hem ai báo ss ý về nhà ah?

@Koala: sao thía? Tết tui hem có điên, chỉ lên cơn thần kinh 1 tẹo thui=))

♥YangLin♥

♥YangLin♥
MEMBER
MEMBER

@Qủy : đúng rồi , ss pinky ! em không nhắc ss cũng quên béng ! Pk còn thiếu nợ fic 7 rainbow
@Kendy : đến lượt em pơ ss :(
@Yuki : nói rõ hơn đi yuki ! hí hí ! để lin tập theo :D

https://ah-world.forumvi.com/

Kendy_iu_BuBe

Kendy_iu_BuBe
T-MOD
T-MOD

@ss Lin: ôi, sr ss, thảo nào em thấy hơi thiếu thiếu^^
Mà ss ăn nhìu bơ cho mập, em ngờ ss dang gầy lém đó(keke)
Bệnh lazy nó nhiễm vào người rùi là hem chịu ra=)) Chit lòng vòng ở KVTQ thui.

♥YangLin♥

♥YangLin♥
MEMBER
MEMBER

@Kendy : thôi em , ss ngán bơ lắm rồi :( hồi trước koala với zyn cho ss ăn bơ hoài ! mà ăn hoài có mập đâu :D , ss nghĩ người cần ăn bơ là em đấy , chắc em cũng gầy lắm đây 8)
ái chà ! không chịu ra đấy à ! ri là em chuẩn bị lên đường rồi =]]
KVTQ => là Khu vực trung quốc à ???

MEMBER
MEMBER

@Kendy: SS ko biết nữa, ss đâu có tham gia bên 4rum của Dong.Thế hiện tại em đang làm Mod bên nào thế?

@Lin: Hơ nói rõ hả, hôm nào ra Y!m đi Yuki chỉ tường tận cho, chứ mà kể lể trên này thì dài dòng lắm a

koalakala

koalakala
MEMBER
MEMBER

@aloneacceptance, TuThanh_kg863: hálô ^^~

@ss Lin: hứ cười đi...mốt có ngày ss cũng bị ng` ta kiu = mũm mĩm >:P

@Yuki: keke :"> ko có đi lang thang ở bụi nữa đâu :)) kon cưg pa má màh :))

@Kendy: hèn chi, lên 1 tẹo của pà ko bík là bao nhiu :)) tuần sau thi giữa kì :-ss tương lai mịt mù :-s

https://www.facebook.com/wiseling.wong

Kendy_iu_BuBe

Kendy_iu_BuBe
T-MOD
T-MOD

@ss Lin: em hem có gầy đâu ss ah! ăn thêm tẹo bơ nữa là lại tăng cân maats^^ Nhường cho ss =))

@ss Yuki: ngày trước em làm bên TTV nhưng giờ sập ùi còn đâu. Có vẻ mình đi đến đâu là sập đến ddaaays^^ Mà tên nik của ss có nghĩa là Tuyết phải hem ah?

@koala: điên có thương hiệu, ngu có bản quyền mà lị^^

@Anny: vô bảng điều khiển mở topic Nội quy hộ Kendy cái, hum trước close mà quên mất^^

Pinky263

Pinky263
MEMBER
MEMBER

@ all : ta trở về nhà đây. Mong mọi người sẽ không chém vì sự biến mất đột ngột của ta ! Mọi người vẫn khỏe chứ ? ta nhớ mọi người quá à , muốn ôm hôn mọi người quá đi ^^

♥YangLin♥

♥YangLin♥
MEMBER
MEMBER

@Yuki : hí hí ! thank yuki ! mà cái fic người đến trước hay kẻ đến sau của Yuki ấy ! định chừng nào ra vậy
@Koala : không có đâu em ơi :twisted:
@Kendy : thế em bao nhiêu kí rồi mà còn đòi nhường ss
@Pk : ái chà ss :D ! lâu ngày mới gặp à nha !em cứ tưởng ss mất tích luôn rồi chứ :( ! Hôm qua mới nhắc ss với quỷ xong

MEMBER
MEMBER

@Koala: Uhm thế là đc ah, t8m chăm chỉ lên nha =]] Koala s8an lùng xem trên baidu có tin tức gì mới về BuBe nhà mình ko share vs cả nhà đi

@Kendy: Hơ hơ nghe em nói ss liên tưởng đến câu nói trong Conan =]] Uhm đúng rồi áh, Yuki trong tiếng Nhật có nghĩa là tuyết. Tại ss thích tuyết mà^^

@PK: Chào mừng PK về nhà nha. Mọi người tìm PK wá trời nên Yuki phải lục số mà nt cho PK đấy, may là còn giữ , lần trước đổi đt tưởng mất rồi ấy chứ ^^"

@Lin: Hơ ko có gì. Fic này ấy hả, chắc ko ra đâu, viết thế thôi. õPOST KO ai cm Yuki chán lắm

Pinky263

Pinky263
MEMBER
MEMBER

@Yuki: hjhj , nhận được tin nhắn mà không mau chạy về nhà sao được
@Lin:hjhj , dạo này vẫn khỏe chứ
@Koala: học sao rồi muội?
@lan : mới trải qua kì quân sự trước tết...chỉ một chữ "khổ"

koalakala

koalakala
MEMBER
MEMBER

@Kendy: tui bík tui ngu ròy, có kần nói wạch tẹt ra ko =="

@ss Pinky263: Hi ss :X ghỳn fic ss lâu ròy, h` mới có dịp chào hỏi :">

@ss Lin: ừh ừh ==" ss lo cho kái thân ss đi, si kà we ko ai thèm >:)

@Yuki: hehe ngày nào coca cũng lên baidu vs AF nàh, màh koi ko àh, bên kia cũng 8 như bên đây, ít có tin bube lắm :(

TuThanh_kg863

TuThanh_kg863
MEMBER
MEMBER

@Ss PK: Helu ss. Chắc trong đây người mong mỏi ss nhất chắc là em wá ;) . ss hình như còn thiếu nợ mọi người rất nhìu fic phải không ss? Ss không chịu ra chap mấy fic đó. Em sẽ không tha cho ss đâu cho dù có là quỷ cũng đém bám ss tới khi nào ss có chap.
@ALL: Chào mọi người.Quỷ trở lại rồi đây. Nghỉ pơ ai ra nhé.Hihi.
Mọi người vote cho Bube đi nào. Thấy pama đứng gần cuối rầu thúi ruột lun. :shock: . Mọi người cho em hỏi cách post hình vs clip nha. Thanks mấy ss trước.

Không dùng màu đỏ Quỷ nha! Thân, Kendy.

♥YangLin♥

♥YangLin♥
MEMBER
MEMBER

@Koala : ê nhỏ ! ai nói em ,ss si cà we thế :roll:
@Lin : không phải không ai com ! mà do có nhiều người đọc fic của Yuki thấy hay nhưng không biết com sao thôi !
mà Yuki chỉ "viết thế thôi" là cũng đủ kích thích sự tò mò của mọi người rồi còn đâu :P
@Pk : sắp chết rồi ss =.=" ! còn ss sao rồi ! mập mạp hay gầy nhom :D

Kendy_iu_BuBe

Kendy_iu_BuBe
T-MOD
T-MOD

@ss PK: ss iu quí của tụi em về rùi, mừng wa đi ^^ Đợt vừa rùi ss đi đâu vậy ah?

@ss Yuki: được như Conan thì còn j bằng hả ss ^^ Thế chữ Mint kia dịch theo tiếng Anh hay Nhật ah?

@ss Lin: có dám nhảy lên cân đâu, sợ shock mà chết ngất =)) Quên hem rep ss cái nì: KVTQ là khu vực Trung Quốc đó. Khiết Thiên Song Linh tụi em vừa được giải nhì GS Hành động truy kích đó (khoe tý)

@Quỷ: ngại lật page phải hem, thành ra pơ Kendy ùi

@Koala: ý tui là tui ĐCTH NCBQ chứ=)) thik tưởng tượng wa nhỉ=))

Tình hình là trong sổ hộ khẩu birthday của Anny là 30/3, nhưng cái bảng Chúc mừng sn lại sắp đến sn Anny, là sao vậy ta?

MEMBER
MEMBER

@PK:Hoho, mặc dù Yuki đã cảnh báo trước với PK nhưng mà thấy cũng ko sai nha, vừa về nhà đã bị đòi nợ fic rồi kia, Toàn fic hay mà cứ ôm trốn riết àh nha...Yuki đang mong cái Tuyết-Băng-Khiết ấy nha

@Koala: Uhm chắc tại dạo này 2 ng` ai cũng bận với hoạt động nên cũng ko nhiều tin. AF thì Yuki cũng vào mà trong đó Yuki thấy t8m là nhiều, có khi còn chán hơn chúng ta ấy chứ

@Quỷ: Hello em, mà ss nghĩ em đừng dùng màu đỏ nha. Chung chung thì có lẽ Kendy quên vụ này, nhưng ss nghĩ màu đỏ dùng cho Mod khi nhắc nhở, hạn chế sử dụng để ko ss nhầm lẫn theo em là khổ

@Lin: Hoho, thì để thế chơi thôi. Fic này Yuki mới viết được có 2 chương àh. Yuki dạo này đang tự kỉ vs ý tưởng fic Dangerous Game của mình mà ko có t/gian viết chữ nào

@Kendy: Hơ, cái YukiMint chỉ là nickname đặt trưng riêng thôi ah. Chữ Mint là tiếng anh nghĩa là bạc hà áh, tại ss thích ăn kem bạc hà. Còn họ tên đầy đủ theo tiếng nhật của ss là Yuki Kamiya.

Pinky263

Pinky263
MEMBER
MEMBER

@All: là do mất trải qua 3 tuần quân sự đầy khổ cực, cộng với nằm trên giường bệnh nguyên một kỳ tết nên hiện giờ ta phải nói là đang gầy chừng 40Kg ah (thảm hok nè) . Rất cám ơn sự quan tâm và ủng hộ về fic của tỷ , nhưng hiện tại khi tỷ nhìn lại cũng khẽ giật mình khi thấy "Ây da, sao mình viết nhiều fic thế" và " ack... chưa có cái nào hoàn thành cả" ... nên hiện tại tỷ nghĩ với thời gian này chỉ có thể chuyên tâm viết một fic , nên các muội hãy vote cho fic nào thì tỷ sẽ viết và cố hoàn fic đó trong thời gian sớm nhất ^^

koalakala

koalakala
MEMBER
MEMBER

@Quỷ: chịu về ròy àh ==" nhớ tui là ai hok :-w

@ss Lin: em có tên, ko phải tên là "êh nhỏ" ==", ngược vs mũm mĩm ko phải là si kà we àh =))

@Kendy: ĐCTH NCBQ????? pà nói tiếng miên hay chơi mật khẩu, bík tui ko đc thôg minh kòn khoái viết tắt =="

@Yuki: ừh tại bên đó đâu có nguyên kái nhà bự yốg mình ;)): AF kái yì cũng post chung trong 1 topic, đâu có phân loại ra ++!

@ss Pinky: em theo số đông :"> mọi người vote fic nào em ủng hộ fic đó :">

TuThanh_kg863

TuThanh_kg863
MEMBER
MEMBER

@ALL:Helu everybody. Không pơ ai nha. Mọi người ăn pơ nhìu sẽ mập đó nhất là ss Koala.
@PK: Ss được chọn một trong 3 fic : 7 Rainbow, black+white=Gray, Tuyết-Băng-Khiết. Em khoái mấy fic đó + vs Mask Love
@Koala: Đương nhiên là em nhớ rồi. Ss mũm mỉm quá mà ss koala.Hì hì. Em sao dám quên được chứ.
@ALL: Sao hông ai chỉ cho em cách post hình + nhạc + ... hít vậy? Làm sao em post đâY?Huhu *chấm chấm nước mắt*

Soulmate

Soulmate
MEMBER
MEMBER

Ngại lội page nên tổng chào hết mọi người nha
@T/y: Lâu ngày không gặp, nhớ t/y quá :) .Nhìn qua nhìn lại ta thấy t/y ôm fic cũng không ít hơn Pinky là mấy đâu. Với lại cái Dangerous Game ta nghi không có ngày xuất xưởng quá =))
@pinky: Vậy Pinky lập vote đi, mà được chọn 2 đi nha. Lan thì thích cái fic Tuyết - Băng - Khiết với cái fic Ai Hơn Ai.

Kendy_iu_BuBe

Kendy_iu_BuBe
T-MOD
T-MOD

@ss Lan: chúc mừng ss lên thớt nhá

@ss Yuki: Tuyết + Bạc hà = Kem bạc hà^^
Hum trước em đang nói chuyện vs bạn, nhắc đến ss thì kon bạn kiu: Tuyết hả? Lúc đó mới bik chứ em Tiếng Nhật 1 chữ bẻ đôi hok bik

@ss PK: em vote cho 7 Rainbows. Mà ss a0 kí thì thành siu mẫu ùi, sướng nhá!

@Koala: thì tui biểu tui điên có thương hiệu, ngu có bản quyền đó (chả nhớ đọc ở fic nào ra nhưng thik wa lấy lun^^)

@Quỉ: ^^

Zynken

Zynken
MEMBER
MEMBER

@ kò ú : tỉ ới sao lại đổi cái nick thế kya?? sao hok đổi thành koalacoca ik?? =))

@ all : có ai nhớ Zyn hok nhỉ?? hok nhớ thì cho Zyn làm wen lại nhá ^^

Pinky263

Pinky263
MEMBER
MEMBER

@ All : uhm , vậy tỷ sẽ lập vote ở fanfic nhé , chắc cho vote trong 3 ngày , khi lập xong tỷ sẽ báo ^^

@Lan + Yuki : hjhj , hai nàng cũng giống ta ôm hơi nhiều fic ah nhe 8)

@Kendy : hix... ốm đâu có đẹp đâu , khoảng 45Kg mới chuẩn ^^

@Zyn : hjhj , chào muội , vẫn khỏe chứ?

@Quỷ : khi nào biết cách post hình và clip thì chỉ lại tỷ nhé !

MEMBER
MEMBER

@PK: Hơ PK sụt kí mà còn 40kg đó hả ? Thế trc' kia bao nhiêu. PK bằng kí hiện tại(bình thg`) đó. Yuki vote cho Tuyết-Băng-Khiết nha.
Hix bị ghiền đọc fic cổ trang mà thấy mình chả có năng khiếu viết.

@Koala: Uhm thì bởi như thế nó mới rối loạn cả lên, mỗi lần vào đó Yuki cũng nhức đầu lắm luôn ấy chứ. Mà chỉ khi nào Yuki qua 2pic Bu trong AF mới ghé wa 2pic BuBe thôi

@Quỷ: Em ra Y!m pm ss thì ss chỉ cho. Chứ chỉ trên đây lại mắc công ss lảm nhảm lung tung rối lên hết áh

@Lan: Aiyo đúng rồi áh, hơn 2 ngày rồi ta chưa gặp ty , ty cũng ko nt cho ta luôn. Ty kt tốt ko ? Uhm, thì ta ôm nhiều mà ta có post đâu, giờ ta chỉ còn nợ Bảo vật+Midoyo mà cái đó ta vs ty cùng viết nên tính ra là cùng nợ đó chứơ. Với cả đâu fải 2 fic đó ko có chap, còn tồn đấy chứ chỉ là tụi mình ko post thôi mà ty lo gì =]] Nhất định phải end chỉ là vấn đề sớm hay muộn mà thôi. Kệ, ko xuất xưởng thì ta ôm ý tưởng đ1o tự kỉ vs nó cũng đỡ buồn

@Kendy: Hở??? Nói gì về ss, đi bêu xấu "danh tiếng" ss hả =]] Đùa thôi ah.Cái ý tưởng của em kết hợp tên nick ss , ss đọc mà buồn cười. Ko nghĩ sâu xa như em đâu ah, chỉ đơn giản lấy tên kết hợp thứ mình thích thôi ah.

@Zyn: Ôi Zyn yêu quý lâu wá ko gặp h mới vào ah

Soulmate

Soulmate
MEMBER
MEMBER

@Yuki: Tất nhiên là tốt rồi, lớp ta kt copi có hệ thống và dây chuyền mà, chỉ cần một người làm được thì cả lớp đều làm được :lol:

@zyn: Chào nhá :)

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 6 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next