Aaron Hebe Word
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Aaron Hebe Word

甄纶城堡 - BuBe Word

You are not connected. Please login or register

[FC] ღBích Luân chi giaღ - Hậu hoa viên.

Soulmate
aloneacceptance
TuThanh_kg863
koalakala
♥YangLin♥
_Yuki.:.Mint_
Kendy_iu_BuBe
11 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

Go down  Thông điệp [Trang 5 trong tổng số 6 trang]

MEMBER
MEMBER

Yuki về đây...Đã lấy máy về, mất sạch tất cả, ko cứu vãn đc gì.Số con rệp mà :((:...

@Koala: Hức cái MV của Bu nude thật... Ko ngờ Bu thực hiện lời hứa 25t nude thật. Yuki đau tim quá Koala ơi. Album Bu thì Yuki chịu _ _! Ko đủ tiền rồi, hôm sau tết vừa mua quyển PTB của Jae...Giờ thì nghèo .Thôi chúng ta chung số phận chịu khó xme onl =]]

@Lin: Hoho kệ dù sao Lin cũng tử nạn trước Yuki là Yuki thỏa nguyện Hohoho

@PK: Chưa nè. Yuki còn đang cầm phiếu của mình áh. PK muốn lên thớt hay muốn "đồng tâm hiệp lực" vote ai nữa?
Edited: Hình như Koala 2 phiếu rồi nhỉ Hay mình... =]]

@Kendy: Uhm ss biết em mê TQ nhất rồi ^^

@ALL: Buổi tối tốt lành nha mọi ng`

koalakala

koalakala
MEMBER
MEMBER

@ss Pinky: em đâu có đi đâu : )) ở nhà tu màh, em đây kòn độc thân =)) Tại sao em lại phải lên thớt : ((

@Kendy: ko, tui ko thík bị chém =="

@Yuki: hehe koi mv bản full ròy : )) ổng nude có khúc cúi chứ nhiu đâu =)) tưởng nude toàn tập yậy mới sợ. Chiếu khúc cúi có chút xíu màh xa nữa, thấy đc yì đâu ==" yậy màh mấy ông fóng viên fóng đại ==" màh pài đó hay thiệt, thík Arron thứ 5 : ))

https://www.facebook.com/wiseling.wong

MEMBER
MEMBER

@Koala: Uhm Yuki cũng xem MV rồi, công nhận thật sự là một phá cách mới lạ so vs phong cách từ trước tới giờ của Bu đó nhá. Style đẹp, MV cũng đẹp. May là nude mỗi khúc cuối, mà ông đạo diễn cũng ch5on góc quay hợp lí chứ ko... chắc chết mất.

@All: Update chap 14 Bảo vật tình yêu, ai còn nhớ fic thì ghé nha https://ah-world.forumvi.com/t22p10-topic#388]

Zynken

Zynken
MEMBER
MEMBER

@ kendy: her her ... ^^ ...

@ Yuki: Zyn w Yuki đang nói jì nhỷ??

@ cò la : mụi đang bơi chưa biết bao h nó chìm

@ Lin: ơ thế Lin mần răng??? =))

@ all : tổng chào cả nhà .... Zyn chuồn đây

Pinky263

Pinky263
MEMBER
MEMBER

@Zyn: hello muội
@Yuki : tất nhiên ta và nàng đồng tâm hợp lực rồi^^
@koala: phóng viên thì chỉ giỏi phóng đại lên thôi ,chứ cảnh đó cũng chỉ nude chút thôi , đó gọi là đóng góp to lớn cho ngành nghệ thuật thứ 7 ^^
@lin: giờ muội có thể yên tâm mà nhường tấm thớt lại cho Koala rồi , hjhj

koalakala

koalakala
MEMBER
MEMBER

@Yuki: dĩ nhiên là phải chọn góc way hợp lí ròy, ko lẽ way ra hết là ngồi tù :)) àh pài đó ý nghĩa thật :"> yống như mv đó đg nói về chính ổng vậy, phải thay đổi wá nhìu ; ))

@Zyn mụi: biết bơi là hay ròy

@ss Pinky: thì đó, yậy nó mới ăn tiền : )) "phóng" viên màh, kái yì cũng phải phóng thoy =))

♥YangLin♥

♥YangLin♥
MEMBER
MEMBER

@Pk: thế tỉ có thích lên thớt sau koala hông :twisted:
@Kendy: ủa, ss lan nói zậy với em hà =]] nếu rứa thì chắc zậy
@Koala: để hồi ra chát em bày cho ss luôn đi ! chứ ss vô goole cũng không biết cách làm nữa =.=
P/s: koala dấu yêu, lên thớt may mắn nhé em
@Zyn: mần là ren???
@Yuki: cười vội thế Yuki! Lin thoát nạn thì giờ chắc cũng đến phiên Yuki ấy nhỉ :twisted: đâu có thể để Yuki chờ lâu được :twisted:

https://ah-world.forumvi.com/

Pinky263

Pinky263
MEMBER
MEMBER

@Koala : hjhj , nghe nói muội sắp lên thớt
@Lin : hjhj , nếu số phiếu tỷ cao nhất thì tỷ đành leo lên thớt ngồi chơi thôi chứ biết sao , nhưng mong ngày đó sẽ chưa đến sớm ^^
@Yuki : ta và nàng hình như đang trở thành *tâm điểm* của các muội ấy sao khi hai ta cho câu hỏi *quá dễ*

koalakala

koalakala
MEMBER
MEMBER

@ss Lin: em có thấy ss onl đâu màh chỉ =="

@ss Pinky: tin đồn =)) ss phóng đại =))

Sao dạo này nhà vắng yậy :(

Pinky263

Pinky263
MEMBER
MEMBER

@All : hello các muội. Chúc các muội một ngày tốt lành!

Tại sao các thầy cô đều luôn thích cho thi trước ngày 26/3 không vậy . Tuần này và tuần sau đúng là khổ mà , toàn ngập trong các buổi kiểm tra giữa kì >_<

Kendy_iu_BuBe

Kendy_iu_BuBe
T-MOD
T-MOD

Chậc chậc, dạo nì mình vô BVF mà lười t8m wa, nhưng hum ni vô thấy quả banner mới lên phải vô lun^^

@ss Yuki: =))
Lâu quá em ko vô TGFF, hum nào phải vô comt tất cả ccacs fic mới được. Mừ cái chữ ký của ss ý
“Có người từng nói kẻ đến sau luôn là người hạnh phúc,bởi kẻ đến sau đã nắm giữ được tình yêu của em.Nhưng tại sao tôi lại là người đến trước…”-Aaron Yan
[Trích Người đến trước hay kẻ đến sau- Fic by _Yuki.:.Mint_]
Fic này có chưa hả ss, em kết câu này wa đi

@ss PK: chuẩn bị đến sn ss ùi^^

@Koala: ^^ Dạo nì ngập đầu trong KT

@All: G9

Pinky263

Pinky263
MEMBER
MEMBER

@Kendy: uhm , banner mới đẹp , hjhj, sinh nhật của tỷ ngay ngày concert của Be thì phải ^^
@All : dạo này chắc các muội phải thi nên thấy ít vào đây 888 quá.

koalakala

koalakala
MEMBER
MEMBER

@ss Pinky: 26/3 là sn ss hả o_O yậy để kiu hebe hát tặng ss 1 bài =))=)) mấy bữa nay em cũng sắp điên ròy ++! mấy môn học bài cho dữ thì điểm ko ra jì, kòn mấy môn ko học thì lại làm đc ==" ngc. đời =="

@Kendy: tui mới bị lên sổ đầu bài hum nay nèh =(( đầu năm tới h` chưa ai bị, tự nhyn hum nay nổi hứg ghi sổ, màh dính ngay tui mới ghê =="

Pinky263

Pinky263
MEMBER
MEMBER

@Koala : thì hôm đó Be mở Concert mừng sinh nhật tỷ mà (tự sướng ^^) . hjhj, muội rất giống tỷ khi xưa đó, môn nào học chắc chắn thì làm ko được như ý nguyện,còn cái môn chỉ liếc mắt qua thì lại làm Ok ...haiz...đúng là hiện tượng khó giải thích được

@All : G9

♥YangLin♥

♥YangLin♥
MEMBER
MEMBER

@Pk : muội nghĩ cũng gần đến tỷ rồi ấy nhỉ :twisted:
ủa ! sao bên tỷ nhanh đến thi giữa kì quá vậy
ố ! 26/3 sn tỷ đấy à ! :P
@Koala : ời ! do ss chuẩn bị thi rồi nên ba khóa pass máy tính ! lâu lâu mới tranh thủ lên 1 chút được ! vậy để hồi ss thi xong rồi bày nha :P
@Kendy : em cũng kiểm tra khang à ! giống ss đấy ! mới vừa chết đuối trong 4 môn này ! ngày mai kiểm tra tiếp môn khác ! khổ chưa 😢
@All: nhìn theme nhà mình trông yêu phết :X:X:X

MEMBER
MEMBER

@Zyn: Yuki cũng ko biết chúng ta đang nói chuyện gì luôn =]]

@PK: Hoho chúng ta hình như lại lần nữa thoát nạn rồi PK àh. Xem ra có nhiều ng` còn đc yêu hơn chúng ta đó. Chuẩn bị đợt 2 hình là tới Koala thì fải

@Koala: Uhm cái MV đẹp ghê áh, Yuki thích cái tông màu trong này. đỏ-đen-trắng hài hòa. Mà nhìn Bu ngày càng trưởng thành rồi...

Cơ mà có ai để ý album solo của cả hai đều có phục trang đỏ ko nhỉ, cũng có cả con vật trong MV nữa và cái phong cách cũng mới al5 so vs trước đây

@Kendy: Uhm TGFF thấy toàn au solo, chả có ma nào cm cả. Mà fic đấy ss chỉ có viết chứ chưa có post và cũng chưa nghĩ đến ý định có post hay ko

@All: Sr mọi người ah, tuần sau Yuki thi rồi vs máy đang bị kẹt ổ đĩa, nên hơi ít onl.
Theme mới nhà mình đẹp...

Pinky263

Pinky263
MEMBER
MEMBER

@Yuki : hjhj , ta và nàng xem ra còn chém thêm vài người nữa mới đến phiên mình ah ^^. Nói thật, là BuBe sao có nhiều điểm trùng hợp quá ah, khăn choàng đến áo nè giờ đến album solo cũng có phong cách gần giống nhau nên có đánh chết cũng tin là hai người này có chuyện gì mờ ám ở ngoài đời rồi nên HIM hok dám cho hai người lên chung một sân khấu ^^
@Koala : hjhj, chuẩn bị lên thớt nhé.
@lin : thì học khoảng 15 tiết là thi giữa kì ah
@All : chúc các muội một buổi tối vui vẻ

koalakala

koalakala
MEMBER
MEMBER

@ss Pinky: ss cũng nặng lắm roỳ đó, mắc bịnh hoang tưởng thế kỉ ==" yậy thì khỏi học môn nào hết, đi thi là làm đc hết thoy =))
Nhà có nhiu ng` đâu. sớm muộn yì ss cũng phải lên thớt chứ đâu phải mình em _"_

@ss Lin: ok ss, chừg nào rảnh thì cứ kiu e : )) màh sao ss h` này mới thi àh o_O

@Yuki: ừh :-s nhìn ổng lạ hoắc, khoái kái đầu mái ngố hồi đó hơn, bịnh bịnh màh dễ thương : )) màh phải thay đổi thoy, ko lẽ để vậy wài thì fan nó chán ; ))

@All: cuối tuần ròy húhúhú >:)

TuThanh_kg863

TuThanh_kg863
MEMBER
MEMBER

@ALL: CHào mọi người. Lâu rồi Quỷ không vô chat. Mong mọi người tha lỗi. Điểm kt dạo này vô cùng là bi đát. nên Quỷ hạn chế vào AH nnhưng vẫn vào xem đều đặn. Mọi người đi quảng cáo cho Ah đi em thấy ít wé à.
@PK: Hú hú, ss PK ơi ss đâu òi. Chap của fic đâu. SS trốn kỹ quá hén nếu ss bị em tìm thấy thì .Kakaka :twisted:
@Gà: Ss nick của WR chưa kích hoạt ss cem giùm em nhớ.

Pinky263

Pinky263
MEMBER
MEMBER

@Koala : hjhj , chắc vậy quá ah ^^
@Quỷ : cũng phải từ từ chứ, sáng tác là cả một quá trình dài mà muội, ta mà bị áp lực là chẳng viết được một chữ đâu,nên muội đừng hâm dọa tỷ.... tỷ bị yếu tim đó ...hix....

♥YangLin♥

♥YangLin♥
MEMBER
MEMBER

@Yuki: :(
@Pk : à ! muội quên tỉ học đại học :D! vì rứa mà chương trình học khác nhau :D
P/s : quỷ nói đúng đó!tỷ cũng mau mau ra chap mới đi ! muội ngóng cả mỏi cổ rồi nè =.="
@Koala : mô! chưa thi tới! nữa tháng 4 ss mới thi !rồi chuẩn bị thi luôn tốt nghiệp rồi thi lên đại học nữa ! nản :(

Pinky263

Pinky263
MEMBER
MEMBER

@Lin : ây da... sao chưa gì hết muội chém Koala đến tận 6 câu vậy, sao không chừa cho tỷ vài câu chứ .

E..hèm... ta sẽ cố gắng viết cho xong chương 2 rồi sẽ post lên cho các muội xem vậy ^^ . À , 26/3 sinh nhật tỷ đó, có tặng quà gì không nè. Mà nếu có tặng thì chắc khoảng hơn 9h -10h tối thì tỷ mới onl được. Tại vì hôm đó trường tỷ tỗ chức cắm trại ...^^

@Koala : cho muội chọn hai cách hỏi của tỷ nè: hỏi thẳng, hay hỏi vòng . Nếu tỷ lên vẫn chưa thấy đáp án chọn của muội thì tỷ sẽ chọn thay cho muội nhe *cười mỉm chi*

Zynken

Zynken
MEMBER
MEMBER

@ ss PK : mụi mới vote tỉ lên thớt đó ... thấy mụi giỏi hông??

@ cò mũm mĩm: bít bơi sơ sơ àk tỉ ơi chìm mấy hồi

@ ss lin : mần là làm jì ý

@ Yuki : ớ ớ .... có chuyện jì moi ra nói đi Yuki ... Zyn hết chuyện rồi mặc dù ở ngoài bạn bè kiu mình nói nhìu nhưng h ZYn cũng chẳng bik nói jì

@ Quỷ : hé lu Q êu vấu cụa nòng Zyn :))

@ all : sao mọi người tám zữ zị ... tội nghiệp Zyn ngồi lật page khí thế

Pinky263

Pinky263
MEMBER
MEMBER

@Zyn : muội ác quá ....hix....

@all : tỷ bị nghiện bài The Next Me của Bu rồi, nghe từ sáng đến tối , mà không có thấy chán ...chắc tại lời bài hát quá hay cộng với đúng tâm trạng ^^

koalakala

koalakala
MEMBER
MEMBER

@Quỷ: thấy pà là ko tốt lành ròy : ((

@ss Lin: hix hix ss đại học ròy àh : (( chời ơi già hết roỳ : (( chúc ss thi tốt vậy :"> thi đậu thì phải có wà cho em : )) miệng em linh lắm đó =))

@ss Pinky: là sao o_O hỏi kái yì o_O hỏi thẳng đó, em gék đi đg` vòng =))
Pài đó ý nghĩa lắm :"> yống như đang nói chính ổng đó : )) vào ngành jải trí phải thay đổi thành nhiều ng` khác nhau =)) em thuộc lời lun roỳ hehe

@Zyn mụi: hehe đâu kòn có đó, mụi là như tỷ bík bơi yậy, bữa h` kt sữ, pà kô cho đề yì tào lao, tỷ phải lật sách tùm lum, lật màh kòn ko bík làm nữa là hỉu roỳ đó ==" mấy giáo viên thực tập chứ ai : (

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 5 trong tổng số 6 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next