Aaron Hebe Word
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Aaron Hebe Word

甄纶城堡 - BuBe Word

Similar topics
    Affiliates
    free forum
    free forum
    free forum

You are not connected. Please login or register

Đóng góp ý kiến cho 4rum

Soulmate
    Kendy_iu_BuBe
    ♥YangLin♥
    TuThanh_kg863
    galovejiro
    _Yuki.:.Mint_
    10 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

26Đóng góp ý kiến cho 4rum - Page 2 Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Wed Mar 02, 2011 6:50 am

galovejiro

galovejiro
    ADMIN
    ADMIN

@ Quỷ : ss sẽ gửi theo đường bưu điện cho em , có thể đợi lâu đó vì bưu điện mà ~

https://ah-world.forumvi.com

27Đóng góp ý kiến cho 4rum - Page 2 Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Sun Mar 20, 2011 8:33 am

Soulmate

Soulmate
    MEMBER
    MEMBER

Gà xem và check hộ cái nick này hộ Lan
    WR_BuBe hoặc Ooo_Bube_ooO .

28Đóng góp ý kiến cho 4rum - Page 2 Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Mon Mar 21, 2011 3:35 am

galovejiro

galovejiro
    ADMIN
    ADMIN

Soulmate đã viết:Gà xem và check hộ cái nick này hộ Lan
    WR_BuBe hoặc Ooo_Bube_ooO .
    Chưa có đăng ký được đó Lan ~

29Đóng góp ý kiến cho 4rum - Page 2 Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Mon Mar 21, 2011 7:31 am

Soulmate

Soulmate
    MEMBER
    MEMBER

Ý Gà là sao, có nghĩa là bạn đó chưa đăng ký hay hệ thống của 4rum tạm thời không cho đăng ký

30Đóng góp ý kiến cho 4rum - Page 2 Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Tue Mar 22, 2011 7:25 am

galovejiro

galovejiro
    ADMIN
    ADMIN

là bạn ấy chưa đăng ký được!
    Nếu không phiền thì đưa gà pass , nick , địa chỉ yahoo gà đăng ký rồi bạn ấy thay pass sau cũng được mà !

31Đóng góp ý kiến cho 4rum - Page 2 Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Fri Mar 25, 2011 7:41 am

Soulmate

Soulmate
    MEMBER
    MEMBER

Nick : Ooo_Bube_ooO
    Pass : 07101997
    Email : WR_LBBF@yahoo.com
    Gà đăng ký hộ nha

32Đóng góp ý kiến cho 4rum - Page 2 Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Fri Mar 25, 2011 8:39 am

galovejiro

galovejiro
    ADMIN
    ADMIN

Soulmate đã viết:Nick : Ooo_Bube_ooO
    Pass : 07101997
    Email : WR_LBBF@yahoo.com
    Gà đăng ký hộ nha
    Đã đăng ký rồi đó , vô nick kích hoạt đi nha ~

33Đóng góp ý kiến cho 4rum - Page 2 Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Mon Apr 04, 2011 7:45 am

MEMBER
    MEMBER

@ss Gà: SS ơi, em ko biết sao mà ko có liên lạc được với Anny - Mod cùng box fic, với cả thời gian dài từ lúc set tới giờ Ny cũng chưa vào làm gì. SS xem xem giải quyết thế nào có thể tuyển thêm không chứ một mình em quản không nổi hết box.

34Đóng góp ý kiến cho 4rum - Page 2 Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Wed Apr 06, 2011 3:43 am

galovejiro

galovejiro
    ADMIN
    ADMIN

@ Mint: ss dạo này cũng ko nhiều time đâu em ! Thi liên tục nên ss cũng chịu! Cả tuần nên ngồi đc 2 tiếng thì cũng ko thể quản hết ! Nếu em thấy ai có trách nhiệm , xứng đáng với chức đó , ss sẽ set người đó lên làm Mod cùng em ~

35Đóng góp ý kiến cho 4rum - Page 2 Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Fri Apr 08, 2011 4:45 am

MEMBER
    MEMBER

@ss Gà: Uhm vậy em đề nghị PK nhé. Em cũng hỏi ý PK rồi nên ss xem xét có gì set thêm cho PK ah

36Đóng góp ý kiến cho 4rum - Page 2 Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Fri Apr 08, 2011 5:48 am

Kendy_iu_BuBe

Kendy_iu_BuBe
    T-MOD
    T-MOD

@ss Gà: em cũng có ý kiến như ss Yuki ah! Ss PK đã làm mod TGFF 2 lần rồi -> ss ý có năng lực và kinh nghiệm. Em nghĩ vị trí này ko ai hợp bằng ss PK

37Đóng góp ý kiến cho 4rum - Page 2 Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Wed May 11, 2011 6:22 am

Kendy_iu_BuBe

Kendy_iu_BuBe
    T-MOD
    T-MOD

@ss Gà: ss xem lại giùm em cái bảng điều khiển với, bây giờ em mới phát hiện ra bị mất khá nhiều chức năng như: ghép topic, nhấc lên ưu tiên hoặc thông báo... Giờ chỉ còn 4 chức năng cơ bản và 1 cn tách bài trong topic.
    Về phần GS vì ko muốn làm phiền ss trong thời gian sắp thi, nên em vẫn sẽ tổ chức trước, sau khi ss thi xong sẽ xử lý phần giải thưởng sau.

38Đóng góp ý kiến cho 4rum - Page 2 Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Wed May 11, 2011 6:24 am

TuThanh_kg863

TuThanh_kg863
    MEMBER
    MEMBER

@SS Gà: SS ơi tình trạng thành viên đăng ký nhưng mà không hề tham gia bất kì hoạt động của forum thì làm sao hả ss?
    :sh:

39Đóng góp ý kiến cho 4rum - Page 2 Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Thu May 12, 2011 3:57 am

galovejiro

galovejiro
    ADMIN
    ADMIN

TuThanh_kg863 đã viết:@SS Gà: SS ơi tình trạng thành viên đăng ký nhưng mà không hề tham gia bất kì hoạt động của forum thì làm sao hả ss?
    :sh:
    Cái đấy sao em hỏi ss được ?
    Em phải hỏi những ai đăng ký nhưng không đóng góp cho forum chứ ?
    Có lẽ họ chỉ đăng ký nick để đọc fic ! Hiện tại ko có hướng giải quyết !SS còn bận thi em ạ !

40Đóng góp ý kiến cho 4rum - Page 2 Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Wed Jun 15, 2011 7:59 am

Soulmate

Soulmate
    MEMBER
    MEMBER

Gà xem thử cái nick của Kendy xem sao nha, Kendy nói là mấy hôm rồi không đăng nhập vào AH được

41Đóng góp ý kiến cho 4rum - Page 2 Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Thu Jun 30, 2011 4:37 am

MEMBER
    MEMBER

Theo tình hình em thấy 4rum mình bây giờ cũng kha khá mems, nhưng mems active chả thấy đâu, hầu như chỉ toàn view, nên nếu đc thì ss Gà thi xong áh, ss thử tìm hiểu cái chức năn hide reply áh ss. SS thử hỏi ss Mit hoặc ss Pò vì em thấy bên 4r DongLun và ABHVN cũ ấy cùng host này với mình mà sử dụng đc chức năng đó. Mình đưa chức năng này để khuyến khích mems tích cực post bài hơn. Có gì ss xem xét nhé

42Đóng góp ý kiến cho 4rum - Page 2 Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Sat May 19, 2012 4:13 am

Soulmate

Soulmate
    MEMBER
    MEMBER

@Gà: cho hỏi là sao mà Quỷ nó vào nhà được nhưng lại không thấy box fanfic hay mấy box kia là sao nhỉ?????

43Đóng góp ý kiến cho 4rum - Page 2 Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Tue May 22, 2012 12:14 am

chinvivi

chinvivi

Đã đăng nhập chưa?

44Đóng góp ý kiến cho 4rum - Page 2 Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Mon May 28, 2012 8:23 pm

Soulmate

Soulmate
    MEMBER
    MEMBER

Rồi...

45Đóng góp ý kiến cho 4rum - Page 2 Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Fri Jun 29, 2012 10:38 pm

HebeTian_AHW_0330

HebeTian_AHW_0330
    MEMBER
    MEMBER

Em liên kết với bên FHR VN và S.H.E VF được không ?

Dù gì 2 Forum đó cũng có rất nhiều Fans BuBe ...

Nếu được chiêu mộ thêm thì còn gì bằng ^^

Ngoài ra thì việc chọn lựa Logo chừng nào mới hết hạn ?

Mong các ss và bro giúp đỡ

46Đóng góp ý kiến cho 4rum - Page 2 Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Sun Apr 28, 2013 6:23 pm

BuBe_Fan

BuBe_Fan
    MEMBER
    MEMBER

Bây giờ đóng góp ý đây:

- Forum đang thiếu members

- MOD bỏ Forum mà đi => Cần tuyển New

- Một số hình cũ của Forum bị del rồi => Cần thay New

https://onlylonely4me.wordpress.com/

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2