Aaron Hebe Word
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Aaron Hebe Word

甄纶城堡 - BuBe Word

Similar topics
    Affiliates
    free forum
    free forum
    free forum

You are not connected. Please login or register

Đóng góp ý kiến cho 4rum

Soulmate
    Kendy_iu_BuBe
    ♥YangLin♥
    TuThanh_kg863
    galovejiro
    _Yuki.:.Mint_
    10 posters

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

1Đóng góp ý kiến cho 4rum Empty Đóng góp ý kiến cho 4rum Thu Feb 17, 2011 6:14 am

MEMBER
    MEMBER

Đối với host này Yuki cũng từng là Admin nên cũng biết một số thứ, Yuki thử nêu một số ý kiến, ss Gà và mọi ng` xem thử như thế nào nhé:

_ Hiện tại 4rum mới tạo lại nhưng host này trừ khi tự tay xóa đi thì xài cũng khá đảm bảo nên chúng ta cần tích cực đóng góp lâu dài.
    _ Vì 4rum mới lập nên chúng ta phải làm lại từ đầu mọi thứ, tuy vất vả một chút nhưng mỗi người đóng góp một chút công sức thì sẽ nhanh chóng được như xưa và thậm chí có thể còn hơn, vì đc đảm bảo host rồi.
    _ Trong khoảng thời gian đầu này thì Yuki nghĩ để cho mọi thành viên có thể truy cập vào tất cả các box để đóng góp, nhưng sau này khi đi vào ổn định em nghĩ ss Gà nên phân cấp bậc thành viên và set quyền truy cập từng box.
    Ví dụ như từ 1->10 là thuộc nhóm thành viên nào
    10->50 thuộc nhóm nào...
    Lúc đấy, sau khi set cấp bậc thì sẽ set luôn quyền truy cập box.
    Một số box quan trọng như tin tức BuBe, Việt Sub, Fanfiction thì trên bao nhiêu bài (là thành viên 1 cấp bậc cố định nào đó) thì mới có quyền truy cập. Yuki nghĩ có như thế mọi người mới chăm chỉ mà tích cực box bài.
    _ Tiện thể thì ss Gà nên set luôn phần truy cập diễn đàn, khách có thể nhìn thấy các box nhưng chỉ khi đăng ký thành viên mới có quyền truy cập.
    _Liên kết 4rum mới các site khác để giới thiệu thêm thành viên mới

Tạm thời là nghĩ được nhiêu đấy!
    Thân!

2Đóng góp ý kiến cho 4rum Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Fri Feb 18, 2011 4:06 am

galovejiro

galovejiro
    ADMIN
    ADMIN

Thank ý kiến của em ~ SS sẽ xem xét cùng Yến để sửa đổi forum! Thật sự lớp 12 thì hơi bận , phải đến tận tháng 8 tháng 9 mới vui vẻ được~

https://ah-world.forumvi.com

3Đóng góp ý kiến cho 4rum Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Fri Feb 18, 2011 5:14 am

MEMBER
    MEMBER

Uhm ss cứ thong thả học hàng thi cử, đến khi thi xong lúc đấy 4rum mình có thể vào hoạt động tốt thì làm luôn các chức năng đó ah.Dù gì mọi người cũng đi học nên em nghĩ là cũng từ từ xây dựng đến hè mới có thể tích cực được

4Đóng góp ý kiến cho 4rum Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Fri Feb 18, 2011 9:33 pm

TuThanh_kg863

TuThanh_kg863
    MEMBER
    MEMBER

Ss Ga` ơi em mạn phép hỏi ss trong box của ss Y nha. Tại em sợ tạo nữa sẽ rất mất công bởi vậy ss cho em hỏi: Zyn với Nhung đã đăng ký rồi nhưng mà vẫn chưa có mail gửi đến đóa ss. Ss coi thử làm sao. Mà cái quy định của box fanfic đừng hà khắc quá nha ss.

5Đóng góp ý kiến cho 4rum Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Fri Feb 18, 2011 10:16 pm

galovejiro

galovejiro
    ADMIN
    ADMIN

TuThanh_kg863 đã viết:Ss Ga` ơi em mạn phép hỏi ss trong box của ss Y nha. Tại em sợ tạo nữa sẽ rất mất công bởi vậy ss cho em hỏi: Zyn với Nhung đã đăng ký rồi nhưng mà vẫn chưa có mail gửi đến đóa ss. Ss coi thử làm sao. Mà cái quy định của box fanfic đừng hà khắc quá nha ss.
    Quy định của các box là do mod quy định ss chỉ làm việc bao quát cả forum thôi em !
    Để ss xem lại xem ! Chắc có tí trục trặc thôi!
    Thân -GÀ~

6Đóng góp ý kiến cho 4rum Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Fri Feb 18, 2011 10:31 pm

♥YangLin♥

♥YangLin♥
    MEMBER
    MEMBER

gà ơi ! cả ss lan nữa ! ss lan cũng đăng kí rồi mà vẫn chưa có mail gửi đến

https://ah-world.forumvi.com/

7Đóng góp ý kiến cho 4rum Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Sat Feb 19, 2011 7:13 am

MEMBER
    MEMBER

@ss Gà: SS cho em hỏi luôn AH Show Time thì post gì? Nếu muốn post lại những bài phân tích của Bube thì post trong AH News hay sao ah?

8Đóng góp ý kiến cho 4rum Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Sat Feb 19, 2011 10:24 pm

Kendy_iu_BuBe

Kendy_iu_BuBe
    T-MOD
    T-MOD

@ss Gà: ss oai, Tmod ko vô được bảng đk ah? Hum qua em vào vẫn được mà

9Đóng góp ý kiến cho 4rum Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Sat Feb 19, 2011 11:39 pm

MEMBER
    MEMBER

Uhm đúng rồi áh ss ơi, ss đang sửa chữ gì hả. Em ko vào được bảng điều khiển của Mod để dời bài luôn

10Đóng góp ý kiến cho 4rum Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Sun Feb 20, 2011 1:13 am

galovejiro

galovejiro
    ADMIN
    ADMIN

@ Mit , kendy : để ss xem lại nha ~
    @ Mit : Box AH ShowTime là để post những cái gì có liên quan đến 2 người còn AH New là để post tin tức riêng của 2 tên !
    @ lin : xét hết rồi đó , bảo mọi người vô nha~

11Đóng góp ý kiến cho 4rum Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Sun Feb 20, 2011 5:59 am

Soulmate

Soulmate
    MEMBER
    MEMBER

@Gà: Gà xem và check cái nick này hộ lan nha, có bạn đăng ký nhưng chưa gửi mail
    nick: Kelbelos

12Đóng góp ý kiến cho 4rum Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Mon Feb 21, 2011 10:34 pm

Kendy_iu_BuBe

Kendy_iu_BuBe
    T-MOD
    T-MOD

@ss Gà: ss đang set nhầm em vs anny rùi ss ah, em thì ko sao nhưng chỉ sợ làm anny phiền^^
    Nếu được thì ss cho em làm trial bên đó 1 tuần ss nha (và anny đồng ý), em hứa vẫn sẽ wa Fan chat

13Đóng góp ý kiến cho 4rum Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Wed Feb 23, 2011 9:44 pm

TuThanh_kg863

TuThanh_kg863
    MEMBER
    MEMBER

@ss Gà: Ss ơi sao em nhìn web thấy ghê vậy? Hình đâu mất hết rồi ss? Ss đang sửa gì hả? Không thấy hình gì hít đó. Nhìn không có đẹp. Nếu ss có sửa thì sửa nhanh nhé ss.

14Đóng góp ý kiến cho 4rum Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Thu Feb 24, 2011 12:23 am

galovejiro

galovejiro
    ADMIN
    ADMIN

@TuThanh_kg863: Lần sau không viết màu đỏ trong forum nha em ! màu đỏ chỉ dành cho mod thôi! Còn về forum ngay từ lúc bị block ảnh ss đã up lại và sửa lại forum rồi ! Nếu em vẫn không nhìn thấy ảnh hãy chụp lại ảnh cho ss xem xem !
    @ Kendy : ss đã sửa lại cho hai em rồi đó !

15Đóng góp ý kiến cho 4rum Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Fri Feb 25, 2011 5:17 am

Kendy_iu_BuBe

Kendy_iu_BuBe
    T-MOD
    T-MOD

Em vẫn chưa xem được ss ah! Đã chụp ảnh lại đây, nhưng hơi nặng hay sao ý, phải chờ 1 tẹo ss ah!

Đóng góp ý kiến cho 4rum Untitled

16Đóng góp ý kiến cho 4rum Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Sun Feb 27, 2011 9:53 pm

Pinky263

Pinky263
    MEMBER
    MEMBER

Làm sao mới trở thành Ah V.I.P vậy ? ;)

17Đóng góp ý kiến cho 4rum Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Mon Feb 28, 2011 2:56 am

galovejiro

galovejiro
    ADMIN
    ADMIN

@ Kendy : ss đã sửa rồi nha !~
    @ ss Pinky : ss đóng góp cho forum ở nhiều lĩnh vực thì ss sẽ có quyền gần như mod ~

18Đóng góp ý kiến cho 4rum Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Mon Feb 28, 2011 4:55 am

Kendy_iu_BuBe

Kendy_iu_BuBe
    T-MOD
    T-MOD

@ss Gà: em đang có ý tưởng GS (tất nhiên là chờ đến khoảng tháng 7 gì đó, và khi 4rum có khoảng 30 mem thường xuyên). Em xin phép hỏi ss box Fan Chat có được tổ chức GS mà không liên quan nhiều đến box được không, và nếu được tổ chức GS thì phần thưởng có thể là gì ah?

19Đóng góp ý kiến cho 4rum Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Mon Feb 28, 2011 6:44 am

galovejiro

galovejiro
    ADMIN
    ADMIN

Tất nhiên là được em ~
    Hiện tại do nhà ko có tài chính nên ss sẽ tự bỏ tiên in móc chìa khóa bube cho nhà làm quà vậy~

20Đóng góp ý kiến cho 4rum Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Mon Feb 28, 2011 7:08 am

MEMBER
    MEMBER

Theo Yuki thì nếu có GS mà có phần thưởng thực tế như thế thì nên làm 1 GS lớn trên toàn diện 4rum tổ chức theo định kì, khoảng 3 tháng/lần. Và nếu để ss Gà bỏ tiền ko thì cũng kì lắm, nên nếu tổ chức đc như thế thì toàn ban tổ chức có thể cùng nhau góp tiền rồi làm phần thưởng cho mems thắng, như móc khóa, huy hiệu.... SS thấy đc ko?

21Đóng góp ý kiến cho 4rum Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Tue Mar 01, 2011 4:56 am

Kendy_iu_BuBe

Kendy_iu_BuBe
    T-MOD
    T-MOD

Em cũng nghĩ như ss Yuki đó, nhưng mà 4rum mình không có gì để tặng hả ss?

22Đóng góp ý kiến cho 4rum Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Tue Mar 01, 2011 5:48 am

galovejiro

galovejiro
    ADMIN
    ADMIN

Nếu mọi người đóng góp thêm thì ss sẽ rất biết ơn vì hiện tại ss cũng chỉ là học sinh chưa đi làm nên tiền cũng ko nhiều nên nếu có mọi người giúp sức thì ss sẽ cảm ơn !

23Đóng góp ý kiến cho 4rum Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Tue Mar 01, 2011 6:59 am

MEMBER
    MEMBER

UHm. Tụi em cũng thế nên em nghĩ là góp cùng nhau sẽ tốt hơn. Nhưng chỉ ban tổ chức góp để làm quà tặng thôi. Có gì để 4rum mình đi vào ổn định, nhiều mems rồi mình tiến hành nhá ss

@Kendy: Như ss Gà nói đó, chúng ta sẽ làm móc khóa hoặc huy hiệu của BuBe để tặng. Tham gia trên 4r nhưng nhận quà thực tế, tốt quá rồi còn gì ^^

24Đóng góp ý kiến cho 4rum Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Wed Mar 02, 2011 3:23 am

TuThanh_kg863

TuThanh_kg863
    MEMBER
    MEMBER

@ss Gà và ss Y: Mấy ss ơi em hỏi cái này cái. Em ở tuốt mị Rạch GIá thì làm sao nhận được móc khóa ,.... Mấy ss đừng cười nhé. Tại mấy cái offline,... em không hiểu rõ đâu. Mấy ss chỉ em với

25Đóng góp ý kiến cho 4rum Empty Re: Đóng góp ý kiến cho 4rum Wed Mar 02, 2011 4:15 am

MEMBER
    MEMBER

@Quỷ: Theo ss nghĩ là sẽ gửi bằng đường bưu điện xuống cho em, sẽ có người giao tận nhà

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next