Aaron Hebe Word
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Aaron Hebe Word

甄纶城堡 - BuBe Word

You are not connected. Please login or register

[thảo luận] mình có bức xúc

5 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

26[thảo luận] mình có bức xúc - Page 2 Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Thu Dec 13, 2012 7:35 am

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
MEMBER
MEMBER

*bay vô*

*bắt tay bạn 95 cùng tuổi*

Thi tốt nhe bạn =]] Yuu thì hơm có thi =]]

*bay ra*

27[thảo luận] mình có bức xúc - Page 2 Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Fri Dec 14, 2012 4:16 am

Miru ♥ Hebe

Miru ♥ Hebe
MEMBER
MEMBER

@Elain: Hu hu hu..... :((: :((: :((:
*Đập đầu vào bàn*
Vẫn nhỏ nhất! Chán quá!
Dẹp chuyện đó qua 1 bên, chúc ss thi tốt nhá!
Em chẳng biết gì về chuyện thi cấp 3 nên chỉ biết nóivậy thui! Hì hì! :D :D :D

@Hàn Hải Triết: Tại sao ss Yuu không phải thi hả ss ?Mà không phải thi sao ss vẫn lười không chịu viết ficvậy à!!!!!!!!!!!!!!! 
À đúng rồi em vào Facebook kết bạn với ss rùi đó (nick An Hoai í) 
nhưng em không biết làm thế nào để đọc fic của ss hết á confused confused confused ! Ss chỉ em với!

@Friendly2502: Ss tự nhiên đem bài bên topic [Game] Mỗi ngày một niềm vui
sang đây chi vậy? Ss rủ ss Elain sang đấy mà chơi!

All: Mấy ss ơi hình như em thấy forum mình bây giờ còn mỗi mấy người còn online thường xuyên thôi à!
Có 92 mem mà cứ vắng tanh như chùa Bà Đanh í!
A thôi em đi học đây, cũng thi HKI rùi! Bye bye!
-----------------------------------------------------
Ps:Xin lỗi mọi người nhé không hiểu cái máy tính làm sao không chịu tự xuống dòng khi hết chỗ 
nên em phải xuống dòng tùm lum vậy đó!

28[thảo luận] mình có bức xúc - Page 2 Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Fri Dec 14, 2012 7:38 am

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
MEMBER
MEMBER

@bubeiudau: vì ss Yuu của em năm nay là sinh viên năm nhất rồi em :)) ss dạo này ko có cảm hứng BeBu, toàn viết fic với dịch fic cho SH với EH thôi :))

Fic ss dịch trên Facebook có rating 25+ =)) Nên ss để chế độ riêng tư em à ;)): Muốn đọc bao h 25 tuổi hãy quay lại hỏi ss nhé >:)

29[thảo luận] mình có bức xúc - Page 2 Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Fri Dec 14, 2012 8:25 pm

HebeTian_AHW_0330

HebeTian_AHW_0330
MEMBER
MEMBER

*vuốt cằm*

Sao nhiều người giống mình quá vậy trời ...

Cũng đang ôn thi tới tấp nhưng rất 'phẻ' nhờ mấy thầy cô nhiệt tình á ...

[lảm nhảm]: Yuu sư tỷ không thì à ? Lạ nhỉ ?

Thấy Avatar của Yuu sư tỷ okie quá ^^

Nhưng mà hơi đơn sơ ...

Thêm vào hình của S.H.E nữa thì okie ^^

*cúi đầu trăm lạy* [bay ra]

30[thảo luận] mình có bức xúc - Page 2 Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Sat Dec 15, 2012 12:20 am

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
MEMBER
MEMBER

@Mena: đã nói là ss hiện h đang năm nhất =)) thi gì thi :))

Cái ava là cố hết sức con trym én r =)) chèn hình mấy con điên ấy vào đâu cho vừa :))

31[thảo luận] mình có bức xúc - Page 2 Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Sat Dec 15, 2012 6:25 am

Miru ♥ Hebe

Miru ♥ Hebe
MEMBER
MEMBER

Vậy ss có fic nào rating T không ạ? Cho em đọc với! :sh: :sh: :sh:
Mấy fic rating25+ thì đợi đến 25 tuổi thì lâu quá (mà chưa chắc lúc ấy ss còn dịch fic) nên đến 18 em
gọi ss nhá! Mà cũng chính ss bảo con nít giờ lớn nhanh mà! Nhe ss! \ \ \
Bye cả nhà!

32[thảo luận] mình có bức xúc - Page 2 Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Sat Dec 15, 2012 7:19 am

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
MEMBER
MEMBER

Rating T ko có em :)) Có K+ =)) Mà đang hiatus :))

Nói thật chứ ss đọc 25+ từ cuối năm ss học lớp 9 =)) Cái vấn đề chính mà ss ko khuyến khích em đọc mấy cái ss dịch là do nó không phải là fic BeBu, mà là thể loại tiểu thuyết bách hợp giữa Chân với Hoa và Huyên =))

Còn nhỏ đừng đu mấy cái đó =))

*bay ra*

33[thảo luận] mình có bức xúc - Page 2 Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Sat Dec 15, 2012 7:22 pm

HebeTian_AHW_0330

HebeTian_AHW_0330
MEMBER
MEMBER

@Hàn Hải Triết:

Shock quá đi à ...

*Năm nhất trường gì thế ?*

Có định du học ko ? ^^

34[thảo luận] mình có bức xúc - Page 2 Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Sat Dec 15, 2012 7:24 pm

Miru ♥ Hebe

Miru ♥ Hebe
MEMBER
MEMBER

K+ cũng được ss ạ!
"Nói thật chứ ss đọc 25+ từ cuối năm ss học lớp 9 =)) Cái vấn đề chính mà ss ko khuyến khích em đọc mấy cái ss dịch là do nó không phải là fic BeBu, mà là thể loại tiểu thuyết bách hợp giữa Chân với Hoa và Huyên =))

Còn nhỏ đừng đu mấy cái đó =)) "
Em không hiểu ý ss lắm confused confused confused !

35[thảo luận] mình có bức xúc - Page 2 Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Sat Dec 15, 2012 7:37 pm

HebeTian_AHW_0330

HebeTian_AHW_0330
MEMBER
MEMBER

???

Đang nói vụ gì đây ?

Chậc chậc ...

Đương sự thì không thấy mà 'phụ tám' thì quá trời @@

36[thảo luận] mình có bức xúc - Page 2 Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Sat Dec 15, 2012 8:05 pm

Miru ♥ Hebe

Miru ♥ Hebe
MEMBER
MEMBER

Em giải thích cho:
Em kết bạn với ss Yuu trên Facebook, muốn đọc fic của ss ấy nhưng toàn fic 25+ nên ss Yuu không đồng ý, và giờ đang thỏa thuận đợi bao giờ đọc.
Hết chuyện.
Cảm ơn vì đã quan tâm theo dõi. Xin chào tạm biệt và hẹn gặp lại! =)) =)) =))

37[thảo luận] mình có bức xúc - Page 2 Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Sat Dec 15, 2012 8:29 pm

HebeTian_AHW_0330

HebeTian_AHW_0330
MEMBER
MEMBER

*cầm súng bắn*

Sặc ...

Có nhiêu đó thì lên FB nói đi ...

Làm gì tung hoành ở đây thế ?

*bay cao bay xa bay luôn*

38[thảo luận] mình có bức xúc - Page 2 Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Sun Dec 16, 2012 12:44 am

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
MEMBER
MEMBER

@Mena: ss năm nhất Ngoại thương em =)) Ko có tiền du học :))

@bubeiudau: ý ss là em là fan BeBu, mà fic ss dịch toàn là EllaxHebe và SelinaxHebe thôi, hiểu chưa =))

39[thảo luận] mình có bức xúc - Page 2 Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Sun Dec 16, 2012 2:10 am

Miru ♥ Hebe

Miru ♥ Hebe
MEMBER
MEMBER

@Hàn Hải Triết: Không hẳn em là fan BuBe đâu ss ạ! Em là fan S.H.E, thích Hebe nhất, nên couple nào cũng iu, chỉ là BuBe 6 phần, JiHe 2 phần với CalHe 2 phần thui à! Mà couple trong S.H.E em cũng thích lắm, có khi còn hơn là ghép với Phi Luân Hải ấy chứ! \ \ \

@Friendly2502: Hic! Ss có cần phải phản ứng mạnh đễn nỗi cầm súng bắn vậy không? Đau quá! 
Ơ vậy nói ở đây là phạm quy hả ss? Chít rùi!

40[thảo luận] mình có bức xúc - Page 2 Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Sun Dec 16, 2012 11:07 pm

HebeTian_AHW_0330

HebeTian_AHW_0330
MEMBER
MEMBER

@Hàn Hải Triết: Vậy là sao đi TW gặp BuBe đây ?

@BuBeIuDau: Keke ... Không phạm quy đâu chỉ là hơi ngạc nhiên thôi

*bay cao ước mơ*

41[thảo luận] mình có bức xúc - Page 2 Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Mon Dec 17, 2012 1:48 am

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
MEMBER
MEMBER

@bebuiudau: mới 12 tuổi mà đòi đọc truyện nữ-nữ là thế nào *tát* mà ss là trùm spammer nhà này em à, cứ theo ss là hơm có sao đâu =))

@Mena: mắt nào của cô thấy tôi từng type dòng nào là "qua TW gặp BeBu" vậy :)) mà nói chung cái nghề của ss ra mà muốn đi nước ngoài cũng chả khó khăn gì đâu =)) đến đó qua TW là đi tìm Quách Tĩnh ngay và luôn :)) Con Chân còn xem lại chứ thằng Luân mình không có nhu cầu thấy mặt nó nhé =))

42[thảo luận] mình có bức xúc - Page 2 Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Mon Dec 17, 2012 6:46 pm

HebeTian_AHW_0330

HebeTian_AHW_0330
MEMBER
MEMBER

@Hàn Hải Triết : Thế mới nói ...

Có người phản Forum nè bà con ơi ...

Mà Quách Tĩnh là diễn viên à ?

Mới biết ...

Chỉ biết có một Quách Tĩnh trong phim cổ trang thôi à ^^

*bye bye*

43[thảo luận] mình có bức xúc - Page 2 Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Tue Dec 18, 2012 1:24 am

韩寂夜

韩寂夜
MEMBER
MEMBER

Giờ này em mới biết ss anti trá hình của S.H.E là hình như hơi chậm rồi em :)) Em cứ bắt đại ai trong forum ra hỏi đi, nhà mình biết hết đó =))

Mình là fan trà trộn và mình tự hào về điều đó >:)

Quách Tĩnh, tên thật là Quách Bá Du, là ca sĩ em =))

44[thảo luận] mình có bức xúc - Page 2 Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Tue Dec 18, 2012 8:38 pm

HebeTian_AHW_0330

HebeTian_AHW_0330
MEMBER
MEMBER

Shock quá đi !

Hôm nay thi môn Tiếng Anh nhìn bài là thấy bực !!!

Con mẹ ra đề tưởng mình giỏi lắm hay sao mà cho đề khó như thế !

Bức xúc đến tận cổ ...

GuiLun còn giải thích được chứ gặp bà này ...

TUI MUỐN GIẾT NGƯỜI !!!!!

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2