Aaron Hebe Word
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Aaron Hebe Word

甄纶城堡 - BuBe Word

You are not connected. Please login or register

[thảo luận] mình có bức xúc

5 posters

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

1[thảo luận] mình có bức xúc Empty [thảo luận] mình có bức xúc Mon Nov 26, 2012 7:28 am

aaronyan2011

aaronyan2011

chào cả nhà!! em là một fan hâm mộ BuBe từ rất lâu rồi!! em thật sự rất thích cặp đôi này, vì họ thật sự rất đẹp đôi và hợp nhau..cả hai hát đều hay,nhìn rất xứng đôi..Em thật sự rất mong hai người thành người yêu thật ngoài đời. nhưng có một chuyện làm em rất khó chịu. [thảo luận] mình có bức xúc 66ed9994gw1dz8pxdyvuqj

cái này là sao chứ..em thật rất khó chịu khi nhìn thấy cái hình này. tại sao Bu lại chụp hình với fan của GuiLun chứ!!! Em vừa tìm thấy trang này của nhà mình!!! Nhà có thể giúp em không? bây giờ em thật rất khó chịu!! em không muốn đâu!!! :((: :((: :((:

2[thảo luận] mình có bức xúc Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Mon Nov 26, 2012 11:19 pm

HebeTian_AHW_0330

HebeTian_AHW_0330
MEMBER
MEMBER

Chậc chậc ...

Bạn ơi ...

Thật ra việc này cũng xảy ra thường xuyên mà thôi !

Tuy vậy, nhưng cảm ơn bạn đã ủng hộ Forum nhé ^^

Mình xin giải thích trước:

Chắc bạn cũng biết couple GuiLun là couple đã đóng chung một phim chứ ?

Và bên Đài Loan thì phim thần tượng trở nên quá thân thiết với Idols và Fans rồi...

Nên nhiều Fans rất yêu thích GuiLun nhưng chỉ vì phim thôi !

Mình tin chắc nếu GuiLun không đóng phim cùng nhau nữa thì có thể thời gian sau sẽ chấm dứt tình trạng này ...

Đối với couple BuBe lại khác ...

Vì Couple cùng chung một công ty và có rất nhiều điểm chung ...

Và cũng hay mờ ám nên Fans BuBe sẽ không giảm mà tăng ...

Cảm ơn bạn đã dạo quanh AHW một vòng nhé ^^

AHW xin tặng bạn một clip trên Youtube ...

https://www.youtube.com/watch?v=0_VhOKXI58U&feature=g-user-u

Chúc bạn quên đi nỗi đau này và tiếp tục ủng hộ BuBe ^^

3[thảo luận] mình có bức xúc Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Tue Nov 27, 2012 9:00 am

aaronyan2011

aaronyan2011

hic hic..nghe bạn nói như thế mình cũng mừng lắm á!!! Mấy đứa bạn trong lớp mình á!! nhiều người thích GuiLun lắm!!

Mình chơi WB mà cứ thấy Bu rep cho Gui hoài à..Bu cũng có rep cho Be..hic hic..mà không thấy Be rep lại..rất là buồn luôn á!

Cũng tại Bu..gieo rắc tình cảm khăp nơi...làm người khác hiểu lầm..trong lớp mình ấy..tìm một người cùng sở thích như Bube thật khó..Bây giờ có rum này rồi!!! Mình vui lắm!! mong được làm quen với mọi người!!!

4[thảo luận] mình có bức xúc Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Wed Nov 28, 2012 3:45 am

HebeTian_AHW_0330

HebeTian_AHW_0330
MEMBER
MEMBER

aaronyan2011 đã viết:hic hic..nghe bạn nói như thế mình cũng mừng lắm á!!! Mấy đứa bạn trong lớp mình á!! nhiều người thích GuiLun lắm!!

Mình chơi WB mà cứ thấy Bu rep cho Gui hoài à..Bu cũng có rep cho Be..hic hic..mà không thấy Be rep lại..rất là buồn luôn á!

Cũng tại Bu..gieo rắc tình cảm khăp nơi...làm người khác hiểu lầm..trong lớp mình ấy..tìm một người cùng sở thích như Bube thật khó..Bây giờ có rum này rồi!!! Mình vui lắm!! mong được làm quen với mọi người!!!

Keke ...

Làm quen thì vào Box FanFic ấyy ...

Bây giờ bên ấy là khu sôi nổi nhất ^^

Nhiều Mod đã vậy còn nhiều cảnh H sặc máu nữa ^^

Cứ gọi mình là Mena nhé ^^

Love you !

5[thảo luận] mình có bức xúc Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Wed Nov 28, 2012 5:46 am

aaronyan2011

aaronyan2011

chào bạn..vậy cứ gọi mình là Elain nha!!! rất vui được làm wen với bạn

6[thảo luận] mình có bức xúc Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Wed Nov 28, 2012 7:49 am

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
MEMBER
MEMBER

Oa oa nhà có mem mới kìaaaaa ~~~~

*cúi đầu chào*

*tung bông*

Chào mừng bạn đến nhà AHW nhé, dạo này nhà mình vắng như chùa a :)) Lâu lâu mới thấy mem mới nên bấn loạn :))

Về chuyện couple thì mình thấy chả có gì đâu bạn à :)) Vì nếu xét về couple thì nói thật bên phía của Hebe, couple 77 (Selina x Hebe) là couple đông fans nhất, còn couple nổi tiếng nhất là EiH (Ella x Hebe) ấy ạ :)) Bản thân Yuu cũng là shipper của 2 cặp ấy :)) Nếu mà cứ so về fans với hoạt động thì nhà BeBu tụi mình không bằng chút nào đâu, vì hai đứa nó chưa làm gì chung với nhau cả ^^ Họ là fans, họ tham gia hoạt động thì ai cản được họ mang banner ấy đến, và không lẽ chỉ vì mấy cái banner đó mà bắt Aaron không chụp với họ sao :D

Về chuyện WB thì cũng không nên bức xúc bạn à, Điền Phức Chân là con người mang thù với công nghệ :)) Pass Facebook còn quên, hình còn không biết cách post, lại thêm cái màn tối ngày chỉ biết hết ngủ thì Mario, hết Mario là ôm bịch Haribo, thời gian đâu mà chăm với chút cái trang của mình :))

Thôi thì mình cứ tự hào là, khi nhắc tới các shipper trên phương tiện thông tin đại chúng, Aaron nhắc tới AH shipper, túc là chúng ta, chứ không hề đá động chi tới GL shipper cả, bạn nhé :D

Về chuyện làm quen và "vui chơi giải trí" (=]]) trong nhà thì Yuu nghĩ bạn nên báo danh trước rồi ăn chơi trong khu Fan chat này luôn nhé, chứ đi lang thang tung hoa trong khu Fanfic coi chừng có ngày bà Gà về nắm đầu cho thì khổ :))

*bung lụa*

*bay ra*

7[thảo luận] mình có bức xúc Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Wed Nov 28, 2012 11:11 pm

HebeTian_AHW_0330

HebeTian_AHW_0330
MEMBER
MEMBER

Sư tỷ nhiều chuyện kia rồi kìa ^^

Yêu mọi người quá đi !

Chào mừng Mem mới AHW đã tặng một video rồi !

Love Elain ^^

8[thảo luận] mình có bức xúc Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Thu Nov 29, 2012 12:36 am

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
MEMBER
MEMBER

Đứa nào dám nói ss mày nhiều chuyện :-w

*đá đít*

*bay ra*

*bay vô*

Vắng quá, có gì chơi hơm =))

9[thảo luận] mình có bức xúc Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Thu Nov 29, 2012 6:58 am

aaronyan2011

aaronyan2011

nói thật thì Elain vừa nhìn là thấy thích Bube rồi!! nhưng mà không hiểu rõ về Bube lắm..nếu được thì mọi người có thể kể về sự tích của hai người đó cho mình nghe không? Mình thật sự rất muốn biết thêm về Bube..còn chuyện GuiLun mình không quan tâm nữa..mình có rum này rồi mà!!! :x

10[thảo luận] mình có bức xúc Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Thu Nov 29, 2012 8:22 am

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
MEMBER
MEMBER

*lạc đề-ing*

*mặt dụ dỗ*

Bạn Elain muốn nghe chuyện của SH4 vs EiH ko *hai mắt chớp chớp*

*bị ném đá hội đồng*

*khóc lóc tức tưởi*

Bạn có thể vào box AH Showtime mà lượn 1 vòng, đảm bảo thỏa mãn lòng bạn :D

*bung lụa*

*bay ra như siêu nhân*

11[thảo luận] mình có bức xúc Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Fri Nov 30, 2012 7:51 am

Miru ♥ Hebe

Miru ♥ Hebe
MEMBER
MEMBER

@Hàn Hải Triết:
Spoiler:
@aaronyan2011:Chào mừng mem mới đến với AH World! Bạn có thể cho mình biết tên, tuổi và giới tính cho mình tiện xưng hô được không? Cám ơn nhìu!
Về bức xúc của bạn thì mình cũng không biết nói gì vì các ss nói hết rồi! Chỉ là mỗi người có một quan điểm khác nhau thôi mà! Họ là người của công chúng, đâu phải của riêng ai! Fan nhiệt tình như vậy thì sao có thể cấm họ chụp hình chung chứ! Thôi bạn đừng quá tức giận nha!
Mong bạn sẽ ủng hộ forum!

@Friendly2502:Sao ss xui dại bạn ý vào box fanfic thế hả ss? Em chưa có đọc mấy fic 18+ của ss yuu nhưng lục lại mấy trang fan chat thấy bảo đen tối ghê lắm! Ss nói mem mới vào đấy để đầu độc đầu óc bạn ấy hả ss!

-------------------------------------------------------------------------

P/s: Ss yuu viết fic đi ss ơi đừng làm biếng nữa không em cầm dao rượt chém giờ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!(đùa thôi chứ em chẳng có gan đâu! hì hì!)
Thế này có bị coi là lạc đề không nhỉ?

12[thảo luận] mình có bức xúc Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Fri Nov 30, 2012 7:54 am

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
MEMBER
MEMBER

*một chiếc dép vô mặt*

Dám bảo ta nhiều chuyện hả?

Cho dù là sự thật thì cũng phải giấu trong lòng, tự mình mình hiểu, biết chưa?

*bay ra như siêu nhân*

*bay vô lại*

ss vô phương em à, lười thành tính, thêm cái hiện giờ trong đầu ss chỉ có SH vs EH thôi :))

13[thảo luận] mình có bức xúc Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Sat Dec 01, 2012 6:29 am

Miru ♥ Hebe

Miru ♥ Hebe
MEMBER
MEMBER

*Ngồi ăn vạ*
*Khóc tóe loe tùm lum*
Hu hu hu, sao ss ném dép em? Đau quá đi, bắt đền ss, giờ mặt em có nguyên 1 vết dép rùi nè! :((: :((: :((:
*Đổi sang mặt hình sự*
Ss lười quá đi! Em vác roi, dép, gạch, đá, ...(bất cứ thứ gì có thể gây thương tích) ra rượt ném ss giờ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
*Quay lại mặt ngây thơ*
*Hai mắt chớp chớp*
Nếu đầu ss toàn HE với SH thì ss viết fic mới đi nha! :sh: :sh: :sh:
Bye cả nhà, em phắn!
*Lon ton chạy ra*

14[thảo luận] mình có bức xúc Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Sat Dec 01, 2012 7:53 pm

HebeTian_AHW_0330

HebeTian_AHW_0330
MEMBER
MEMBER

Trời ạ ...

Mấy cha này nói chuyện đến mem mới lép dế lun ^^

Hay thật ấy !

Mà thích bay quá nhở ?

Ta cũng chạy trước đây *phi về nhà*

15[thảo luận] mình có bức xúc Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Sat Dec 01, 2012 8:11 pm

Miru ♥ Hebe

Miru ♥ Hebe
MEMBER
MEMBER

Hổng phải cha, mà là mẹ!
Ơ có ai nói mem mới phải lép vế đâu, cứ nhảy thẳng vô mà buôn chứ! Ai cấm đâu ss! :go: :go: :go:
Còn chuyện ss Yuu thích bay thì em nghĩ chắc tại tâm hồn ss ấy hay treo ngược cành cây lắm đó! Cẩn thận té cái oạch vỡ mông nha ss! =)) =)) =))
*Chạy đi lấy áo giáp*
Khỏi chọi gạch nhe ss Yuu! Không đau đâu! He he! :D :D :D

16[thảo luận] mình có bức xúc Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Sun Dec 02, 2012 5:47 am

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
MEMBER
MEMBER

*bay vô như siêu nhân*

Muốn đọc SH EH hơm, add Facebook ta đi ta tag cho mà đọc :))

*bay ra như siêu nhân*

*đại bác bắn ngược về*

Này thì áo giáp >:)

*huýt sáo, làm mặt ngơ*

Ai chết thì chết, em Yuu vô tội [thảo luận] mình có bức xúc 9pul9c

*xách đít tung tăng bay đi*

Chân à, lên giường thôi em :">

17[thảo luận] mình có bức xúc Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Sun Dec 02, 2012 7:44 am

Miru ♥ Hebe

Miru ♥ Hebe
MEMBER
MEMBER

*Lết zô*
Ặc ặc...cho...em...xin...nick...!
*Ngoẻo*
*Ò í e con bò kéo xe...*
Xin thông báo một tin mừng, bệnh nhân bubeiudau đã vượt qua cơn nguy kịch một cách thần kì sau khi xơi nguyên viên đạn khổng lồ từ đại bác do thủ phạm Yuu "mặt sẹo" (khục khục khục =)) =)) =)) ) châm ngòi với ý chí vì chân lí "Sống vì Hebe Tian", thật khâm phục!
*Đang phởn*
*Trở lại bình thường*
Hì hì, em muốn đọc fic của ss, cho em xin nick nhe! Cho em 1 tuần sẽ add nick ss (phải đăng kí đã).
*Bay theo làn gió*

18[thảo luận] mình có bức xúc Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Sun Dec 02, 2012 7:48 am

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
MEMBER
MEMBER

Cứ bay vô FB như siêu nhân mà search Yuu Bé Bỏng hoặc Con Sứa Bị Ngu là sẽ ra 1 trang FB có profile picture là 1 bé gái cực kỳ cutoe, cực kỳ shing đợp, nhìn vào chỉ muốn đè xuống cạp cạp cắn cắn thôi, đó chính là FB của ss >:)

*bay vô phòng SH hoang tưởng đêm phia*

Tiếp đi hai em =))

[thảo luận] mình có bức xúc Izz72r

19[thảo luận] mình có bức xúc Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Mon Dec 03, 2012 3:47 am

HebeTian_AHW_0330

HebeTian_AHW_0330
MEMBER
MEMBER

Kaka ...

Des cho sư muội đây một GIF về BuBe xem nào ^^

Bay như tiên ấy !

Chậc chậc ...

Sign của sư tỷ bị sao thế ?

Nick của ai thế ?

20[thảo luận] mình có bức xúc Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Mon Dec 03, 2012 4:18 am

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
MEMBER
MEMBER

Link bị die chứ gì =))

Để đi up lại :))

Mà hỏi nick gì hở ku?

*bay ra sửa link*

21[thảo luận] mình có bức xúc Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Sat Dec 08, 2012 8:47 am

aaronyan2011

aaronyan2011

sr nghen..mấy nay elain bận wá..không vào nhà thường xuyên được nhiều

Elain chỉ muốn biết chuyện của Bube mà thôi..còn chuyện couple klhác...elain không quan tâm lắm

Bube là nhất mà

22[thảo luận] mình có bức xúc Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Sat Dec 08, 2012 7:56 pm

HebeTian_AHW_0330

HebeTian_AHW_0330
MEMBER
MEMBER

Hehe ...

Mình có vài thắc mắc về BuBe đây ^^

Hình như Album của hai vợ chồng này đều dính dáng với nhau theo nhiều kiểu nhá ^^

To Hebe - The Next Me

My Love - The Moment

Thấy lạ chưa ...

Chữ cái đều có E,T ...

Hai đứa này thích người ngoài hành tinh quá nhở ? ^^

23[thảo luận] mình có bức xúc Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Wed Dec 12, 2012 7:28 am

aaronyan2011

aaronyan2011

@Friendly 205: Elain cũng thấy vậy đó!!! hihi...

@bueiudau: xin lỗi bạn nhiều nha!! mấy nay Elain chuẩn bị thi nên không có onl thường xuyên nữa..hnay nhớ nhà nên vào nè!!!

Tên thật của mình là Nguyễn Thanh Bình... mình là nữ..đương nhiên rồi...nhưng mà nhà cứ gọi mình là Elain nhá!!

Năm nay mình học 12...sinh năm 95 bạn ơi!!! gần 18t..gần già rùi...

hihi..mình thích BuBe lắm...nên gặp chuyện có chút bức xúc..là mình tức hà....

24[thảo luận] mình có bức xúc Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Wed Dec 12, 2012 7:38 am

HebeTian_AHW_0330

HebeTian_AHW_0330
MEMBER
MEMBER

@aaronyan2011:

Keke ...

Thế là một người sinh năm 95 nữa rồi ^^

Em đây mới sinh năm 98 thôi !!

Nên cứ gọi là 'em' thoải mái ...

*Tung bay*

25[thảo luận] mình có bức xúc Empty Re: [thảo luận] mình có bức xúc Thu Dec 13, 2012 5:49 am

aaronyan2011

aaronyan2011

ờ...chào Friendy.....rất vui được biêt em...

dạo này ss chuẩn bị thi HKI nên ít vào rum lắm

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next