Aaron Hebe Word
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Aaron Hebe Word

甄纶城堡 - BuBe Word

You are not connected. Please login or register

[Bích Luân Chi Gia] Học hành mệt nghỉ, tám đều chăm chỉ

♥ Miru Cũng Bị Ngu ♥
韩寂夜
Miru ♥ Hebe
mizybelly
HebeTian_AHW_0330
Soulmate
nyz supo
Zynken
Pinky263
koalakala
candy_luv_[b]u[b]e
anissa cheung
TuThanh_kg863
honey_smile
Yuu Bị Ngu
_Yuki.:.Mint_
galovejiro
♥YangLin♥
Ooo_Bube_ooO
Kendy_iu_BuBe
24 posters

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 21 ... 38, 39, 40

Go down  Thông điệp [Trang 40 trong tổng số 40 trang]

MEMBER
MEMBER

@Mena: PR thì bây giờ ss cũng hong đọc đc, vì ngập trong đam mỹ rồi nên đọc fic đọc ngôn tình thấy ko có hứng thú :))
Uh nhà càng ngày càng vắng hoe, thôi kệ, ss với em cứ t8m nhảm chơi thôi >_<
Hồi trước ss có tham gia frhvn cũng có nick post bài đc kha khá oh, nhưng từ lúc bỏ Fah thì cũng hong có màng tới nữa, còn SHE thì ko, tại ss thích Be rồi thích couple BuBe thôi chứ ss hong có hâm mộ SHE nên ko tham gia diễn đàn a ~
Huhu kể em nghe, hwa ss ngồi des, xong rồi đang ngồi làm bước cuối mịn ảnh thế là plug in dở chứng, đứng và đơ luôn PTS, ss chưa kịp save file mất sạch :((: Ức chế ghê luôn

BuBe_Fan

BuBe_Fan
MEMBER
MEMBER

@Yuki: Bên FRHVN lẫn S.H.EVF sư muội đều tham gia, chỉ là bị Admin ba lần bốn lượt đuổi ra. (Spam quá trời mà)

Mà cái em PR không phải là Fic đâu ... Là tin tức về CalGen thôi ...

Dạo này hai đứa đó đú đớn, dễ thương phết !

Máy sư tỷ có vấn đề rồi ... Phải đi sửa thôi ... Cứ như vậy là toi kaka ...

Sư muội cũng từng bị như vậy, thậm chí là còn bước save, nhưng mà 'bụp' một cái cúp điện ...

Toi đời ...

Tự hỏi tại sao PTS không có tính năng tự dự trữ giống như WORD, khi máy hư hay treo, tắt rồi mở cũng thấy được một chút, có khi là toàn vẹn những gì mình đã làm.

Mà kể sư tỷ nghe, sáng nay sư muội mới phát hiện mình bị huyết áp thấp. Mới thức dậy đã thấy chóng mặt, cảnh vật bị nghiên nghiên, thấy lạ là ...

https://onlylonely4me.wordpress.com/

♥YangLin♥

♥YangLin♥
MEMBER
MEMBER

"bay vô" hé lu cả nhà :x 
có ai gần vô năm học chưa thế, ta thì sắp vô năm rồi "khóc ròng" ,chẳng được tự do nữa cơ :((: 

cơ mà lâu rồi chưa vô lại nên thông cảm cho ta nhá, nhát lật lại page quá =="

Nữa tuần vui vẻ nhé các nàng , "bay vèo vèo"\ 

https://ah-world.forumvi.com/

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
MEMBER
MEMBER

Ừa, thì nói chung là tuôi đã toàn mạng trở về sau những tháng ngày đu theo ba trẻ đi 2gether 4ever ở Đài Bắc và Malaysia :3

Cả nhà có ai còn nhớ tuôi hông :3 Tuôi là con Yuu có trái tim bé bỏng đang sắp nứt vỡ vì độ cutoe của Chân oa đây nòe :3

BuBe_Fan

BuBe_Fan
MEMBER
MEMBER

@Lin: Ở đây thiếu nhân lực quá trời luôn đó sư tỷ ...

Mà mấy sư tỷ này cứ thích bay vèo vèo thế nhỉ ?

@Yuu: Chậc chậc ... Ai mà không nhớ được Yuu sư tỷ (kinh dị, đánh đập dã man) đã về chứ ?

Mà sư tỷ thực sự đi du lịch hay chỉ đi xem concert thế ?

Năm sau rất muốn đi TW để gặp 7p của ta ... Kaka

Ooo_Bube_ooO

Ooo_Bube_ooO
MEMBER
MEMBER

Mất tích mấy ngày và em đã trở lại :D
Dạo này tâm trạng ko tốt nên ko có cảm hứng ghé 4rum lắm :D
Thông cảm cho em nhỏ :D

@Yuu : Làm sao em dám quên ss được :))
Chào mừng ss trở về ạ :3
Em kết cái Ava của ss nhé <3

@Mena + Yuki : 2 người 8 gê thiệt nha ;)):

@Lin : Em sắp thôi chứ chưa đi :D
Ss cứ ẩn cứ hiện à :))

BuBe_Fan

BuBe_Fan
MEMBER
MEMBER

@Rose: Sư tỷ có chuyện gì buồn à ?

Có thể tâm sự với tụi này mà ...

Từng có lần spam dữ quá, sư muội bị FB chặn hết 1 tuần luôn ...

Tội '888' này kinh dị quá ^^"

@All: Còn 1 trang nữa là 100pages, mọi người cố gắng spam kakaka

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
MEMBER
MEMBER

@Mena: ss đi xem concert ngày 22/06 ở Đài Bắc, sau đó tháng 7 đi du lịch ở Malaysia 10 ngày, rồi đi xem concert 20/07 ở Malaysia luôn =]]

@WR: ava cutoe lắm chớ gì, tuôi biết mà, 77 của tuôi mà >:)

@all: ờ mà đúng rồi nhà mình có thánh PTS nào đang rảnh rỗi sinh nông nỗi ko, bạn Yuu có thể nhờ des cho bạn Yuu vài (chục) cái poster fanfic được ko *hai mắt chớp chớp*

MEMBER
MEMBER

@Mena: Ai bảo em spam chứ :)) Mà ss dạo này tham gia mấy 4rum (bên DB vs JYJ á) toàn làm kẻ lang thang và âm thầm à ~ Toàn lượn chùa ko post gì hết :)) Bởi vậy có mấy 4rum hid bài = post hay $ là ss khỏi đọc đc luôn, cơ mà tại tội lười nên đành chịu :))
Về vụ PTS, hong phải máy ss hư mà tại plug in hư remove rồi cài lại đã hết đứng nhưng cái bị mất cũng đã mất :((: Ừa, PTS bị bất tiện cái vụ đó ko như word bởi vậy bị đứng hay mất điện lúc đang des là chỉ biết khóc ròng thôi.
Tự nhiên tsao lại bị huyết áp thấp, em có bị thường xuyên ko, hay chỉ hđó thôi?

@Lin: *ôm* Ta cũng sắp vào học nè 12/8 là đi học trong khi tới 31/7 ta mới kết thúc HK hè :((:

@Rose: Vì 4r có mỗi ss với Mena nên t8m cho đỡ buồn.
Chuyện gì cũng suy nghĩ đơn giản một tí để tìm lối thoát thôi em đừng suy nghĩ sâu xa quá khổ thân lắm

@Yuu: Nàng sung sướng ghê há ~ Đi vui hong? Tháng 8 ta cũng chuẩn bị đi Malay đây.
Mặc dù ta đang thi nhưng mà muốn des gì, ta mới down đc vài font mới nói đi ta des cho thử nghiệm font luôn :))

BuBe_Fan

BuBe_Fan
MEMBER
MEMBER

@Yuu: Chậc chậc ... Sướng thể sư tỷ ?

Muốn được đi lắm, mà lúc đi toàn không đâu vào đâu ...

Không thấy concert nào mở để đi cả ><

Mà FanFic gì thế sư tỷ ?

Nếu là BuBe thì sư muội nhận vài ba cái để làm ^^

Mặc dù Yuki sư tỷ tay nghề cao thâm hơn ta ... Kaka

@Yuki: Dạo này hay bị thôi ... Nghe mama nói là di truyền từ ông bà ...

Cũng hay bị nhức đầu dữ lắm ...

Mà thôi, đến chuyện sư tỷ ...

Hình như máy của sư tỷ bị virus thì phải ... Vì plug in bị hư ấy ...

Thử một vài chương trình diệt virus có sẵn thử xem sư tỷ ...

MEMBER
MEMBER

@Mena: Oh ~ Vậy cũng hong sao, chỉ là nếu em bị thế thì lúc sáng khi tỉnh dậy ngồi lên khoảng chừng 5' rồi hãy đứng dậy.
Hong có bị em, ss xài chương trình diệt virus Kaspersky có bản quyền mà . Tại bản thân cái plug in đó hay bị lỗi lắm = = Mấy plug in PTS nhiều công cụ xài rất thích nhưng đôi khi rất phiền. Romove đi install lại là hết bị rồi, giờ xài bthg ko bị đứng nữa

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
MEMBER
MEMBER

@Mena: mấy cái fanfic ss viết bằng tiếng Trung lúc trc giờ định chuyển lại qua tiếng Việt đó mà em, ko phải BeBu nha :DEm ham hố ko =]]

@Yuki: vui dữ dội lắm luôn, tại đi chơi chung vs cái FC bệnh hoạn DHS mà, còn có vinh dự đc/bị bạn Chân liếc vì cầm cái bảng đèn huyền thoại nữa =]]

Nhờ Yuki trc 2 cái ha, bao h rảnh nữa thì Yuu nhờ tiếp :3

18+ cấm trẻ em :

P/s: không cần lấy nguyên người mod đâu ha Yuki, cắt đầu tụi nó thoải mái đi :3

*đè ra hun*

Ooo_Bube_ooO

Ooo_Bube_ooO
MEMBER
MEMBER

@Yuu : đúng là cutoe hết chỗ chê mà :-x
cái trong khung 18+ đúng là mất máu trẻ em thiệt nha :))
Mấy cái fic sao ko thấy ss dịch nữa vậy :((: Em muốn Chân Huyên cơ :((:

@Yuki : Tks vì lời khuyên của ss nhìu nha :-x

@Mena : Chỉ là ss bị rối khi đứng giữa tình cảm với tình bạn thôi à ,nên khá ảnh hưởng tâm trạng ss + áp lực của gia đình về việc học nên làm ss loạn :D

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
MEMBER
MEMBER

@Yuki: mà Yuki ơi khoan des nha, hôm qua Yuu phác thảo thử trông xấu quá, để Yuu đi tìm stock khác rồi nhờ sau ha :D

@WR: vậy hả, ss đang định nhờ bà Gà des cái poster rồi dịch tiếp Bảo bối ngủ ngon đây mà đang tìm mãi ko ra stock ưng ý :((:

MEMBER
MEMBER

@Yuu: Ừa ~ Mấy stock đó hơi bị khó des, Yuu nên tìm stock đồng nhất, chẳng hạn như cả 4 cùng đứng cả người, cùng đứng nửa người, hoặc với pos 1 thì Ah đồng nhất còn SE đồng nhất...Vậy thì nhìn pos sẽ đẹp hơn. Stock đó cũng có thể làm mà theo Yuki thì nhìn sẽ ko đẹp lắm.
Có dịp đi thế rồi đc nghe live nữa mà sướng rơn rồi ấy chứ :))

@Rose: Ừa ko có gì đâu em ^_^

Ooo_Bube_ooO

Ooo_Bube_ooO
MEMBER
MEMBER

@Yuki : Em nhờ ss des dùm em hình bìa FB nha ss ,đa tạ ss nhìu ,cũng đơn giản lắm

[Bích Luân Chi Gia] Học hành mệt nghỉ, tám đều chăm chỉ - Page 40 Slkt
[Bích Luân Chi Gia] Học hành mệt nghỉ, tám đều chăm chỉ - Page 40 18483040
[Bích Luân Chi Gia] Học hành mệt nghỉ, tám đều chăm chỉ - Page 40 6c9d213141dad0b6fbf08ecd9f101a6c_lg

Yêu cầu : 2 cái hình sóc chuột ss cắt mấy con sóc chuột ra dùm em rồi ss ghép 3 vô cái hình đầu tiên nha ss (3 con bên trái ,3 con bên phải ) ,chỉ cắt sóc chuột đừng để cái nền lại :D
Ss tìm khoảng trống gắn thêm cái bảng hay cái gì đó lên để em ghi sđt nha ss .

P/s : Em đang cần lắm nên mới nhờ ss ,mong ss giúp em ,em đa tạ ss nhìu nhìu lém luôn á :x

BuBe_Fan

BuBe_Fan
MEMBER
MEMBER

@Yuki: Oh... Vậy thì sư tỷ cứ thủ trước ...

Làm được khoảng 5 bước thì save một lần ...

Lúc sư muội làm mấy cái pic quan trọng đều 3 bước save một lần ấy ...

Cũng kỳ công không kém ^^"

Chỉ tội cái quay lại không được ><

@Yuu: Chậc chậc ...

Đúng là hơi hối tiếc ...

Nhưng cũng không sao ...

Tiếng hoa của sư tỷ cũng đến trình độ cao cao ấy rồi à ?

Hay quá đi ^^

@Rose: Chậc chậc ...

Trong học tập thì ta đây chỉ biết nói tiếng cố lên với sư tỷ thôi ...

Học tập thì chính mình tự cố gắng, thấy bản thân mình đã cố hết sức thì đã thành công ...

Không cần lo lắng về phía gia đình ...

Với lại, trong học tập thì sư muội rất thích một câu nói của Calvin (Ru ca)

"Khi làm một việc nào đó, tôi luôn nghiêm túc mà làm hết nó thôi."

Tuy không nguyên văn lắm nhưng cũng tương đương nghĩa ...

Sư tỷ chỉ cố gắng là tốt rồi ...

Còn về tình cảm lẫn tình bạn thì sư tỷ có thể dành một buổi để suy nghĩ một chút ...

Vừa nghe nhạc vừa suy nghĩ cũng được, tốt nhất là nhạc nhẹ một chút hoặc nhạc không lời ...

Suy nghĩ xem tại sao mình lại kết bạn với người này, loại hết những lý do hoàn cảnh đi thì còn những gì khác ? Người đó có đáng làm bạn của mình không ...

Hoặc là suy nghĩ, tình bạn này còn có thể tiếp tục duy trì không ? Và duy trì theo kiểu nào ...

Có thể theo kiểu đối phó hoặc theo kiểu thân thiết hơn không ...

Và điều quan trọng nhất là trong lòng mình không được bao giờ nói ghét người đó mà phải tìm ra ưu điểm của người đó để viết ra một tờ giấy, hàng đầu tiên của tờ giấy, nên ghi chữ CẤM XÉ thật to ...

Để mai sau khi mình lại tiếp tục giận thì cứ từ từ mà lấy ra, xem lại ưu điểm của người đó ...

Còn về chuyện tình cảm thì ... Có thể sư muội không giúp được vì không biết nó thuộc loại nào ...

P/S: Thông cảm nhá. Mình có họ hàng xa là cái gì đó tâm lý ... cũng không biết nữa, hình như là tư vấn nên đã giúp mình một chút ^^

MEMBER
MEMBER

@Rose: PTS ss vừa hư rồi em ơi ~ SS đã nhờ Lan rồi có gì mai Lan onl Lan des cho em nhá

@Mena: *ôm khóc* PTS ss nó tử nạn cách đây vài giờ rồi em ơi.
Chẳng biết cài plug in chập nhau nó quánh nhau hay down brush nhiều quá nó lỗi mà cứ mở lên des đc nửa chừng là nó đứng đơ ~ Đem đi remove thì ko remove đc , reinstall lại càng ko đc :((:
Xong rồi, xong rồi em ơi :((: :((:

Ooo_Bube_ooO

Ooo_Bube_ooO
MEMBER
MEMBER

@Mena : Thanks những lời tư vấn của em rất nhiều :x
Dù bây giờ mọi thứ chưa giải quyết nhưng vẫn coi như là ổn rồi , ss cũng biết tự làm gì chỉ là có hơi rối + khó chịu 1 chút :)
Ss biết và hiểu những gì em nói nhưng có rất nhìu thứ trong cuộc sống này nói thì dễ, làm thì rất khó em à .
Chỉ có những người trong cuộc và người từng trải mới hiểu và cảm nhận được :)
*hơi tâm trạng tý * =))

@Yuki : Tks ss yêu nhìu nhìu :x

@Yuu : Khi nào rãnh thì dịch tiếp đi ,em nhỏ đang hóng nè ;)):

@ALL : TOPIC NÀY ĐÃ ĐƯỢC 100 PAGE RỒI ,EM LẬP TOPIC MỚI CHO CẢ NHÀ NHÉ :)

BuBe_Fan

BuBe_Fan
MEMBER
MEMBER

@Rose: Kaka ... Sư tỷ đúng nha ...

Tuỳ theo trường hợp và tình cảm thì giải quyết thôi ...

Mong sư tỷ có thể có được vui vẻ ^^

@All: Good Bye nhà cũ ...

Sang nhà mới nào ...

https://ah-world.forumvi.com/t213-topic

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 40 trong tổng số 40 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 21 ... 38, 39, 40