Aaron Hebe Word
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Aaron Hebe Word

甄纶城堡 - BuBe Word

You are not connected. Please login or register

[Bích Luân Chi Gia] Học hành mệt nghỉ, tám đều chăm chỉ

♥ Miru Cũng Bị Ngu ♥
韩寂夜
Miru ♥ Hebe
mizybelly
HebeTian_AHW_0330
Soulmate
nyz supo
Zynken
Pinky263
koalakala
candy_luv_[b]u[b]e
anissa cheung
TuThanh_kg863
honey_smile
Yuu Bị Ngu
_Yuki.:.Mint_
galovejiro
♥YangLin♥
Ooo_Bube_ooO
Kendy_iu_BuBe
24 posters

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 21 ... 38, 39, 40  Next

Go down  Thông điệp [Trang 39 trong tổng số 40 trang]

BuBe_Fan

BuBe_Fan
MEMBER
MEMBER

@Những BuBe's Angle đã đọc FanFic của BuBe: Mình cần tìm lại một FanFic, mình không nhớ tựa đề nên không tìm được ...

Rất muốn đọc lại FanFic đó ... Nhớ là nó post ở đâu đó trong AHW, DAN ...

Nội dung nói về hôn nhân đổ vỡ của Hebe và Chun, tình yêu và hận thù của ChunElla, tình yêu của BuBe ...

Chun là anh của Aaron, Chun yêu Ella nhưng vì sự nghiệp đã cưới Hebe, Aaron yêu Hebe, Hebe là bạn của Ella ...

Có ai nhớ nó ở đâu, hay có đường link thì cho mình xin nhá ^^

Ta đang rất muốn xem lại FanFic này ... Nó có tình tiết khá là độc đáo và hay nha !

https://onlylonely4me.wordpress.com/

MEMBER
MEMBER

@Lan: Cơ mà hình đó là kiểu cổ cổ đúng hong, thế thì bánh gato mà cổ kiểu gì = =

@Mena: Hơ hơ ~ ss thích BuBe nhất tại vì hồi đó ss là pudding mà thấy trong SHE, Be lại dễ thương nhất, cảm giác rất hợp với Bu. Lúc biết đến Fah lại đọc fic BuBe đầu tiên và nhiều nhất nữa nên từ đó thích luôn, còn JiSel cũng là do đọc fic mà ra, với xem MV XinWo, cả 2 cực dễ thương lại đẹp đôi nhưng hong có niềm tin real mãnh liệt như BuBe thành thử lúc Sel lấy chồng là thôi rồi couple JiSel luôn. Còn CalGen là từ phim "Công chúa nhà tôi" mà thích á, cho nên giờ viết fic là chỉ có BuBe với CalGen thôi.
P/S: Fic em hỏi ss chẳng nhớ = = Có lẽ là chưa đọc cũng nên
@Rose: Cái sign của em ss áp dụng kiểu blend mới học :)) Mà thật ra là ưng cái sau này hơn cái sign cũ trc' đó ss đưa em.

BuBe_Fan

BuBe_Fan
MEMBER
MEMBER

@Yuki: Chưa đọc cũng không sao ^^

Chừng tìm được sẽ xin tác giả post lên AHW ...

Mà ban đầu xem Hana Kimi thích ChunElla trước, sau đó thì đọc FanFic, không biết từ đâu mà đọc được BuBe ...

Rồi lên Google tìm hình, bác GG quả nhiên không phụ lòng ta nha ...

Hình BuBe chụp chung cực dễ thương, cái hình mà hai đứa cùng làm mặt xấu rồi cùng cười ...

Từ đó yêu BuBe ...

Phim 'Công chúa nhà tôi' thì tránh còn không kịp, vì lúc đó ta thích nhất là ChunElla mà ...

Nhưng sau khi xem MV Xin Wo thì cảm thấy thích thích phim đó một chút ...

Rồi kèm theo đọc FanFic, cảm thấy thích couple CalGen ...

Chẳng những vậy, mà khi trong nhiều Show, Cal hay nhắc đến Gen nên mới thích couple này nhiều như thế ...

Đến lúc 'BOF' của Hàn Quốc lên sóng thì theo phong trào thích mỹ nam mỹ nữ ...

Nên thích luôn JiSel nhưng khi nghe tin Sel được bày tỏ trong 'S.H.E is the one' thì thôi luôn ...

Mà không biết sư tỷ xem 'BOF' chưa nhỉ ?

Ooo_Bube_ooO

Ooo_Bube_ooO
MEMBER
MEMBER

@Mena : Chap cho ta nợ lâu nhé :D
Do lỡ hứa với cô yêu dấu của ta nên giờ phải đánh máy dùm cô 20 cái đề Anh nên tạm thời đóng fic nhé
Sorry Sorry Sorry nhìu nhìu nha , ss tạm đóng fic :D

@Yuki : Em thích cả 2 tấm :D
Nhưng có lẽ em thích tấm cũ hơn ,tại vì em thích cái style lạnh lạnh buồn buồn hơn :D
Nhưng chỉ cần là ss des thì em đều thích hết <3

♥ Miru Cũng Bị Ngu ♥

♥ Miru Cũng Bị Ngu ♥
MEMBER
MEMBER

*cúi đầu*
Ai ya, xin lỗi mọi người vì lâu không có on để t8m. Em mải đi hóng hớt 2gether 4ever quá nên vô tình quên mất forum. Bây giờ thì em sẽ on thường xuyên hơn, dù là không như lúc trước, nhưng mà em sẽ không bỏ fourum đâu. Yêu mọi người~ \  \  \ 

@Mena: https://ah-world.forumvi.com/t39-topic
Cái này phải không ss?
Mà ss viết sai rồi nha, Angel mới là thiên thần, Angle là cái góc
Hic, mắc lỗi suốt ngày mà còn đi bắt lỗi người khác, cái tật mãi không chừa ;)): 

BuBe_Fan

BuBe_Fan
MEMBER
MEMBER

@Rose: Kaka ... Không sợ sư tỷ bỏ Fic lâu, chỉ sợ sư tỷ mất cảm hứng thôi ...

Mà sư tỷ đừng làm ta thất vọng là được rồi ^^

@Miru: Chậc Chậc ...

AI NỚP DU ...

Qủa nhiên là sư muội giỏi hơn nha ! Tuổi trẻ tài cao mà ...

Tìm được FanFic cho sư tỷ ... Còn thấy được lỗi chính tả nữa ^^

Mà chữ ANGEL này sư muội thấy ở đâu vậy ?

Để sư tỷ sửa ...

Ngàn lần cảm tạ bảo bối nhá ^^

BuBe_Fan

BuBe_Fan
MEMBER
MEMBER

@Miru: Mà sư muội trở về thành phố rồi đúng không ?

Thấy sư muội đăng nhập con cũ ...

Không biết đúng không ^^

Ooo_Bube_ooO

Ooo_Bube_ooO
MEMBER
MEMBER

@Mena : Bỏ thì chắc ta không bỏ đâu ,dù sao thì cái fic này là tâm huyết của ta chỉ là không có thời gian với cảm hứng thôi à .
Ta đang có cảm hứng 1 chút nên đang từ từ viết chap 4 :)
Thời gian thì ta ko có nhiều nhưng sẽ cố gắng hết sức :D
Ta chỉ sợ ta viết dở quá làm muội thất vọng thôi à :D

@All : Thời gian này bận quá nhưng sẽ cố gắng ghé thăm nhà nhìu :D

Ooo_Bube_ooO

Ooo_Bube_ooO
MEMBER
MEMBER

À đúng rồi !!!
Trong concert của JJ , anh JJ đã tỏ tình với Chân của chúng ta rồi đó .
Nhìn mặt bạn Chân ngại mà cute chết đi được :-x
Hình như bạn Luân của chúng ta hơi chậm tay hơi nhát nên để người ta tỏ tình rồi kìa :P
Không khéo coi chừng Chân đi theo JJ là mệt lắm nha mọi người :))
Nghe nói bạn JJ đã yêu đơn phương Chân nhà ta được mấy năm rồi đó nhé ,bạn JJ cũng phải nói là có tài có tiếng vô cùng
Không biết rồi couple Bube của chúng ta sẽ thế nào đây ,haizzz !!!

P/s : Chân bên ai cũng được ,chỉ cần Chân hạnh phúc là được :))
Nếu bên Luân mà không hạnh phúc thì ta sẽ anti thằng Luân =))
Điền Phức Chân ,nhất định phải hạnh phúc nha :-x

P/s : Coi xong đoạn sub về vụ tỏ tình của JJ thì ta đã hoàn toàn mất cảm hứng viết fic lun roài :))
Thông cảm cho ss nhé Mena :D

BuBe_Fan

BuBe_Fan
MEMBER
MEMBER

@Rose: Văn phong thì có thể sửa lại ...

Nhưng cảm hứng rất khó lấy nha ... Sư tỷ phải khổ cực rồi ><"

Kaka ... Mà nhờ JJ Lin tỏ tình với Chân nên ta mới có cảm hứng tiếp tục viết Love So [R]ight ấy ...

Sư tỷ thì ngược lại ...

Chậc chậc ... Vì của sư tỷ phải tưởng tượng, còn của sư muội và Yuu sư tỷ thì dựa theo thực tiễn mà phăng ra ...

Sư tỷ kiếm sub ở đâu thế ?

Gửi link cho sư muội được không ^^

Ta nói nếu bạn Luân không giành lấy thì ta đây ủng hộ anh JJ Lin nhá !

Dù sao thì anh này năm nào cũng tỏ tình với Hebe cả ...

Sinh nhật vừa rồi còn tặng cho Hebe bánh kem trên WeiBo nữa ...

Anh Luân nhà ta thì ... Chế độ rùa bò: ON

Mặc dù rất muốn Anti Luân nhưng dù thế nào thì vẫn yêu Fahrenheit ngang bằng S.H.E ...

Nên cứ yêu 7 con người này vậy ^^

Ooo_Bube_ooO

Ooo_Bube_ooO
MEMBER
MEMBER

@Mena : https://www.youtube.com/channel/UCKsabb6D-yjIHA1QitOsfsg
Trong đó có 3 clip về màn tỏ tình đó đó .
Tự nhiên bị hụt cảm xúc chắc để vài bữa rãnh mới viết được ,dạo này ss phải đi học nên ko có thời gian nhìu :D
Ngày trước ta cũng yêu Fah lém mà Fah làm ta hơi thất vọng nên từ từ ta cũng không còn yêu nhìu như xưa nữa :)
Hôm trước ta rãnh nên coi lại cái concert Fantasy 2009 nên mới có cảm giác lại xíu đó :)
Dạo này ss chỉ theo dõi mình lão Luân ,chỉ hóng film của mấy bạn Fah thì nhìu :D
Nói thật nếu JJ chung thủy và tốt với Chân thì ta đây ủng hộ 2 chân 2 tay ,ủng hộ ảnh hết mình :D

@All : Dạo này mệt quá đi cả nhà ơi :((:
Hên là chưa chính thức nhập học mà đã thấy chán rồi đó :((:

BuBe_Fan

BuBe_Fan
MEMBER
MEMBER

@Rose: Sư muội cũng uể oải không kém nha ...

Cảm thấy bất lực sao ấy ...

Mà đúng là JJ Lin chung tình dữ thật, không biết Chân nhà ta có gì mà thu hút nam nhân dữ vậy ...

Để bái kiến làm sư phụ ^^

Còn Fahrenheit thì phải chông chờ mấy anh cùng nhau đứng trên 1 sân khấu rồi ...

Đúng là lòng hâm một có chút giảm nhưng chỉ sau S.H.E thôi ...

♥ Miru Cũng Bị Ngu ♥

♥ Miru Cũng Bị Ngu ♥
MEMBER
MEMBER

@Rose: Hi ss~
Và chúng ta lại không có gì để nói với nhau
P/s: Chữ ký của ss đẹp ghê~

@Mena: Uhm, em lên lâu rồi, chỉ là cứ mải đi hóng hớt concert nên không có on thôi. Mr. Papa lại có việc đột xuất nên về được có 5 ngày à, chán :-[[

E hèm, bạn Luân, bạn tắt ngay cái chế độ rùa bò cho mình, đi tỏ tình giành lại bạn Chân đi, cứ nhát như thế rồi bạn Chân theo bạn JJ là mình không biết nha.
*chuồn kẻo ăn dép*

P/s: Ah, just kidding! Chỉ cần Chân Chân hạnh phúc là được rồi, Chân yêu ai thì mình vẫ sẽ ủng hộ. Mà kể cả ji mo mà chị vẫn vui vẻ cũng không sao hết luôn~
*hát*
Ni hai shi yao xing fu~

BuBe_Fan

BuBe_Fan
MEMBER
MEMBER

@Miru: Tội nghiệp nhỉ ? Không được lên mạng ...

Mà dạo này FB chặn sư tỷ này rồi ><

Chắc là quấy rối trên ấy nhiều quá ...

Chậc chậc ... Luân cứ bật chế độ rùa bò này thì ta đi theo JJ Lin đấy ...

À mà sao cũng được, miễn sao Chân hạnh phúc như Na và Bối là okay ^^

Nhưng mà hình như Chân thích JI MO hơn thì phải ...

Thôi cũng đành ... Dù sao thì cũng ủng hộ Chân ...

Ooo_Bube_ooO

Ooo_Bube_ooO
MEMBER
MEMBER

@Miru : 2 cái sign là do ss Yuki des tặng cho ss đó :D
Ss rất chi là thích :-X

@Mena : Nếu Fah trở lại bên nhau ss nhất định ủng hộ ,có thể không bằng S.H.E nhưng chưa chắc thua ai :D
Còn bà Chân thì khỏi nói về sức quyến rũ :))
Chúng ta còn chết lên chết xuống vì ẻm thì mấy ảnh sao chịu nổi được :))

BuBe_Fan

BuBe_Fan
MEMBER
MEMBER

@Rose: Chậc chậc ... Bởi vậy mới nói ...

Nhiều người tranh giành Chân, thế nhưng Chân chỉ thích người Chân yêu ...

Cá tính như thế thì ai mà chịu cho nổi *phun máu mũi*

MEMBER
MEMBER

Ô hô, ta đã comeback...Mianhae cả nhà, dạo này đang ghiền coi anime và chơi JX3 nên hong có vô nhà ^_^
@Mena: Ừa khi nào post rồi thì để ss xem fic đó ntn...Lâu quá cũng chẳng nhớ gì về mấy fic BuBe đã đọc cả, ngay cả fic ss viết mà ss còn mém quên :))Thời kì yêu BuBe điên cuồng chăm chỉ type fic mà toàn dài thế mà đều end đc cả, giờ thì có mỗi một chương cũng ngâm cho nó sắp thành móc :))
Cái hình BuBe làm mặt xấu là cái hình tiêu biểu hường phấn nhất của chúng nó ~ SS thích CalGen sau xem phim đó mà lại chưa đọc fic nào có CalGen cả toàn tự viết tự đọc thì có :)), với cả cũng hong có thích ChunElla nên chẳng ảnh hưởng gì hết. Nói thiệt chứ hồi ss thích Bu ấy vậy mà vẫn ghép cặp Bu với Hebe đc là biết yêu cặp đôi chúng nó đến chừng nào rồi. Chứ như yêu Jae nè có muốn "nhường" anh cho đứa con gái nào khác đâu :((:
"BOF" hả, ss có xem, nổi một thời ko xem chúng nó bảo lạc hậu thì toi :))rồi thích cặp Gốm Cháo, thích couple đó thôi chứ hong có bấn loạn Kim Bum như người người nhà nhà đâu. Về tình yêu lớn nhất trong lòng ss thì chẳng ai vượt qua bé Jae hết :))Nên chủ yếu coi phim toàn thích couple thôi.

@Rose: Cái tấm cũ do ss quăng qua fb cho em nên chất lượng ảnh nó bị giảm, nhìn nó mờ quá hà >_<. Em thích style buồn hử, hôm nào ss sẽ des style buồn cho em nếu tìm đươc stock Be buồn phù hợp, giờ hình Bu với Be ss toàn trông cậy vào Gồ-ca

@Miru: Lâu quá hong gặp em a~ Bỏ nhà đi có về là đc rồi em, nhà còn có mấy mạng hà, rảnh ráng vô t8m với cả nhà cho đỡ buồn.

---> Vấn đề của 2 bạn nhỏ Luân Chân, thiệt tình nhiều khi ta thấy tội JJLin ghê, tỏ tình với Be 2 lần mà bị từ chối hết, còn cái người đang đc thiên hạ trông đợi tỏ tình là Aaron Yan kìa thì cứ im hơi lặng tiếng, toàn tung hint mà chả dám công khai, ức chế = = Về việc của Fah, ss thấy Fah tách ra trong bình yên và nhẹ nhàng thế kia là tốt lắm rồi. Họ có thể hợp nhau nhưng con đường sự nghiệp họ đã ko còn điểm chung nữa, mà ko nói nữa vì ta mù tin tức của Fah rồi. Từ ngày quay lưng ra đi để thủy chung với tình yêu duy nhất thì hoàn toàn mù tịt :)):))
P/S: Đang trong 4rum BuBe mà phát biểu vậy dễ bị "ném đá" lắm nhỉ *chọt kiến*

Ooo_Bube_ooO

Ooo_Bube_ooO
MEMBER
MEMBER

@Yuki : Em thích hình hơi buồn buồn chút :D
Em luôn chờ ss des mà :D
Còn về bạn JJ thì tội thật ,còn cái bạn Luân thì chả biết làm gì mà cứ im lặng hoài =))
Về Fah thì cũng xong rồi ,đành chịu :)
Còn về bạn Jae của ss thì em đây cũng khá là mê mà chỉ thích ngắm thôi à :)) (Quá đẹp zai mà ;)): )

@Mena : Chân is best of best =))

BuBe_Fan

BuBe_Fan
MEMBER
MEMBER

@Yuki: Kaka... Sư muội cũng thích Gốm Cháo, viết Fic của Gốm Cháo còn nhiều hơn BuBe đấy. Sư tỷ tin không ?

Vì hồi đó mới vào 'nghề' nên rất hăng say viết ... Dạo này lo bận học nên ý tưởng bay đâu mất tiêu hết.

Mà sư tỷ còn giữ Fic của CalGen không ?

Đăng lên đây cho sư muội đọc ké, đang ghiền couple đó ...

Vì dạo này BuBe lục đục quá, còn CalGen thì mới tham gia hoạt động -X- cùng nhau, chụp cùng nhau quá trời. Đã vậy lúc chụp hình tập thể còn thích đứng sát nhau nữa ... Nên đang hoạt động cho couple này đây ^^

Mà sư tỷ phát biểu cũng không sai nha ... Đúng là BuBe chưa công khai thì JJ Lin làm nhanh rút lẹ rồi. Còn về phần Fahrenheit thì nếu vui vẻ hợp thì hoà bình tách như thế thôi ... Nhưng những FeiFei cũng mong các anh quay lại với nhau trên cùng một sân khấu dù chỉ một lần.

@Rose: Kaka ... Trong fic thì Yuu đề cập Hebe là thiên thần của mọi người nhưng mình thấy thì dạo này Hebe là thiên thần im lặng hoặc là thiên thần hoà bình thì đúng hơn.

Vì Hebe lúc nào cũng im im và im im nữa ... Rất ít nói chuyện.

Còn về Jae thì sư muội thích DBSK ... 5 người có vẻ được, khá hợp nhưng hình như tách ra thành JYJ và DBSK rồi mà ?

MEMBER
MEMBER

@Rose: Hơ hờ , tại dạo này ss đang bận ôn thi nên từ giờ đến cuối tháng ss khá là bận. Thi cử gì mà nó dồn dập đến cùng một lúc, vừa thi Anh văn, vừa thi Hàn ngữ, vừa thi cuối kỳ ở trường nên hong có tgian tìm cảm hứng buồn để des cho em :))
Bạn Luân thì có nhiều khi im lìm mà lợi hại nha ~ Ko biết đc bạn thâm sâu khó lường hay là ngờ nghệch, chúng ta cứ lẳng lặng mà đợi xem cuối cùng BuBe có thực sự đơm hoa kết quả ko :))
P/S: SS cũng khoái ngắm trai đẹp nhưng yêu chỉ có một người :))

@Mena: Hơ hơ thật sao...Hồi đó lúc xem film xong ss cũng vào kst đọc fic Gốm-Cháo khá nhiều, nhưng do thích thế thôi nên đọc được một gian thì chán rồi hết đọc nữa~
Fic CalGen nhân vật chính thì ss chỉ viết có mỗi cái Still Loving You thôi, hồi đó ss có post rồi em đã đọc chưa? Còn lại thì ss toàn viết BuBe và CalGen làm couple phụ thôi à.
Về Fah thì, fans nhóm nào tách ra mà yêu tất cả thành viên đều có tâm trạng đó hết.
Chính xác như DBSK cũng vậy, bây giờ tách ra thành 3-JYJ và 2-DBSK, nhưng rất rất nhiều OT5 vẫn chờ đợi một sân khấu hoàn hảo 5 người, ss đã chờ gần 4 năm rồi và cũng sẽ tiếp tục chờ đợi và hy vọng dù là trong quá khứ cùng tương lai đã và sẽ mất rất nhiều nước mắt nữa, nhưng yêu là phải thế thôi em ơi ~ Mỗi người có một cách yêu khác nhau mà . Cho nên những FeiFei đó chờ đợi Fah trở lại là cũng ko có gì sai, cứ tiếp tục hy vọng nếu còn có thể.

BuBe_Fan

BuBe_Fan
MEMBER
MEMBER

@Yuki: Kaka ... Trai đẹp thì ai mà không thích ngắm ?

Chỉ là sư muội luôn tự hỏi trai đẹp là đẹp làm sao thôi ...

Nhưng mà xinh đẹp sinh ra là để thưởng thức mà ...

Nên cứ ngắm đấy thôi ^^

Còn yêu thì chưa chắc, không thích yêu trai đẹp, vì sẽ có nhiều người thứ ba ^^"

Quay lại vấn đề chính :

Still Loving You đã đọc rồi ... Thế còn Fic khác không sư tỷ ?

Kaka ... Thấy Fahrenheit còn chia tay êm đềm, thành viên không ngừng nói tốt cho nhau ...

Mà DBSK hình như YunJae cãi nhau hay sao ấy ... Không rõ nữa ... Vì lúc nhận tin tức thì đã quay lại với C-pop rồi ...

Sư muội cũng biết KST, nay chia thành nhiều phe phái nên không vào nữa ...

MEMBER
MEMBER

@Mena: Trai đẹp thì phải đẹp tự nhiên mới ngắm chứ.
Yêu trai đẹp nhưng phải có tính cách tốt nữa chứ đâu phải yêu mấy tên theo kiểu bình hoa đâu >_<
Như ss đã nói, còn lại CalGen chỉ toàn couple phụ thôi :)) Dạo này ss đâu có cập nhập thông tin gì của C-Pop đâu mà có cảm hứng couple . Cpop bây giờ là ss coi phim thôi chứ hong có yêu thích nhóm nhạc nào nữa hết á.
Đính chính,YunJae chả có phải vì cãi nhau mà chia tách nhóm đâu,chúng nó yêu nhau còn ko hết mà. Luật giải trí của Hàn Quốc khắc nghiệt hơn rất nhiều em ạ, em ko trong giới KPop nên em ko hiểu được đâu. Mà ss thuộc dạng ko phải nghe vậy là điên cuồng gào lên với nhân loại đính chính cho mấy ảnh, cách tốt nhất chỉ là im lặng, vì càng ngụy biện thì càng nghe như có vẻ che lấp khuyết điểm vậy. Nên em muốn tìm hiểu thì tìm hiểu, còn ko em cứ chung thủy với lĩnh vực CPop em thích thôi, ko thể so sánh đc 2 bên đâu em ^_^
Dạo này thì ss hong có đọc fic linh tinh nữa nên cũng hong có vào KST luôn

BuBe_Fan

BuBe_Fan
MEMBER
MEMBER

@Yuki: Thì trai đẹp chỉ dùng để ngắm, không thể dùng để yêu nha ^^

Sư muội cũng không quay lại KST nữa ... Chắc khoảng 1 năm rồi ...

Mà sư tỷ biết tin CalGen không ?

Dạo này Couple này lấn át cả BuBe trong lòng em ...

Kaka ...

Hết cùng nhau tham gia show lại cùng nhau quảng cáo nhãn hiệu thời trang cho nhau ...

Đau lòng chết đi được ... Mong họ nhanh chóng sớm ở bên nhau nha ...

MEMBER
MEMBER

@Mena: Tại sao lại ko thể yêu chứ ~ Đẹp trai tính tốt là đáng để yêu thôi :))
Còn trai đẹp kiểu bình hoa thì mới để ngắm
Bên KST cũng tạp nham = =
Như ss bảo, về CPop thì ss chỉ coi film thôi nên hong có biết tin tức gì về couple gì hết á, có đọc mấy tin tức về mấy bộ phim sắp quay, sắp chiếu blah blah thôi à~ Nên vụ CalGen thì ss hong có biết

BuBe_Fan

BuBe_Fan
MEMBER
MEMBER

@Yuki: Thế cần sư muội đây PR không !? ^^

Thấy Forum sao còn có hai đứa chúng mình vậy nè ?

Mà đỡ hơn là 'ta đây tự kỷ-ing' ... Mặc dù toàn nói đến thứ trên trời, dưới đất thì không thấy ...

Sư tỷ có tham gia FRH VN hay S.H.E VF không ?

Thấy bên đó cũng hơi vắng bóng nhưng mấy cái vietsub cứ tung ra như tôm tươi ấy ...

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 39 trong tổng số 40 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 21 ... 38, 39, 40  Next