Aaron Hebe Word
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Aaron Hebe Word

甄纶城堡 - BuBe Word

You are not connected. Please login or register

[26/05] Thần Diệc Nho thừa nhận mối quan hệ với Tăng Chi Kiều ^^

Ooo_Bube_ooO
koalakala
Yuu Bị Ngu
Pinky263
8 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Pinky263

Pinky263
MEMBER
MEMBER

[26/05] Thần Diệc Nho thừa nhận mối quan hệ với Tăng Chi Kiều ^^ 21379357

Thành viên nhóm nhạc Phi Luân Hải Thần Diệc Nho đã từng nói muốn kết hôn trước 31 tuổi, nhưng có lẽ năm nay kế hoạch của anh vẫn chưa thành hiện thực.

Tin tức tiết lộ lý do khiến anh chưa thể kết hôn là vì cô bạn gái Tăng Chi Kiều mới 22 tuổi, độ tuổi này vẫn còn quá trẻ để nghĩ đến việc lập gia đình.

Tại buổi họp báo giới thiệu cuốn sách Journey Backwards: Calvin Chen's Vancouver Foreign Study Diary ngày 23/5, Thần Diệc Nho lại bị đặt câu hỏi về việc kết hôn. Anh nói "Tôi đã từng mong sẽ kết hôn năm 30 tuổi. Giờ tôi không muốn tìm bạn gái mà chỉ muốn hẹn hò với một người có thể đi đến hôn nhân".

Anh đã gián tiếp thừa nhận mối quan hệ với Tăng Chi Kiều. Nhưng vì cô hiện đang bận làm việc ở Trung Quốc nên Thần Diệc Nho chỉ biết thở dài " Chúng tôi đã không gặp nhau hơn 2 tháng nay rồi".

Credit : krfilm.net

Yuu Bị Ngu

Yuu Bị Ngu
MEMBER
MEMBER

gomen, đó giờ em vẫn chưa biết vụ này, Calvin với Qiao Qiao:|tin này đáng tin ko vậy cả nhà (thông cảm em mù info), nếu vậy thật thì trước tiên chúc phúc cho Cal và Qiao nhá, mong hai ng mau cưới, sau đó tự sướng, Bu bớt một đối thủ trên đường theo Be rồi>:)
*ăn dép u đầu*
*hối hả chạy ra*

Pinky263

Pinky263
MEMBER
MEMBER

cũng không biết tin này có thật không nữa, ta lượn lờ bên Krfilm xem thì thấy, ta cũng thật là bất ngờ với cái tin hai người này cặp kè. Nhưng nếu thật thì quá tốt rồi. Vì trong 4 thành viên, Calvin là người nói thẳng là thích Be, nhưng nếu giờ có người yêu rồi thì vô cùng yên tâm là Be sẽ chỉ thuộc về Bu thôi (đôi phút tự sướng ^^)

koalakala

koalakala
MEMBER
MEMBER

Trời đất ơiiiiiiiiiiiiiiii thiệt ko vậy :-o Đọc title thoy hết hồn ròy :-o
Hix ko ngờ Calvin lại là ng` có gf sớm nhất =o= (ý là công bố sớm) kòn 3 người :"> màh ai bík đc mấy ông này có jấu ko, nghi lắm =))
Dù sao cũng chúc Calvin vs ss Kiều hạnh phúc ^oo^ Hehe tự nhin bík 2 ngừi này thành cặp kái vui wá =))

https://www.facebook.com/wiseling.wong

Ooo_Bube_ooO

Ooo_Bube_ooO
MEMBER
MEMBER

Tin này có lẽ là thật thì phải .
Bên Frhvn.com cũng có nói nhưng cũng chưa xác định là 100% .
Nếu là thật thì chúc mừng Cal vì Joanne cũng đáng iu vô cùng và mong Cal sẽ hạnh phúc ;
Nếu không phải cũng chẳng sao đâu .
Chẳng biết nên zui hay bùn cho Cal nữa nhưng em mong Cal sẽ hạnh phúc dù Cal chọn ai em cũng ủng hộ.

galovejiro

galovejiro
ADMIN
ADMIN

Khổ ghê , bác ấy bảo bác ấy thích Hebe là thích kiểu như em gái nhưng các bạn cứ thích gán ghép nên mới hiểu lầm thôi! Khổ thân Be nhà em hết bị gán với bác Cal bây giờ ra riêng lại bị gán ghép với bác Anthony , bao giờ mới được về với chồng hả trời!

https://ah-world.forumvi.com

aloneacceptance

aloneacceptance
MEMBER
MEMBER

không biết tin này có thật không hay là lá chuối nữa kaka.
dù sao 2 người họ cũng xứng đôi mà . nhưng hơi bị buồn
thôi mặc kệ miễn Cal hạnh phúc là ok rồi .

lovelycindy_78

MEMBER
MEMBER

bất ngờ thật ấyyyy :|
nhưg mà dù sao cũg chia vui vs bác Cal thôyyyyy :X

BuBe_Fan

BuBe_Fan
MEMBER
MEMBER

Tin này thật sự buồn đối với Fans Of CalGen nhá !

Mình cũng bị shock nhưng nghĩ kỹ lại ...

Mình thậm chí còn không biết nữ chính trong scandal kia nữa ...

Nhưng mà không biết hiện giờ họ như thế nào rồi ?

https://onlylonely4me.wordpress.com/

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]