Aaron Hebe Word
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Aaron Hebe Word

甄纶城堡 - BuBe Word

You are not connected. Please login or register

Happy Birthday Hebe Tian - Tian Fu Zhen

Kendy_iu_BuBe
Pinky263
Ooo_Bube_ooO
7 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Happy Birthday Hebe Tian - Tian Fu Zhen Empty Happy Birthday Hebe Tian - Tian Fu Zhen Wed Mar 30, 2011 5:53 am

Ooo_Bube_ooO

Ooo_Bube_ooO
MEMBER
MEMBER

HAPPY BIRTHDAY HEBE
30/3/1983-30/3/2011
Happy Birthday Hebe Tian - Tian Fu Zhen Hebe2215121pr5
Ngày 30/3 năm nay đã là ngày Be iu của chúng ta tròn 28 tuổi .Be đã cùng S.H.E thành công với cái tên Hebe và giờ đây Be cũng đã thành công với tên Điền Phức Chân ,dù là Hebe hay là Điền Phức Chân đi chăng nữa Be vẫn là người em iu iu nhất .

Be biết không ?Be và cả Bu đã xuất hiện trong đời em làm con tim em biết rung động ,biết yêu và đã thay đổi em nhiều lém .Từ 1 người trầm lặng ít nói ,em trở nên thân thiện và vui vẻ hơn .Em đã trưởng thành và biết suy nghĩ hơn rất nhiều .Em cũng đã biết cố gắng để thành công và cố gắng thực hiện điều mình làm .Rất cảm ơn Be ,Bu và tất cả các tình yêu .

Hôm nay không là các ss nhà ta quên hay bận mà không chúc mừng Be nhưng các ss ấy đã làm rất nhiều còn em chưa từng làm gì cả ,vậy ngày hôm nay hãy để em thay các ss ấy chúc mừng sinh nhật Be .

Chúc Be có 1 ngày sinh nhật thật vui vẻ bên gia đình và bạn bè (cùng Bu ,tình yêu bí mật của Be nữa nhé :twisted: ).Chúc Be luôn luôn vui vẻ và hạnh phúc .Chúc Be ngày càng xinh đẹp và quyến rũ hơn(chắc em và Bu chết mất thui :oops: ).Chúc Be sẽ ngày càng thành công hơn nữa nhé .Mong những album tiếp theo của Be (và Bu nữa nhé) và sự tái hợp của S.H.E nũa nhé .
Be ơi ,có rất nhiều người yêu Be và luôn dõi theo Be (trong đó có Bu và em nữa :twisted:),Be ơi hãy tiếp tục cố gắng nhé ,mọi người luôn luôn ủng hộ Be .

HAPPY BIRTHDAY HEBE TIAN ... SHENG RI KUAI LE TIAN FU ZHEN ...

Happy Birthday Hebe Tian - Tian Fu Zhen Hebe_2ndshow

Pinky263

Pinky263
MEMBER
MEMBER

hjhj, thanks muội đã lập topfic chúc mừng sinh nhật Be nhe ^^

Chúc Be tròn tuổi mới gặp nhiều may mắn , hạnh phúc , sự nghiệp càng thành công và trong tương lai gần sẽ công khai tình cảm với ai đó (Bu mới chịu nhe) ^^
Happy Birthday Hebe Tian - Tian Fu Zhen 497cb757_13504371

Kendy_iu_BuBe

Kendy_iu_BuBe
T-MOD
T-MOD

Happy birthday to mm!
Nhân ngày sn, con gái chúc mm lun vui vẻ, cười nhìu nè, sớm bắt pp phải từ bỏ danh hiệu "anh chàng độc thân" nữa nà! Kon iu pm lém!

Happy Birthday Hebe Tian - Tian Fu Zhen Banh-flan-2

Happy Birthday Hebe Tian - Tian Fu Zhen Flan%20socola

Happy Birthday Hebe Tian - Tian Fu Zhen Flan1

Soulmate

Soulmate
MEMBER
MEMBER

Chúc mừng sinh nhật ss Be, chúc ss năm mới gặt hái nhiều thành công, dồi dào sức khỏe và mong cho bube sớm có cuộc hội ngộ trên màn ảnh nhá.

Vào đây ăn tiệc thôi :lol!:

_Yuki.:.Mint_

_Yuki.:.Mint_
MEMBER
MEMBER

Happy Birthday to Hebe ah.Chúc ss Hebe thêm một tuổi mới nhiều niềm vui, thành công trên con đường sự nghiệp và mau chóng tiến tới với Bu để cả nhà sớm ăn mừng a

lovelycindy_78

MEMBER
MEMBER

:(:( sn mama e thấy trên YH vắng tanhhhhhhhh à =((((((((((

dù sao cũg mong mama iu hp :X dnày chẳng có tin tức gì cả :-s

♥YangLin♥

♥YangLin♥
MEMBER
MEMBER

Chúc ss hebe đạt nhiều thành công trong con đường sự nghiệp và ngày càng xinh hơn ! :X:X:X
quà của em nè *hun tới tấp*

https://ah-world.forumvi.com/

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]