Aaron Hebe Word
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Aaron Hebe Word

甄纶城堡 - BuBe Word

You are not connected. Please login or register

Bubu hẹn hò quỷ quỷ??? 0_0

2 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Bubu hẹn hò quỷ quỷ??? 0_0 Empty Bubu hẹn hò quỷ quỷ??? 0_0 Wed Aug 01, 2012 7:21 am

ZincyLoveBube

ZincyLoveBube

Chiện là hum qua tìm hình Bube, nào ngời lòi ra cái hình từ hồi hậu piliMIT của Guilun. Trời quơi, người bình thường nhìn zô còn tá hỏa huống hồ mình là tín đồ Bube, tim vỡ , gụng gúng luôn.Huhu. Hum nay hông biết mô tê ra sao nên vào đây hỏi cả nhà, giải thích zùm mình cái. Cứ nhìn thấy cái tay của Bubu mà khó chịu.

mungmung.info/discuz/viewthread.php?tid=178725 [Mọi người chịu khó copy paste zùm, chứ bị zới hạn new mem, hông post link đc.^^]

Sẵn tiện , forum nhà mình hình như hông đc xơm tụ như bên Guilun, nhưng mà mình lại hông có cảm tình zứ Guilun tí nào. Những bằng chứng nhà mình đưa ra đều thuyết phục hơn. Bên đó toàn là lấy những cái hình từ hồi xa lơ xa lắc kêu là đồ cặp zứ nhau. Zô coi cái forum ở bển, nhìn thấy hình hai ổng bả thân mật mà muốn nổ đom đóm. Thiệt tình.... Nếu Bu zứ Be cùng đóng phim thì h này có phải đỡ bực mình zị hông.....

2Bubu hẹn hò quỷ quỷ??? 0_0 Empty Re: Bubu hẹn hò quỷ quỷ??? 0_0 Sat Aug 11, 2012 9:23 am

HebeTian_AHW_0330

HebeTian_AHW_0330
MEMBER
MEMBER

Keke ...

Sư tỷ không nên lo bận làm gì ^^

Vì chuyện đó đã lâu ...

Theo em biết thì GuiLun sau khi phim tin tức vẫn là bạn nhưng chưa đi riêng lần nào ...

Ngoài ra thì BuBe của ta đáng nghi ngờ hơn ^^

3Bubu hẹn hò quỷ quỷ??? 0_0 Empty Re: Bubu hẹn hò quỷ quỷ??? 0_0 Sun Aug 19, 2012 8:15 am

ZincyLoveBube

ZincyLoveBube

Haha, thế là đỡ lo. Hông phải anti GuiGui nhưng mà thiệt là rất ghét cái cặp GuiLun này.
Chỉ là đáng nghi nên mới sốt ruột đây. Sao hông công khai cho bàn dân thiên hạ còn ăn mừng zậy nà...
Thanks.^^

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]