Aaron Hebe Word
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Aaron Hebe Word

甄纶城堡 - BuBe Word

You are not connected. Please login or register

[Special] Hép pi bớt đây tu Quỉ bấy bi! (23/9)

♥YangLin♥
Kendy_iu_BuBe
6 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Kendy_iu_BuBe

Kendy_iu_BuBe
T-MOD
T-MOD

Cả nhà ui, cùng chúc mừng sinh nhật bé út nhà BuBe nha! Lâu lâu ko thấy em í onl, chắc dạo này đang chăm chỉ học hành ^^

♥YangLin♥

♥YangLin♥
MEMBER
MEMBER

happy birthday vui vẻ nhé quỷ! mong mọi điều tốt đẹp sẽ đến với em! cố gắng học hành cho tốt nhá! chúc em ngày càng baby :X:X:X
...
ss hỗng có quà =.="

https://ah-world.forumvi.com/

Ooo_Bube_ooO

Ooo_Bube_ooO
MEMBER
MEMBER

Nếu nói bé út thì pé Nhung mới là út nhưng cả 2 út này kỳ nha ,không thấy mặt mũi đâu cả nà ...
Nói zì nói trở về chuyện chính đã ...Định chúc mừng Quỷ đúng ngày nhưng ngày mai WR onl không được nên chúc Quỷ trước 1 ngày :D
HAPPY BIRTHDAY TO YOU ...
WR CHÚC QUỶ LUÔN VUI VẺ ,HẠNH PHÚC VÀ HỌC CÀNG NGÀY CÀNG GIỎI
WR CHÚC MỌI ĐIỀU ƯỚC CỦA QUỶ SẼ THÀNH SỰ THẬT
VÀ CHÚC CHO NHỮNG ĐIỀU TỐT ĐẸP NHẤT SẼ ĐẾN VỚI QUỶ :X

Quà của Quỷ nà ,mong Quỷ sẽ thích :

[Special] Hép pi bớt đây tu Quỉ bấy bi! (23/9) 10011401

[Special] Hép pi bớt đây tu Quỉ bấy bi! (23/9) Larger_hvs1303106979

TuThanh_kg863

TuThanh_kg863
MEMBER
MEMBER

@ALL: EM ĐÂU CÓ ÚT ĐÂU *Phồng má giận hờn vu vơ*CHÀO CẢ NHÀ NÈ. LÂU LÉM ÙI QUỶ KHÔNG LÊN. THÀNH THẬT CÁO LỖI MỌI NGƯỜI VÌ DẠO NÀY KHÔNG LÊN NHÀ MÌNH KHIẾN MỌI NGƯỜI THẤT VỌNG. DẠO NÀY EM ĐANG Ở ẨN HỌC HÀNH CHĂM CHỈ MONG MẤY SS HIỂU CHO NHƯNG MÀ ĐƯỢC MỌI NGƯỜI CHÚC MỪNG SINH NHẬT THẾ NÀY EM RẤT VUI *Lấy eyelight chấm chấm lên mắt* THẬT SỰ CẢM ƠN MỌI NGƯỜI NHÌU.
@Wr: Wr lun là tình yêu của đời quỷ. gửi cho WR một nụ hôn. Cảm ơn về món quà của WR nha.
@SS Lin: Kaka. Chạy theo đòi wà. Mà cảm ơn ss nhìu lém nha. Ss khỏi chúc em baby sẵn ùi. hihi

honey_smile

honey_smile
MEMBER
MEMBER

Chẳng biết là có quen không nữa . Nhưng nick hơi lạ .
Happy Birthday . Chúc em một sinh nhật vui vẻ , tràn đầy hạnh phúc bên gia đình và bạn bè

TuThanh_kg863

TuThanh_kg863
MEMBER
MEMBER

@Honey: Em với ss quen nhau lâu òi nhưng mà tại em vs ss ít nói chịn vs lại em thấy ss cũng ít lên nên có lẽ ss thấy nick em hơi lạ. Cảm ơn ss nhìu nha ss.

galovejiro

galovejiro
ADMIN
ADMIN

Happy Brithday to you~

https://ah-world.forumvi.com

Ooo_Bube_ooO

Ooo_Bube_ooO
MEMBER
MEMBER

WR cứ tưởng Quỷ hông lên xem chứ ,nếu Quỷ hông lên là uổng công WR chọn quà cho Quỷ rùi .Zậy Quỷ cố lên nha ,năm nay WR cũng mệt vì học nhưng mới đầu năm nên vẫn còn thời gian vào nhà ,rảnh nhớ vào nhà chơi .

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]